PDA

View Full Version : [AU OFF] Lỗi đăng ký nick ko được, lỗi web, game

auditionofflin
26-07-11, 12:01 PM
Tình hình là e có cài au off của nguyenhaicntt9x... cả bản ghost và down tự cài. down nhiều lần vì sợ lỗi file.. mà đều ko dc ;[ cài đúng theo hd luôn..
nó bị lỗi như vào game start là dis, vào shop kéo xuống trúng mấy món kia thì dis, mấy món gần dưới cùng ý
web xem mấy tin thì bị vầy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lâu lâu start game nó báo hack... và dis ra...
đăng ký, đăng nhập quản lý tài khoản, shop đồ.. đã tắt sqlog, sever.. wallfire kí..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai rảnh để lại yh em pmm team qua xem giúp giùm em ạ..
ai rảnh cài giúp mình chơi ok hết sẽ hậu tạ [2 bên thương lượng, mình k keo đâu ;] ]

auditionofflin
26-07-11, 02:58 PM
oppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppp

auditionofflin
31-07-11, 12:42 PM
cần up ko ////////////////////////////////////////////////////////////////////////

vip_pro_au
01-08-11, 02:23 PM
Tình hình là e có cài au off của nguyenhaicntt9x... cả bản ghost và down tự cài. down nhiều lần vì sợ lỗi file.. mà đều ko dc ;[ cài đúng theo hd luôn..
nó bị lỗi như vào game start là dis, vào shop kéo xuống trúng mấy món kia thì dis, mấy món gần dưới cùng ý
web xem mấy tin thì bị vầy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
lâu lâu start game nó báo hack... và dis ra...
đăng ký, đăng nhập quản lý tài khoản, shop đồ.. đã tắt sqlog, sever.. wallfire kí..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai rảnh để lại yh em pmm team qua xem giúp giùm em ạ..
ai rảnh cài giúp mình chơi ok hết sẽ hậu tạ [2 bên thương lượng, mình k keo đâu ;] ]
cái phần này có 3 nguyên nhân nhưng ở đây là lỗi mysql còn lại là database+web! bạn theo hướng dẫn này mà làm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có hướng dẫn điền mysql, Server + database down tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) cuối cùng là web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

auditionofflin
03-08-11, 05:40 AM
THANKS BẠN NHIỀU LẮM, tí nữa mình chạy sever test thử xem sao;cái hướng dẫn ấy; ;]
2 cái kia thì mình có rồi[chắc chắn ko lỗi lã gì cả]

CBDancer
03-08-11, 02:57 PM
đúng là mấy cái lỗi ấy rồi, nguyên nhân do SQL thôi