PDA

View Full Version : hỏi về hình ảnh item ????????

danmater
24-07-11, 09:34 PM
mình tạo dc 1 set Kim phong trong sv hút hít , vào game thì item vẫn bt , nhưng mặc vào người thì nó mất phần thân or phần đầu :(
có ai biết fix hok chỉ với :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sẵn cho mình hỏi lun cách chỉnh ko bị PK , mình cs 1 cái nó lên PK 1 => ko bật F9 đc :( chẳng pk đc gì

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrr

SaoThaiBinh72
24-07-11, 09:42 PM
Bạn bị lỗi NPCRES rồi, bạn nên xóa cái file npcres trong thư mục settings đi

viptai
24-07-11, 09:56 PM
Bạn chưa Res đồ nên mặc vào k hiện ra.Tui biết vậy mà k biết fix sao hết à!

danmater
24-07-11, 10:10 PM
Bạn bị lỗi NPCRES rồi, bạn nên xóa cái file npcres trong thư mục settings đi
Mình đã thử xóa trong client & sever nhưng vẫn ko có tác dụng

Bạn chưa Res đồ nên mặc vào k hiện ra.Tui biết vậy mà k biết fix sao hết à!
chẳng lẽ hok có cách fix :( Kim phong thôi mà , đâu phải OK :-??

SaoThaiBinh72
24-07-11, 10:12 PM
Bạn lấy file gốc ra sử dụng thử xem .

danmater
24-07-11, 10:23 PM
Mình đang dùng file gốc đây #-o

f-fantasy
25-07-11, 04:40 AM
Mình nghĩ là fix đơn giản thôi, khi bạn add đồ kim phong và helm.txt và armor.txt thì bạn phải add RES tương ứng vào helmres.txt và armorres.txt . Bạn kiếm mấy file helm.txt helmres.txt armor.txt và armorres.txt của 1 server nào có bộ kim phong (Có thể tải patch của Tân Kiếm Hiệp giải nén cũng có đấy)

Mở file helm.txt có đồ kim phong sẵn xem xem 10 dòng Mũ Kim Phong có số là bao nhiêu (Số dòng trong Excel ấy ví dj dòng thứ 100 -> 109) rồi giờ bạn mở file helmres.txt có sẵn đồ kim phong bạn sẽ xem ID từ 100 -> 109 (ID nhé chứ ko phải số thứ tự dòng như của file helm.txt bạn cứ mở file ra là hiểu mình chém gió cái gì thôi mà) xem con số tương ứng với các ID đó, bây giờ bạn xem 10 cái mũ Kim Phong bạn add vào file HELM.txt CUẢ BẠN số thứ tự dòng bao nhiêu thì sang bên HELMRES.txt CUẢ BẠN thêm ID đó và con số đi kèm giống với file RES CÓ SẴN ĐỒ KIM PHONG.

Hy vọng bạn hiểu cái đống loằng ngoằng tôi vừa giải thích =))