PDA

View Full Version : Cần Lập Team Nghiên Cứu Và Phát Triển MS!

3z3z3z
25-07-11, 05:41 PM
Hiện Tại Mình Có 1 VPS VN
Cấu Hình
RAM 3GB
Server VDC
Nhà Cung Cấp Blue Flame!
Mình Muốn Làm 1 Server! Hiện Đang Mình Đang Trong Group CLGH (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình muốn hợp tác phát triển server MS! mình cần 1 sv MS đầy đủ chức năng và 1 code web tương đối đầy đủ! (Sorry vì trước giờ toàn làm bên TLBB nên ko rành MS lắm!)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xfree123
26-07-11, 02:41 PM
Hiện Tại Mình Có 1 VPS VN
Cấu Hình
RAM 3GB
Server VDC
Nhà Cung Cấp Blue Flame!
Mình Muốn Làm 1 Server! Hiện Đang Mình Đang Trong Group CLGH (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình muốn hợp tác phát triển server MS! mình cần 1 sv MS đầy đủ chức năng và 1 code web tương đối đầy đủ! (Sorry vì trước giờ toàn làm bên TLBB nên ko rành MS lắm!)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vấn đề là bạn cần server ver nào?
Hiện tại chỉ có các bản v.75 trở xuống là chạy tương đối ổn định còn các bản từ v83 trở lên thì chạy còn khá nhiều lỗi.

hitech123
26-07-11, 02:49 PM
các bạn mà tin bác này có ngày là bị dis , ko tin qua bên topic gunny xem người ta bàn tán

minikimi
29-07-11, 12:09 AM
vấn đề là bạn cần server ver nào?
Hiện tại chỉ có các bản v.75 trở xuống là chạy tương đối ổn định còn các bản từ v83 trở lên thì chạy còn khá nhiều lỗi.
Bn nói chí lí =="!! v83 phần lỗi còn rất nhiều phần lớn do source không tốt + sv không ổn định. Mình down 7 sv bên RageZone thì có đến 4 sv không chạy được còn 1 sv không login vào game đc, 1 sv tạm ổn nhưng chưa hoàn thiện và chỉ có 1 sv là đc thôi (HeliosMS đó)
Còn v88+ hầu hết không ai phát triền và rất ít chả biết tại sao :|

xfree123
29-07-11, 02:28 AM
dạo này MS bên ragezone ko thấy phát triển nữa. Cũng ko thấy fix mấy lỗi của bản cũ nưa!

minikimi
29-07-11, 02:35 PM
nghe nói bên đó sắp ra cái MS mới toanh :)

pzovoi98
03-08-11, 07:36 PM
Bạn có cái link HeliosMS không mình xin với!! :)