PDA

View Full Version : [HELP]Cần hướng dẫn về Sever Maple Story v83 mọi người giúp với

suts2em1102
22-07-11, 08:05 PM
Sau khi e cài xong sever rồi vào game e ấn thử các lệnh commands nhưng không được bây h e muốn có mấy cái lệnh đấy phải như nào hả mấy anh thank
Yahoo e nè : ku.sut_pm mong các anh chỉ giúp:-s

mrtun20
22-07-11, 09:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link server no lỗi đó mà sao bọn mjz toàn dow cái sv của cambeme ko có command chưa fix aran vậy để rồi lỗi và hỏi tùm lum

suts2em1102
23-07-11, 10:25 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link server no lỗi đó mà sao bọn mjz toàn dow cái sv của cambeme ko có command chưa fix aran vậy để rồi lỗi và hỏi tùm lum
Nhưng e đã down lại cái của anh mấy part nó die kìa sao mà ấy nổi

mrtun20
24-07-11, 10:12 AM
die đâu mà die >< check lại link rồi mà

anhtanh95
26-07-11, 05:32 PM
Sau khi e cài xong sever rồi vào game e ấn thử các lệnh commands nhưng không được bây h e muốn có mấy cái lệnh đấy phải như nào hả mấy anh thank
Yahoo e nè : ku.sut_pm mong các anh chỉ giúp:-s
Bạn đã chỉnh cho nhân vật của mình quyền GM chưa mà đòi dùng lệnh? Nếu chưa thì vào trong MySQL , chọn mục character, tìm đến cột gm, chỉnh giá trị thành 5, lưu lại rùi vào game. Chúc may mắn :|

suts2em1102
28-07-11, 08:35 AM
Bạn đã chỉnh cho nhân vật của mình quyền GM chưa mà đòi dùng lệnh? Nếu chưa thì vào trong MySQL , chọn mục character, tìm đến cột gm, chỉnh giá trị thành 5, lưu lại rùi vào game. Chúc may mắn :|

Dùng lệnh cho player cơ mà GM nói làm cái gì

nguyenx9
28-07-11, 07:27 PM
ừ thì cậu dùng sỏuce kahc1 cho lành sỏuce thằng mè gì ấy :-" chịu :) :-?? à dùng sỏuce ANH tũn tốt bụng kìa 8-> :|