Đăng nhập

View Full Version : Ai chỉ mình các chỉnh sửa main ss2 với

laitrungde
30-07-11, 07:51 PM
Câu hỏi như tiêu đề. Lần đầu tiên làm season 2 nhưng không biết chỉnh sủa version và serial của main. Bác nào xài rồi chỉ giúp em với làm mọi cách không được
Dùng MainEditor nó bảo không hỗ trợ main này. Thanks

master.
30-07-11, 08:16 PM
Câu hỏi như tiêu đề. Lần đầu tiên làm season 2 nhưng không biết chỉnh sủa version và serial của main. Bác nào xài rồi chỉ giúp em với làm mọi cách không được
Dùng MainEditor nó bảo không hỗ trợ main này. Thanks

1. Main không được pack
2. Bạn dùng tools này để edit: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

laitrungde
30-07-11, 08:33 PM
1. Main không được pack
2. Bạn dùng tools này để edit: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn có thể hướng dẫn chi tiết 1 chút được không bạn

enternal
30-07-11, 08:47 PM
Bạn dùng tool MuEditorMagicHand mà chỉnh. Cái này làm dễ mà nhanh. Cài thêm xampp 1.7.1 vào. Copy thư mục MuEditorMagicHand vào C:\xampp\htdocs là xong. Ra trình duyệt gõ : localhost/MuEditorMagicHand
Trong đó có luôn video hướng dẫn. rất ok. Bạn tìm trên mạng nhé.có rất nhiều !

laitrungde
30-07-11, 09:13 PM
Bạn dùng tool MuEditorMagicHand mà chỉnh. Cái này làm dễ mà nhanh. Cài thêm xampp 1.7.1 vào. Copy thư mục MuEditorMagicHand vào C:\xampp\htdocs là xong. Ra trình duyệt gõ : localhost/MuEditorMagicHand
Trong đó có luôn video hướng dẫn. rất ok. Bạn tìm trên mạng nhé.có rất nhiều !

Cám ơn bạn . Nhưng trong đoá chỉ chỉnh sửa file. Bmd thui chứ không phải chỉnh sửa version và Serial của main

ngochayb
30-07-11, 10:25 PM
cám ơn nhé bạn.........................

enternal
30-07-11, 10:56 PM
Cám ơn bạn . Nhưng trong đoá chỉ chỉnh sửa file. Bmd thui chứ không phải chỉnh sửa version và Serial của main

Đó là tool chỉnh sửa toàn diện Client đó bạn. Bạn vào Folder archivos mà xem. nếu bạn ko thấy folder main thì mình cũng xin ngả nón. hic

ngochayb
30-07-11, 11:01 PM
mình có làm 1 mu chi anh em tại quê chơi vui vẻ. nhưng hiện tại đang bị phá game thủ dupe đồ tràn làn
cách dupe như sau :đăng nhập 1 acc trên 2 máy mình thử bằng tài khoản admin
máy 1 đăng nhập username admin
máy 2 đăng nhập username ADMIN
nếu 2 máy cùng vào đc thì cứ cho đồ vào hòm rồi thay đổi nhân vật lấy đồ ra là oke
nếu 2 lỡ nhịp thì làm lại mà không bị block acc
các anh em xem chỉ cách fix cho mình với