Đăng nhập

View Full Version : [JX] Update JX Client Version 0.4 By thaihoa91 (17/09/2011)

Trang : 1 2 3 4 [5]

thaihoa91
18-10-11, 10:24 PM
Có cái thắc mắc mà hỏi bên CSTH ít người biết nên chuyển qua đây hỏi.
Mình bị lỗi này chép Patch Client ver 0.4 vào client mới nhất của VNG
Nếu client của VNG không xài được thì cho mình xin client nào xài được với bản của Hòa share đi (Không vào được CLBGamesVN nên không tìm được) .Ver 0.4 Hòa share là tải về cài luôn hay phải chép đè lên server khác để đủ file chạy server .Mình chép đè server ver0.4 vào TSBD ver 0.3 cho chạy sever thì pass bishop sai ,Patch Client bị như hình trên.
Tiện thể bạn cho mình hỏi sever này đặt tên gì mới có quyền admin trong server .Chỉ mình cách đổi tên theo ý luôn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LeHuyetVoHon
19-10-11, 12:04 AM
ai có tài khoản game kingsoft cho xin 1 cai.đang muốn chơi game phong thần 2 xem thế nào àm ko có nick.nghe nói gaem này đẹp hơn phong thần 1 .xem phim phong thần bảng lại nhớ game phogn thần quá đi

Edward_Newgate
19-10-11, 01:19 AM
@suppor01: SV này chỉ để test chức năng nên bạn không cần quan tâm tên admin hay gì gì khác đâu, bishop của tsbd là thaison01 pass 1111
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

suppor01
19-10-11, 01:33 AM
Mình không biết bị gì nhưng Patch Client ver 0.4 này chép đè vào Patch Client TSBD 0.3 ,JX-49 ,Patch Client haihoa91 ,Client mới nhất VNG mà cái nào cũng báo lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ạn nào có client + sever full xài tốt thì cho mình xin .Chứ nghiên download nhìu client của các server khác rồi mà vẫn bị lỗi

thaihoa91
19-10-11, 02:18 AM
Mình không biết bị gì nhưng Patch Client ver 0.4 này chép đè vào Patch Client TSBD 0.3 ,JX-49 ,Patch Client haihoa91 ,Client mới nhất VNG mà cái nào cũng báo lỗi
Bạn nào có client + sever full xài tốt thì cho mình xin .Chứ nghiên download nhìu client của các server khác rồi mà vẫn bị lỗi

Bạn dùng Server nào ?????????????????????????????

suppor01
19-10-11, 11:13 AM
Server Của TSBD ver0.3 mình chép đè Patch Client ver 0.4 của Hòa vào chạy server thành công rồi mà Client thì bị lỗi như trên.Client TSBD chạy ngon mà chép đè Patch Client ver 0.4 vào thì bị lỗi , dùng Patch Client ThaiHoa91 cũng bị luôn mặc dù đã đồng bộ client .

thaihoa91
25-10-11, 01:49 PM
Server Của TSBD ver0.3 mình chép đè Patch Client ver 0.4 của Hòa vào chạy server thành công rồi mà Client thì bị lỗi như trên.Client TSBD chạy ngon mà chép đè Patch Client ver 0.4 vào thì bị lỗi , dùng Patch Client ThaiHoa91 cũng bị luôn mặc dù đã đồng bộ client .

Ver 0.4 là dùng Server của mình, chứ ko thể nào lấy Server TSBD kết hợp Client Ver 0.4 của mình dc đâu !

zZK3yL0v3Zz
25-10-11, 05:28 PM
Cái client này sài đc trên server Hút hít không vậy anh hòa

thaihoa91
25-10-11, 05:44 PM
Cái client này sài đc trên server Hút hít không vậy anh hòa

Như trang đầu đã ghi ! Xài dc cho mọi loại Server trừ Server nào có hút hít là ko xài dc !

nametruong00
26-10-11, 11:00 AM
trời ơi nhớ clb quá bữa giờ ko zo đc làm bùn ghê

anh thaihoa ơi bữa giờ có gì mới hok

DirectX
26-10-11, 03:31 PM

nametruong00
26-10-11, 09:09 PM
huhu rầu quá ai cũng thi
:(( thấy CLB làm việc trở lại mừng quá trời

phamngochai2
28-10-11, 08:28 PM
các bạn giúp mình sửa lỗi này với . Hình nek
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

zimcodondn
28-10-11, 08:48 PM
pass vs id bishop la txjx vs 1111 ma sao minh vao hok dc the :-/

zimcodondn
28-10-11, 08:55 PM
moi down cai patch vs sever Vesion 0.4 ve thai hoa cho minh id vs pass bishop dc hok :-/

tieudieuphong
29-10-11, 12:28 AM
mọi người cho hỏi cách xem file NPCs.txt (và các file khác) có dấu thì làm cách nào để đọc vậy !
Mình mở file bằng excel mà k biết font nào để chuyển về nữa. anh em giúp với

thaihoa91
29-10-11, 08:15 AM
mọi người cho hỏi cách xem file NPCs.txt (và các file khác) có dấu thì làm cách nào để đọc vậy !

Mở file .txt bằng notepad thường rùi chọn Format --> Font rùi chọn loại Font .vnArial và OK là xem dc !

Edward_Newgate
29-10-11, 08:21 AM
Mở = excel cũng chuyển đc font mà
Ấn Ctrl+A rồi chọn font ở góc trái trên đó

phamngochai2
29-10-11, 10:48 AM
sao không ai giúp tui hết vậy ?

tieudieuphong
29-10-11, 11:09 AM
Mở = excel cũng chuyển đc font mà
Ấn Ctrl+A rồi chọn font ở góc trái trên đó

Mở file .txt bằng notepad thường rùi chọn Format --> Font rùi chọn loại Font .vnArial và OK là xem dc !

Thanks mọi người :X

Để mình check thử. Tiện đây nếu muốn thêm đồ Kim Phong vào thì phải làm thế nào, lấy mã của đồ trong TSBD2.0 ep vao` các file item có dùng được k

tieudieuphong
29-10-11, 11:22 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vẫn bị lỗi font, có cách khác không vậy

Edward_Newgate
29-10-11, 11:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vẫn bị lỗi font, có cách khác không vậy

passika
29-10-11, 11:59 AM
Vào control panel chỉnh lại English.Mình ghét cái Font china ghê làm mấy program khác bị "china hóa" nhưng muốn chơi phải chịu!.có Vmware nhưng ko đụng đến.
Có mem nào có key của UltraEdit ko cho mình xin với.

Edward_Newgate
29-10-11, 12:08 PM
Đây
Name: passika
Code: LMFDD-IIKJT-LSHVH-QSKKP-TLNOQ-CPLKI-MJCIG-VOHVN

tieudieuphong
29-10-11, 12:16 PM
Cám ơn các bác, cho mình hỏi luôn , nếu chuyển về english thì có chạy được gamesever k vậy ?

Edward_Newgate
29-10-11, 12:22 PM
Cám ơn các bác, cho mình hỏi luôn , nếu chuyển về english thì có chạy được gamesever k vậy ?
Bạn dùng 1 số tools trong forum convert sv sang no font là chạy được

passika
29-10-11, 12:30 PM
Đây
Name: passika
Code: LMFDD-IIKJT-LSHVH-QSKKP-TLNOQ-CPLKI-MJCIG-VOHVN

Thanks!.Nhưng sao trong ô code paste vào ko hết mình bí là chỗ đó đó.
Dạo này diễn đàn ít sôi nổi quá, không có gì mới mẻ để test cả.Tình hình này nãn ghê! có lẽ một phần do diễn đàn bảo trì-sr spam!

tieudieuphong
29-10-11, 02:10 PM
Gamemaster95 or passika cho tôi hỏi tí :

Vì sv có rất ít đồ đạc, tôi muốn thêm đồ vào bằng cách add các settings của sv khác (như TSBDv2.0) vào có dùng được không. Nếu được thì cho tôi xin hướng dẫn nhé. Muốn ép An Bang + Dinh Quoc + HKMP

DirectX
29-10-11, 03:06 PM
mới hoàn thành xong cái thời hạn sử dụng. show cho mọi người chém.
có 3 loại, hết hạn sử dụng, còn hạn sử dụng và vô hạn sử dụng!
Vô hạn thì không hiện thời gian!

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150434.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150434.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150438.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150438.jpg)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150444.jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150444.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150444.jpg)

Edward_Newgate
29-10-11, 03:58 PM
Thanks!.Nhưng sao trong ô code paste vào ko hết mình bí là chỗ đó đó.
Dạo này diễn đàn ít sôi nổi quá, không có gì mới mẻ để test cả.Tình hình này nãn ghê! có lẽ một phần do diễn đàn bảo trì-sr spam!
Mình thử đc mà
Bạn để lại yahoo hoặc pm yahoo codeblue_9x mình xem thế nào

zimcodondn
30-10-11, 06:43 AM
Aj cho xjn caj pass vs id bishop vs sao chag aj gjup het vay? Dug du thu id ma cug ko phaj hjxhjx.

thaihoa91
30-10-11, 08:37 AM
Aj cho xjn caj pass vs id bishop vs sao chag aj gjup het vay? Dug du thu id ma cug ko phaj hjxhjx.

User : txjx
Pass : 1111

Hoặc

User : jxqy

Edward_Newgate
30-10-11, 08:50 AM
User : txjx

Hoặc

User : jxqy
jxqy pass 1 thôi bác
Với lại còn tuỳ trong DB người ta đã đặt hay chưa
Có khi nghịch xong xoá mất

DirectX
30-10-11, 11:12 AM
jxqy pass 1 thôi bác
Có khi nghịch xong xoá mất
vãi thế. dùng tools khỏi động của sangpro điền user+pass zô nó tự thêm vào.

Edward_Newgate
30-10-11, 11:16 AM
vãi thế. dùng tools khỏi động của sangpro điền user+pass zô nó tự thêm vào.
Nhưng mà sv mà thaihoa up hình như ko dùng tools đó :-?
Ki kia mình pm giúp thì kêu đang ở ngoài quán, cứ độc hỏi id vs pass ko bực cả mình

tieudieuphong
30-10-11, 11:49 AM
Các bác choi hỏi, làm sao để mấy con NPC nó tự đánh mình vậy, mấy con heo, hươu, Liễu Thanh Thanh nó chả oánh gì hết, chỉnh thế nào vậy

DirectX
30-10-11, 04:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 160731.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 160731.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 160736.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 160736.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 160739.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 160739.jpg)

Chém đi nào pà con! đang chỉnh sửa lại các hành động cho chuẩn rùi share lun!

tieudieuphong
30-10-11, 04:58 PM
Các bác choi hỏi, làm sao để mấy con NPC nó tự đánh mình vậy, mấy con heo, hươu, Liễu Thanh Thanh nó chả oánh gì hết, chỉnh thế nào vậy

Không bác nào trả lời giùm mình ah :(

DirectX
30-10-11, 05:27 PM
Không bác nào trả lời giùm mình ah :(
chỉnh lại skill trong npcs.txt la được thôi

zimcodondn
30-10-11, 07:52 PM
jxqy pass 1 thôi bác
Có khi nghịch xong xoá mất thank pac thaihoa91 de minh test thu :D

nametruong00
30-10-11, 08:57 PM
vài chưỡng phải chi đeo mấy con ngựa VIP sẽ có thêm 1 skill của ngựa thì hay ( ý tưởng của kiếm thế SKILL di hình hoán ảnh )

tieudieuphong
30-10-11, 08:57 PM
chỉnh lại skill trong npcs.txt la được thôi

Hướng Dẫn tôi đc k, chả hiểu chỉnh lại skill như nào, nghịch mãi nhưng nó vẫn k oánh được, chỉ chạy lại gần, rồi chả thấy nó làm gì :( nhìn mà chán quá

duynguyenjx
30-10-11, 09:07 PM
Mở file Npcs.txt lên sửa tên skill trong các cột X, Z, AB, AD cho giống tên với bên Skill.txt mà bạn đã sửa hoặc đã việt hóa.

tieudieuphong
30-10-11, 11:41 PM
Mở file Npcs.txt lên sửa tên skill trong các cột X, Z, AB, AD cho giống tên với bên Skill.txt mà bạn đã sửa hoặc đã việt hóa.

mình sẽ gắng làm. cám ơn rất nhiều

Tung_Meo
02-11-11, 05:03 PM
Hòa có thể cho xin cái clinet chuẩn của sv này được không mình load về mà cái phần clinet loay hoay mãi không được

thaihoa91
03-11-11, 09:54 PM
Hòa có thể cho xin cái clinet chuẩn của sv này được không mình load về mà cái phần clinet loay hoay mãi không được

Down Patch Client Full by thaihoa91 (tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) về giải nén, copy nó và đè vào Client VNG bản mới nhất ! Rùi down Patch Client của Ver 0.4 này đè vô 1 lần nữa là OK !

Tung_Meo
04-11-11, 04:20 PM
mà mình thấy bản update 4 mục scpirt thiếu rất nhiều có phải cái này bạn share các tính năng như vng rồi sau đó ai muốn chơi thì tự thêm mắm thêm muối sau không

Tung_Meo
04-11-11, 04:57 PM
Có ai có thể hướng dẫn mình cách thêm vòng sáng hoàng kim vào sv TSBD 3 được không . Nếu ai đang chơi tsbd 3 mà có thêm được cái vòng sáng hoàng kim share cho mình phần sv và clinet luôn thì tốt quá

assaa
04-11-11, 07:53 PM
Có ai có thể hướng dẫn mình cách thêm vòng sáng hoàng kim vào sv TSBD 3 được không . Nếu ai đang chơi tsbd 3 mà có thêm được cái vòng sáng hoàng kim share cho mình phần sv và clinet luôn thì tốt quá
Bạn chỉ cần copy update v0.3 của thái hòa vào là có.

DirectX
04-11-11, 08:01 PM
copy zô đi rùi sẽ thấy bug cho xem :)) =))

assaa
04-11-11, 08:19 PM
copy zô đi rùi sẽ thấy bug cho xem :)) =))
bạn ấy chỉ bảo là dùng cho sv TSBD v3 chứ đâu phải là TSBD kết hợp hút hít đâu mà bug. mình cũng từng dùng patch của thái hòa với sv TSBD v3 mà đâu có thấy tí bug nào đâu =))

DirectX
04-11-11, 08:58 PM
bạn ấy chỉ bảo là dùng cho sv TSBD v3 chứ đâu phải là TSBD kết hợp hút hít đâu mà bug. mình cũng từng dùng patch của thái hòa với sv TSBD v3 mà đâu có thấy tí bug nào đâu =))
server nào cũng bug! ka ka. cái thứ nhất bug lên xuống ngựa là cái rõ nhất, mà cái bug này lại đẻ ra cái bug khác.... ;)) :D

assaa
04-11-11, 09:04 PM
server nào cũng bug! ka ka. cái thứ nhất bug lên xuống ngựa là cái rõ nhất, mà cái bug này lại đẻ ra cái bug khác.... ;)) :D
Mình đồng ý với bạn là sv nào cũng có bug. nhưng cái mà bạn kia cần là vòng sáng hoàng kim cơ. mình bảo là dùng v0.3 của thái hòa chứ đâu phải v0.4 đâu. :)

Tung_Meo
04-11-11, 09:55 PM
à quên mình dùng TSBD 3 hút hít có dấu hè hè :P

DirectX
04-11-11, 10:16 PM
Mình đồng ý với bạn là sv nào cũng có bug. nhưng cái mà bạn kia cần là vòng sáng hoàng kim cơ. mình bảo là dùng v0.3 của thái hòa chứ đâu phải v0.4 đâu. :)
oh. tưởng bản Ver 4. hj hj. ver 4 nhin ngon thật nhưng bug kinh khủng lắm, chạy server ver4 thử rồi nên biết

lehuutoai
07-11-11, 10:24 AM
cho hỏi cái source này giới hạn mấy người chơi vậy

Mr.Phát
07-11-11, 10:29 AM
cho hỏi cái source này giới hạn mấy người chơi vậy
chưa giới hạn người chơi nhưng giới hạn bản đồ bạn à

lehuutoai
07-11-11, 10:33 AM
oh may quá, giới hạn bạn đồ mình có thể sữa lại,mặc kệ các bạn build từ source ;))

Mr.Phát
07-11-11, 10:36 AM
oh may quá, giới hạn bạn đồ mình có thể sữa lại,mặc kệ các bạn build từ source ;))
bạn sửa lại = cách nào ? chỉ mình vs :(

lehuutoai
07-11-11, 10:39 AM
bạn sửa lại = cách nào ? chỉ mình vs :(

;)) đùa tý thôi .

DirectX
07-11-11, 01:33 PM
;)) đùa tý thôi .
sửa được khen tài ak! :) vs lại ver 4 bản thân của nó là bug mà. có nhiều lỗi lắm!

phamngochai2
08-11-11, 01:46 PM
Các pro giúp mình sửa lỗi này với
1/ Môn phái ngũ độc xài skill không ăn dame với quái, mình dùng skill vo hình độc, nó có hiệu ứng dính, nhưng không lên dame cũng như không chết.
2/ Fix dùm mình lỗi quái đánh mình khí thế nhưng mình không mất máu.
Cám ơn các pro !!

hoaiphong79
17-11-11, 10:46 AM
Cho mình hỏi client để chạy bản v 0.4 là client nào vậy các bạn ?

zenkuya
17-11-11, 11:15 AM
kết dòng "đánh quái nhảy dame như VNG" :x awjx có cái này thì tốt wa :-s

hoaiphong79
17-11-11, 11:31 AM

assaa
17-11-11, 12:21 PM
client của VNG đó bạn ^#(^ 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

verygood
18-11-11, 08:37 PM
Thích nhưng không hiểu lắm, và cũng không biết bắt đầu từ đâu!!!^#(^

verygood
22-11-11, 10:01 PM
Mọi người xem dùm lỗi này là lỗi gì đây?
Vào game không thấy NPC

Edward_Newgate
22-11-11, 10:15 PM
Mọi người xem dùm lỗi này là lỗi gì đây?
Vào game không thấy NPC
Chạy ra Xa Phu khởi động sv nhé bạn hiền :)

verygood
22-11-11, 10:29 PM
Chạy ra Xa Phu khởi động sv nhé bạn hiền :)

Thank! Mình chay lại chỗ lão xa phu hỏi lão: Ông chở tui đi du lịch một chuyến? Mà chẳng thấy lão trả lời lại chi cả!

duynguyenjx
23-11-11, 09:38 AM
Thank! Mình chay lại chỗ lão xa phu hỏi lão: Ông chở tui đi du lịch một chuyến? Mà chẳng thấy lão trả lời lại chi cả!

Lão Xa Phu thầm nói trong bụng : ầy dzà! CyberTeam share có 1 map làm sao ta đưa đi được. Coi bộ từ nay ta thất nghiệp rồi a a a! =))

haquocvu
23-11-11, 05:07 PM
Lão Xa Phu thầm nói trong bụng : ầy dzà! CyberTeam share có 1 map làm sao ta đưa đi được. Coi bộ từ nay ta thất nghiệp rồi a a a! =))

Đã có người share bản v0.4 mở full map rồi đấy. Nhưng nói chung source này vẫn còn phải phát triển thêm nhiều.

thachlong78
26-11-11, 12:48 AM
Chỗ không mất máu là do dữ liệu truyền xuống tính theo kiểu gần như phần trăm (/128). Chú ỳ chỗ >>7 và <<7, đây là cách dịch bit, cũng như các cách tính toàn thông thường thôi, nhưng với những máy chủ Server hầu hết cho tốc độ cao hơn so với tính toán thập phân, nên dùng cái mày hơn. Khi máu Npc mất < 1/128 máu tối đa của nó thì dữ liệu truyền xuống không có gì thay đổi, chỉ khi lớn hơn ta mới thấy mất máu. Kiểu dữ liệu sử dụng truyền xuống là kiểu BYTE, muốn cho giá trị chuẩn hơn thì thay đổi kiểu dữ liệu để có thể lấy giá trị máu thay đổi là 1/x. Nhưng khi thay đổi phải lưu ý giá trị máu max là int tưc giới hạn 2 tỷ, để không lỗi máu khi nhân chi bình thường máu quái phải <= 2 tỷ/128, nếu tăng x > 128 thì có nghĩa mã máu quái sẽ là 1/x <1/128, tức là giới hạn máu max sẽ thảm hại hơn giờ.

Edward_Newgate
26-11-11, 06:51 AM
Chỗ không mất máu là do dữ liệu truyền xuống tính theo kiểu gần như phần trăm (/128). Chú ỳ chỗ >>7 và <<7, đây là cách dịch bit, cũng như các cách tính toàn thông thường thôi, nhưng với những máy chủ Server hầu hết cho tốc độ cao hơn so với tính toán thập phân, nên dùng cái mày hơn. Khi máu Npc mất < 1/128 máu tối đa của nó thì dữ liệu truyền xuống không có gì thay đổi, chỉ khi lớn hơn ta mới thấy mất máu. Kiểu dữ liệu sử dụng truyền xuống là kiểu BYTE, muốn cho giá trị chuẩn hơn thì thay đổi kiểu dữ liệu để có thể lấy giá trị máu thay đổi là 1/x. Nhưng khi thay đổi phải lưu ý giá trị máu max là int tưc giới hạn 2 tỷ, để không lỗi máu khi nhân chi bình thường máu quái phải <= 2 tỷ/128, nếu tăng x > 128 thì có nghĩa mã máu quái sẽ là 1/x <1/128, tức là giới hạn máu max sẽ thảm hại hơn giờ.
Hjz, kiến thức cao siêu nói gì hiểu chết liền ;))
Ai biết sửa lỗi SV TSBD+AWJX ko
Em khai báo file awjx.pak sau file update01.pak để hiển thị tiếng việt ở 1 số chỗ
Vào game đánh quái nó hiện sai số máu
Không biết nó quy định ở file nào nữa

dangkhoa_0506
26-11-11, 09:40 AM
Thái hoà cho tớ hỏi có cách nào để set tên 1 nhân vật bất kì thành admin không? Thanks bạn nhé

DirectX
26-11-11, 12:21 PM
bác thạnh long cho hỏi chút. cái đánh quái nhảy dame như VinaGame ak. mình cho nó vào mảng rùi xuất ra lần lượt phải ko.

DirectX
26-11-11, 12:22 PM
Hjz, kiến thức cao siêu nói gì hiểu chết liền ;))
Ai biết sửa lỗi SV TSBD+AWJX ko
Em khai báo file awjx.pak sau file update01.pak để hiển thị tiếng việt ở 1 số chỗ
Vào game đánh quái nó hiện sai số máu
Không biết nó quy định ở file nào nữa

:)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =))

thachlong78
26-11-11, 02:46 PM
Ừ, các giá trị mội lần nhận paket đều thay đổi, bạn phải lưu vào mảng để vẽ lại thôi, rồi chỉnh time.

DirectX
26-11-11, 04:01 PM
Ừ, các giá trị mội lần nhận paket đều thay đổi, bạn phải lưu vào mảng để vẽ lại thôi, rồi chỉnh time.
sao mà làm rồi vẫn ko xuất xa như vậy dc. đánh nhanh thì được còn chậm thì ko được

yoken9x
27-11-11, 12:27 PM
Dùng pacth này cho TSBD v0.3 thì mấy cái vật phẩm huyền tinh, bí kíp, event... không giao dịch được :(

daothuhang
12-12-11, 01:17 AM

Lỗi gì thế nhĩ ?

Cũng gặp lỗi tương tự như vậy á >"<

khinaocuoi
05-03-12, 10:49 AM
sao mình xài client này kết hợp với 1 số sv khác thì quái nó k có hệ ngũ hành như VNG vậy bạn
tính năng hut hit thì ok
mình nhớ k nhầm sv k hiện ngũ hành của wai là sv TSBD 0.3 thì phải

khinaocuoi
05-03-12, 11:01 AM
bác thạnh long cho hỏi chút. cái đánh quái nhảy dame như VinaGame ak. mình cho nó vào mảng rùi xuất ra lần lượt phải ko.

kết cái nhảy dmg như vng của TKH :-"
mỗi tội bây giờ bị cấm chơi game onl đành chơi mấy sv offline
k cái nào cho cảm giác nhảy dmg đã như vng :(

Edward_Newgate
05-03-12, 12:37 PM
sao mình xài client này kết hợp với 1 số sv khác thì quái nó k có hệ ngũ hành như VNG vậy bạn
tính năng hut hit thì ok
mình nhớ k nhầm sv k hiện ngũ hành của wai là sv TSBD 0.3 thì phải

Làm gì có hút hít đâu :|

lieuhagiang
05-03-12, 02:10 PM
Thực ra cái này tui làm từ Source mà ra ! Hiện tui ko có Source của awjx nên ko làm dc cho awjx !
Chao thaihoa91
Minh xin hoi ban 1 chut nhe va mong ban tra loi
Neu bay gio cai day vltk 1 offline thi gia la bao nhiu va cai dat duocden phien ban nao tuong duong cua VNG
Ban co the cai kiem the offline duoc ko ?
Minh hoi vay boi vi thu 1 la minh thich 2 game nay,thu 2 la ko co thoi gian online ma chi co the la offline thoi
Neu duoc xin reply qua yahoo : lieuhagiang
Tks !

thaihoa91
05-03-12, 04:49 PM
Chao thaihoa91
Neu bay gio cai day vltk 1 offline thi gia la bao nhiu va cai dat duocden phien ban nao tuong duong cua VNG
Minh hoi vay boi vi thu 1 la minh thich 2 game nay,thu 2 la ko co thoi gian online ma chi co the la offline thoi
Tks !

Cài JX hay KT thì ko có fí, nhưng tui fải rảnh mới cài dc ! Còn JX hiện tui chưa có bản nào tương đương như VNG

passika
06-03-12, 09:09 AM
Chao thaihoa91
Tks !

Một lời khuyên dành cho bạn. Hãy đọc các ebook mà các mem đã share và tìm kiếm cách cài đặt trên diễn đàn.từ đó bạn biết được cách khắc phục các lỗi thường gặp-lỡ mai này cái máy nó giở chứng thì còn biết cách cài jx lại!. Với lại Jx không chỉ đơn thuần để chơi off mà để chúng ta dev nó!
p/s : Lần sau nhớ viết có dấu nhá!

phamngochai2
10-03-12, 05:10 PM
cho hỏi task mở rộng rương là j ? task trùng sinh là j ? tại sao mình mở rộng 3 rương rồi vào ấn wa rương 2 hay 3 ko dk nhỉ ?

assaa
10-03-12, 05:16 PM
cho hỏi task mở rộng rương là j ? task trùng sinh là j ? tại sao mình mở rộng 3 rương rồi vào ấn wa rương 2 hay 3 ko dk nhỉ ?
Settask(104,1) -- rương 1
Settask(104,2) -- rương 2
Settask(104,3) -- rương 3

phamngochai2
11-03-12, 07:09 AM
Settask(104,1) -- rương 1
Settask(104,2) -- rương 2
Settask(104,3) -- rương 3

khi settask như vậy thì nó lại có trùng sinh 2,trong khi mình ko settask trùng sinh ?

thaihoa91
11-03-12, 08:09 AM
khi settask như vậy thì nó lại có trùng sinh 2,trong khi mình ko settask trùng sinh ?

Bạn nên dùng Server NhoxYeuNhac92, bản này đã fix lỗi đó !

phamngochai2
11-03-12, 10:03 AM
Bạn nên dùng Server NhoxYeuNhac92, bản này đã fix lỗi đó !

dùng bản của Nhox thỳ lại không mở rộng rương được !! Nản dễ sợ !

assaa
11-03-12, 10:48 AM
dùng bản của Nhox thỳ lại không mở rộng rương được !! Nản dễ sợ !

Đúng z. nếu mà bản của nhox có thêm cái mở rộng rương thì khoái biết mấy :))

musclenerd1912
12-03-12, 11:22 PM
cám ơn nhé , down về xem phiên bản này sao

tranghi
15-03-12, 10:37 PM
[-([-([-( sao ket noi voi may chu that bai, xin kiem tra lai duong truyen hoai vay may anh

okaomaolaola
16-03-12, 05:57 PM
a, bài viết rất là hay ! hihi ! nhưng ma em vẫn làm chưa được

congtubuon91
17-03-12, 10:21 PM
chào các bạn mình là mem mới , mình muốn chơi võ lâm offline lắm mà ko biết làm thế nào , ai hướng dẫn giùm mình đi , mình đang online , buzz mình cong_tu_buon_15071991

phamngochai2
06-05-12, 03:34 PM
Thaihoa91 sao hàm AddTrungSinh(so diem) và hàm GetTrungSinh() không xài được nhỉ, gameserver nó báo "a nil value".Với lại cho mình hỏi 1 câu nữa, bây giờ mình muốn gán 1 cái hàm kiểm tra nào đó cho 1 biến nào đó để sử dụng thì mình làm sao ? vd : GetTrungSinh() == a ( a là biến, cấu trúc ở trên có đúng ko vậy ? )

thaihoa91
06-05-12, 09:12 PM
Thaihoa91 sao hàm AddTrungSinh(so diem) và hàm GetTrungSinh() không xài được nhỉ, gameserver nó báo "a nil value".Với lại cho mình hỏi 1 câu nữa, bây giờ mình muốn gán 1 cái hàm kiểm tra nào đó cho 1 biến nào đó để sử dụng thì mình làm sao ? vd : GetTrungSinh() == a ( a là biến, cấu trúc ở trên có đúng ko vậy ? )

Các bản này cũ hơn bản trong team tui share sau này --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Gán biến thì a = GetTrungSinh() chứ dùng == là kỉu so sánh của if hoặc while rùi !

thaihoa91
14-05-12, 10:14 PM
Đã lâu rùi chưa có gì mới để show cho anh em, nên sẵn tiện làm cái demo video về khoá bảo vệ tài khoản FULL của CYBER TEAM :D

Hoàn thiện khoá bảo vệ tài khoản FULL :D

Đây là 4 tấm ảnh DEMO

ngotiendat
14-05-12, 10:25 PM
để UI của nó = cái UI mã ruơng thì đẹp bạn ạ.

assaa
15-05-12, 07:38 AM
để UI của nó = cái UI mã ruơng thì đẹp bạn ạ.
Nhìn cái này cũng đẹp mà bạn. Đây có thể coi là 1 phong cách riêng của JX

toongvip
15-05-12, 08:03 AM
assaa ơi cho mình yh giúp mình cài server tsbd0.4 cái :)

phamngochai2
15-05-12, 02:35 PM
Đã lâu rùi chưa có gì mới để show cho anh em, nên sẵn tiện làm cái demo video về khoá bảo vệ tài khoản FULL của CYBER TEAM :D

Hoàn thiện khoá bảo vệ tài khoản FULL :D

Đây là 4 tấm ảnh DEMO

Bản này tuyệt quá, thích nhất là cái bảo vật và F12 đó.Ko biết hàng này có share ko nhỉ ?;))

lasker
15-05-12, 02:51 PM
Bản này tuyệt quá, thích nhất là cái bảo vật và F12 đó.Ko biết hàng này có share ko nhỉ ?;))
Hàng tâm huyết 2 năm trời mà share ...
Mua 10~20tr thì bán đc :))

dongahchu
21-05-12, 02:23 AM
khi mình chạy Bishop thì bị đứng luôn .
sao vậy nhỉ ?

dongahchu
21-05-12, 09:07 AM
up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

khi chạy đến Bishop thì bị ngừng , tại sao vậy ?
Server có giới hạn IP không ?

kid2058
06-06-12, 03:56 AM
anh thaihoa91 lúc nào cũng cool thank anh nhá

kiwan
07-06-12, 04:23 PM

Lỗi gì thế nhĩ ?

em củng bị lỗi này

update00.pak file này làm j` có mấy bác :(

thaihoa91
07-06-12, 05:00 PM
em củng bị lỗi này

update00.pak file này làm j` có mấy bác :(

Có trong Patch Client Full by thaihoa91 đấy : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiwan
07-06-12, 05:11 PM
tải cái thứ mấy anh....

hay tải hết luôg rồi lấy bản mới chép đè zô :-/

kiwan
07-06-12, 05:31 PM
cho em hỏi câu cuối... bản này chuyển sinh có tụt cấp ko vậy em thấy video ko tụt cấp ... vậy cấp bao nhiu thì max :-s

em muốn nó tụt cấp có đc ko :-/

tjnakung
09-06-12, 12:07 AM
Sao mình bật game.exe lại bị ntn nhỉ ?

f-fantasy
09-06-12, 12:19 AM
Bạn chuyển màn hình về 16bits bạn để 32bits nên nó hiện lỗi vây đó

tjnakung
09-06-12, 12:20 AM
Bạn chuyển màn hình về 16bits bạn để 32bits nên nó hiện lỗi vây đó

màn hình của mình đang ở chế độ 16 bit mà bạn ! Thấy toppic đầu tiên cũng bị tương tự mà k ai chỉ cách fix cả .

thaihoa91
09-06-12, 07:58 AM
màn hình của mình đang ở chế độ 16 bit mà bạn ! Thấy toppic đầu tiên cũng bị tương tự mà k ai chỉ cách fix cả .

Mún xài dc đầu tiên ông cần Client bản mới nhất của VNG, sau đó down Patch Client Full by thaihoa91 giải nén và đè vào client VNG (tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), sau đó dùng Update Client đè vào đó nữa mới xài dc !

ngaunachay
14-06-12, 08:43 PM
Anh thaihoa91 ơi anh có cái client full nào để chơi server Tuyệt Tình Kiếm hok cho em xin vơi!

shidaichi
19-06-12, 12:44 PM
hòa ơi cho mình hỏi update của bạn có thể dùng cho sever TSBD 0.3 update của nhoxpk2707 dc ko ?

sever của nhoxpk2707 nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .

greentears
19-06-12, 01:13 PM
CBT có định code chức năng hút hít cho sever ko vậy anh Hòa :x

thaihoa91
19-06-12, 02:51 PM
CBT có định code chức năng hút hít cho sever ko vậy anh Hòa :x

Bản hiện tại thì có rùi nhưng bản share thì lúc đó chưa code xong thì fải !

shidaichi
19-06-12, 02:53 PM
có dùng cái update này cho sever của nhoxpk được ko hòa

thaihoa91
19-06-12, 02:56 PM
có dùng cái update này cho sever của nhoxpk được ko hòa

Miễn ko liên quan đến Server nào có gốc là AWJX thì đều dc !

greentears
21-06-12, 10:00 AM
Bản hiện tại thì có rùi nhưng bản share thì lúc đó chưa code xong thì fải !

trùi CBT pro quá :-*

nôn nóng test hàng CBT ghê :)

phamngochai2
21-06-12, 04:09 PM
trùi CBT pro quá :-*

nôn nóng test hàng CBT ghê :)

CBT hình như đâu có share hàng nữa đâu mà test ?

greentears
24-06-12, 12:37 PM
CBT hình như đâu có share hàng nữa đâu mà test ?

CBT code sever để mở online đấy bạn ah .....

ý mình là mong đợi sever online của CBT ý ..........

greentears
26-06-12, 07:47 AM
thế sever CBT đang code hiện tại có cộng kỹ năng như sever Hút Hít chưa anh 8-}

rồng dí,nội ngoại công hay j j rùi ;)

thaihoa91
26-06-12, 08:41 AM
thế sever CBT đang code hiện tại có cộng kỹ năng như sever Hút Hít chưa anh 8-}

rồng dí,nội ngoại công hay j j rùi ;)

Cộng kỹ năng thì đã có ở bản Server NhoxYeuNhac92 đã share rùi mà: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn rồng dí, nội ngoại cũng có nhưng ko share vì để dành làm online !

satthupro95
26-06-12, 08:55 AM
Bên JX đổi giao diện dễ thiệt đẹp nữa chứ :( chả bù cho bên Kiếm Thế khai báo đến khó hiểu T,T

greentears
26-06-12, 02:03 PM
Cộng kỹ năng thì đã có ở bản Server NhoxYeuNhac92 đã share rùi mà: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ũa ............ bản đó có + kỹ năng rùi hả . hix ,lâu quá ko vọc rùi quên tùm lum ^^ sr ...........

Còn rồng dí, nội ngoại cũng có nhưng ko share vì để dành làm online !

thì bek là CBT ko share nữa nên mình hỏi để bek sever online của CBT sắp tới, bây h CBT code tới đâu rùi đó mà, chứ có ý định xin xỏ gì đâu ^^

thaihoa91
26-06-12, 02:08 PM
ũa ............ bản đó có + kỹ năng rùi hả . hix ,lâu quá ko vọc rùi quên tùm lum ^^ sr ...........

thì bek là CBT ko share nữa nên mình hỏi để bek sever online của CBT sắp tới, bây h CBT code tới đâu rùi đó mà, chứ có ý định xin xỏ gì đâu ^^

Vụ đó tui nói là để bạn bít thông tin Server NhoxYeuNhac92 có những gì, và ko có những gì thui ! Chứ ko có nói gì tới xin xỏ đâu ! Hỉu nhầm rùi đấy !

thaihoa91
05-07-12, 02:31 AM
Tình hình là rảnh rang nên làm vài chức năng nho nhỏ (nói nho nhỏ vậy chứ mất cả 3 ngày 3 đêm mới code và test hoàn chỉnh dc) :)) Chú ý Mini Maps

jxonline94
05-07-12, 07:28 AM
Anh unpack nó ở file nào thế :D, hay phải add thêm icon vào $-)

thaihoa91
05-07-12, 10:28 AM
Anh unpack nó ở file nào thế :D, hay phải add thêm icon vào $-)

Anh tự viết cho load thêm .ini mới, rùi viết source trong chỗ Mini Maps để vẽ ra theo ý mình ;))

debaf9
05-07-12, 10:33 AM
Tình hình là rảnh rang nên làm vài chức năng nho nhỏ (nói nho nhỏ vậy chứ mất cả 3 ngày 3 đêm mới code và test hoàn chỉnh dc) :)) Chú ý Mini Maps

bác thái hòa này vãi lúa thật,thank nhiet tình khi TH up hinh lên cho ae chiêm ngưỡng nhé có gắng phát huy nữa đi Hòa,ủa cái này có nhập dc tọa độ để nó chỉ mình ở đâu giống vng k Hòa

thaihoa91
05-07-12, 02:32 PM
bác thái hòa này vãi lúa thật,thank nhiet tình khi TH up hinh lên cho ae chiêm ngưỡng nhé có gắng phát huy nữa đi Hòa,ủa cái này có nhập dc tọa độ để nó chỉ mình ở đâu giống vng k Hòa

Ukm Đang làm, và tương lai sẽ có gõ toạ độ và tìm theo ý mình ;))

greentears
05-07-12, 09:32 PM
Vụ đó tui nói là để bạn bít thông tin Server NhoxYeuNhac92 có những gì, và ko có những gì thui ! Chứ ko có nói gì tới xin xỏ đâu ! Hỉu nhầm rùi đấy !

oh.sr H nha :)

mình cũng ko có ý gì, chỉ là muốn hỏi han tý thui mà :)

thaihoa91
07-07-12, 07:49 PM
Demo Video chức năng tìm tọa độ hoàn thiện 80% :))

assaa
07-07-12, 08:00 PM
Demo Video chức năng tìm tọa độ hoàn thiện 80% :))

Cái này cũng hót nè. Anh hòa làm được cái gì hay nữa show cho anh em xem cùng nha. Chúc tiếu ngạo giang hồ của anh ngày càng phát triển

lzlsky301
14-08-12, 05:54 AM
Bác hòa ơi cho tui xin file spr chấm vàng trên minimap với hành trang của ông được ko. Tui view đỏ cả mắt mà ko thấy :(

thaihoa91
14-08-12, 07:03 AM
Unpack file \Settings\MapTraffic.ini là có đường dẫn của nó thui !

mrhuynhts
16-08-12, 08:59 AM
khi nào có bản hoàn thiện thì cho e xin một vé nhé anh Hòa. A cho e xin sdt đc hok a số của e là 0905551539
THANKS Nhiều vì nỗ lực phát triển Võ Lâm Offline của a

Hinh nhu day mi la ban Demo thui ha Hoa c choi dc hok vay
khi nao co ban chinh thuc vay Hoa

thaihoa91
18-08-12, 10:13 AM
Này là Update dành cho ai chơi Offline và Dev

vipbk
18-08-12, 10:30 AM
thaihoa91 cho mình hỏi chỉ chép update mới nhất 0.4 hay phải chép từng cái một :-?

thaihoa91
18-08-12, 01:29 PM
thaihoa91 cho mình hỏi chỉ chép update mới nhất 0.4 hay phải chép từng cái một :-?

Ver nào là ver đó, xài riêng đó bạn, chỉ cần dùng ver 0.4 mới nhất là đủ !

minhchau0309
18-08-12, 02:41 PM
sao a hog giới hạn ip mà giới hạn map sao chơi đc a hixhix................

thaihoa91
18-08-12, 05:08 PM
sao a hog giới hạn ip mà giới hạn map sao chơi đc a hixhix................

Lúc trước là giới hạn maps, còn từ khi ra mắt Server NhoxYeuNhac92 thì chỉ có giới hạn IP chứ làm gì còn giới hạn maps nữa !

Mún mới nhất thì dùng Server NhoxYeuNhac92, bản đó mới hơn bản update này !

mrhuynhts
20-08-12, 09:44 AM
Làm xong V.4 chua vậy bác khi nào thì có thể cho ae xin về chơi vậy. Bản của bác up hình như là Demo mà có chơi dc đâu
Mong chờ từng ngày mà hok thấy đâu

thaihoa91
20-08-12, 10:28 AM
Làm xong V.4 chua vậy bác khi nào thì có thể cho ae xin về chơi vậy. Bản của bác up hình như là Demo mà có chơi dc đâu
Mong chờ từng ngày mà hok thấy đâu

Mình đã share nền ver 0.5 (bản NhoxYeuNhac92) và dc member dev lên thành bản Tình Huynh Đệ kết hợp NhoxYeuNhac92: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhchau0309
20-08-12, 11:10 AM
a hoà cho e hỏi nếu e dùg script và setting của sv khác nhưg lấy nền sv dev của a dể chạy thì có lên xuốg ngựa đc k?

thaihoa91
20-08-12, 11:11 AM
a hoà cho e hỏi nếu e dùg script và setting của sv khác nhưg lấy nền sv dev của a dể chạy thì có lên xuốg ngựa đc k?

Ko fải lấy wa là đè file vì cấu trúc Settings đã dc chỉnh sửa thêm thắt, như wy định item Hoàng Kim này nọ có cột ID bộ.... này nọ, server khác làm gì có mấy cột đó, đè file wa thì chắc ăn là bug lung tung !

minhchau0309
20-08-12, 11:31 AM
Ko fải lấy wa là đè file vì cấu trúc Settings đã dc chỉnh sửa thêm thắt, như wy định item Hoàng Kim này nọ có cột ID bộ.... này nọ, server khác làm gì có mấy cột đó, đè file wa thì chắc ăn là bug lung tung !

e địh dùg bản tngh v1 và lấy nền v4 chạy thử coi chơi đc k? vì v1 hog lên xuốg ngựa đc nên hơi chán

tam241992
26-08-12, 11:14 PM
bộ này còn phát triển nữa ko ta :)

thaihoa91
27-08-12, 12:01 AM
bộ này còn phát triển nữa ko ta :)

Bản cuối cùng dc Release của CBT và dc dev trên nền của CBT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vietnamvodoi12
30-08-12, 08:38 AM
Anh thaihoa91 cho em xin cái YH + sever này config ip 192.168.1.2 sẵn chưa anh :((

sang96
28-09-12, 09:00 PM
LinkDown (toàn bộ Server và Patch Client) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái server này chỉ dùng dc 1 ip thôi hã thái hòa

thaihoa91
28-09-12, 09:17 PM
LinkDown (toàn bộ Server và Patch Client) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái server này chỉ dùng dc 1 ip thôi hã thái hòa

Này bản cũ, cái này trước bản giới hạn IP, nó giới hạn 1 maps thì fải !

Čħīċķėň
05-11-12, 12:28 AM
Chào mọi người
Hôm nay tự nhiên thấy nhớ forum mình quá ngủ không được ^^ có lẽ sau này sẽ không còn cơ hội được gặp lại mọi người nữa tiếc quá ^^
do lỡ đăng kí trường Y dược rùi nên phải cố gắng thi cho thật tốt mới được ^^

Chúc mọi người luôn luôn tràn trề sức khoẻ để lluôn gắn bó với JX ;))

Forum thân yêu ! BYE ^^ SEE You Agane :D
Tạm biệt những anh em đã giúp đỡ mình lúc trước anh ThaiHoa91, JXKing, DNT Master, Cubin, Rockbuồn, Thạch Long, và cả người anh em SangProNhat nữa, chưa hết .... và còn tất cả anh em trong 4rum nữa ^^, chúc mọi người luôn dồi dào sức khoẻ và thành công trên con đường mình đang đi !!

Một lần nữa Chicken xấu trai xin được nói lời tạm biệt ^^
Good BYE FORUM

thaihoa91
05-11-12, 11:01 AM
Chào mọi người
Hôm nay tự nhiên thấy nhớ forum mình quá ngủ không được ^^ có lẽ sau này sẽ không còn cơ hội được gặp lại mọi người nữa tiếc quá ^^
do lỡ đăng kí trường Y dược rùi nên phải cố gắng thi cho thật tốt mới được ^^

Chúc mọi người luôn luôn tràn trề sức khoẻ để lluôn gắn bó với JX ;))

Forum thân yêu ! BYE ^^ SEE You Agane :D
Tạm biệt những anh em đã giúp đỡ mình lúc trước anh ThaiHoa91, JXKing, DNT Master, Cubin, Rockbuồn, Thạch Long, và cả người anh em SangProNhat nữa, chưa hết .... và còn tất cả anh em trong 4rum nữa ^^, chúc mọi người luôn dồi dào sức khoẻ và thành công trên con đường mình đang đi !!

Một lần nữa Chicken xấu trai xin được nói lời tạm biệt ^^
Good BYE FORUM

Chúc em thành công trên con đường mình đã chọn :D

tuanchotu
05-11-12, 03:22 PM
Mọi người ơi... tớ vào đc game rồi xong đến lúc chon nhân vật thì nó báo kết nỗi sv bị lỗi thế là thế nào vậy... giúp tớ vs nhé!!!!

zcomputerz
05-11-12, 04:06 PM
Server này giới hạn maps đó bạn ơi, chỉ mở có 1 maps thôi mở thêm bị lỗi như bạn vậy.

tuanchotu
05-11-12, 04:15 PM
Server này giới hạn maps đó bạn ơi, chỉ mở có 1 maps thôi mở thêm bị lỗi như bạn vậy.

là sao bạn mình ko hiểu rõ rãng buổi sáng vào chơi ngon. chiều làm lại lại ko vao đc nữa nó báo kết nối thất bại

zcomputerz
05-11-12, 05:21 PM
sr bạn nha, bạn chơi server nào vậy, có font hay no font, máy tính của bạn có nhiều Local Area Connection không?
Đưa tấm hình gameserver lên luôn đi bạn.

nonameproviet
05-11-12, 06:54 PM
hix qua lại cũng có mý server này bới móc quài

lieuhagiang
16-03-13, 08:08 PM
Một lời khuyên dành cho bạn. Hãy đọc các ebook mà các mem đã share và tìm kiếm cách cài đặt trên diễn đàn.từ đó bạn biết được cách khắc phục các lỗi thường gặp-lỡ mai này cái máy nó giở chứng thì còn biết cách cài jx lại!. Với lại Jx không chỉ đơn thuần để chơi off mà để chúng ta dev nó!
p/s : Lần sau nhớ viết có dấu nhá!
Thanks! bạn và thaihoa91 nhé,mình cũng nghĩ như bạn nhưng mà khi chạy game.exe thì thấy nói sv bảo trì,không biết bị sao nữa,please help me !
Cấu hình máy mình : Intel B960 2.2Ghz 2MB L3 cache Ram 2G
To thaihoa91 : bạn nói ko phí vậy khi nào rảnh giúp mình với nhé
Thank for all !!

kakashi43
16-03-13, 08:21 PM
Thanks! bạn và thaihoa91 nhé,mình cũng nghĩ như bạn nhưng mà khi chạy game.exe thì thấy nói sv bảo trì,không biết bị sao nữa,please help me !
Cấu hình máy mình : Intel B960 2.2Ghz 2MB L3 cache Ram 2G
To thaihoa91 : bạn nói ko phí vậy khi nào rảnh giúp mình với nhé
Thank for all !!

Đào mộ !!!!!! ^:)^^:)^^:)^
Máy bạn dư sức chơi JX
Còn SV bảo trì thì chụp cái GameServer lên quăng lên đây cho mình coi :-?