PDA

View Full Version : Hỏi về skill

f-fantasy
02-08-11, 04:47 PM
Cụ thể là skill 9x của tôi giờ ko cần luyện và chỉ cần click chuột vào là nó tăng điểm , tôi muốn hỏi các bạn là làm thế nào để khi click chuột vào skill 9x đó nó không tăng được điểm.

kidcrazy187
02-08-11, 04:58 PM
Cụ thể là skill 9x của tôi giờ ko cần luyện và chỉ cần click chuột vào là nó tăng điểm , tôi muốn hỏi các bạn là làm thế nào để khi click chuột vào skill 9x đó nó không tăng được điểm.
Tức là luyện skill phải k?
Xem thử topic này đc k :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hoặc vọc server TSBĐ 3.0 hình như skill 9x là luyện, mò script trong đó xem :D

f-fantasy
02-08-11, 06:40 PM
skill luyện thì mình biết rồi tức là các skill khác của mình luyện đều ổn nhưng chỉ có duy nhất cái thiên hạ vô cẩu, là chuột trái vào nó cộng được điểm vào, mình muốn hỏi là có chỗ nào thiết đặt cái việc click chuột trái + skill không, vì script mình ngồi lục lọi cả ngày hôm nay rồi chưa tìm ra gì thay đổi được cả

Quan trọng là khi click chuột vào không tăng được điểm ý

f-fantasy
02-08-11, 09:18 PM
Uả, hem ai giúp được mình cái vụ này à, giờ mình phải setting thế nào để click chuột trái vào cái skill nó không cộng điểm vào ?????