PDA

View Full Version : Source full gunny

Trang : 1 2 [3] 4 5

quoctuan2712
24-07-11, 03:10 AM
pm yh ko thấy trả lời....tui đang mò chán chê đây

thecong
24-07-11, 03:40 AM
off nick rùi mà, chán quá đi ngủ thôi!!!!!!! làm theo hướng dẫn ông phiên ở kia cũng ko được, server chạy báo 1 màu đỏ đến chói mắt làm theo hướng dẫn trog source thì hình như DB đã bị thay đổi ==> ko phù hợp với 2k nữa, mà trong source nói cáu này dùng 2k

quoctuan2712
24-07-11, 03:48 AM
ui giời...thế lại đợi pac phiên thôi

Minh Phụng
24-07-11, 05:32 AM
haizzzzzzzzzz, tui đang dùng sql 2k5 còn ko attach db dc, àh, còn cái HD tiếng trung đó tý tui dùng pm dịch thử cho

btbaotrung90
24-07-11, 05:44 AM
Bản này gồm cả project nhưng sao chạy Server nó lại báo tới những file cs trong project nhỉ

Minh Phụng
24-07-11, 05:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quoctuan2712
24-07-11, 06:20 AM
tui cũng không attack dc db, đã test thử SQL 2000 va 2005...không biết là làm sai hay là không dùng được nữa

n2t168
24-07-11, 06:28 AM
Cái data nó nằm trong folder releasePatch đó hả?

À cho mình hỏi cái này luôn.

Mình thấy Phiên nói là copy tất cả trong Herman-PC\workspace\Server bỏ vào d:\dandantang nhưng mình đọc ở cuối trong file .doc thì có thấy 2 đường dẫn này
d:\dandantang\center\Center.Service.exe
d:\dandantang\server1\Road.Service.exe

Vậy là copy luôn cả các folder trong releasePatch vứt vào d:\dandantang luôn hả?

quoctuan2712
24-07-11, 06:30 AM
thì có mỗi cái đó chứ cái nào nữa đâu

n2t168
24-07-11, 06:35 AM
thì có mỗi cái đó chứ cái nào nữa đâu

Uhm mình cứ tưởng cái Data trong Herman-PC\workspace\Server nhưng chỉ thấy có mỗi Data_tank. mình attack data được mà. mình dùng 2k5

quoctuan2712
24-07-11, 06:52 AM
nói chung là nó loạn tùm lum vì chưa biết cái nào là cái nào cả... nếu sắp xếp được thì tốt

quoctuan2712
24-07-11, 07:23 AM
ai tìm được cái gì mới chưa....tui xem qua thấy có mấy cái dc luôn không biết là attach db nào nữa đây

Minh Phụng
24-07-11, 07:37 AM
Uhm mình cứ tưởng cái Data trong Herman-PC\workspace\Server nhưng chỉ thấy có mỗi Data_tank. mình attack data được mà. mình dùng 2k5backup 2 cái DB lại nha, hình như nhiều ng ko attach dc, ghost lại vẫn ko được, thử test sql 2000 xem sao

quoctuan2712
24-07-11, 07:38 AM
sql 2000 ko tác dụng.................

SaoThaiBinh72
24-07-11, 07:41 AM
Mytyty chưa thấy onl nhỉ, ngóng em nó quá .

jxvietnam
24-07-11, 07:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Minh Phụng
24-07-11, 07:51 AM
Mytyty chưa thấy onl nhỉ, ngóng em nó quá .sao rồi, mất acc rồi hả, thiên hạ càng ngày càng nguy hiểm, hết closed beta nó tung open beta chơi thả ga =))

n2t168
24-07-11, 07:52 AM
Không cần attack Data_log à? ..........................

SaoThaiBinh72
24-07-11, 07:53 AM
sao rồi, mất acc rồi hả, thiên hạ càng ngày càng nguy hiểm, hết closed beta nó tung open beta chơi thả ga =))

Ờ hên mới lấy lại mk được :D
không biết có còn xu + vàng cho người khác test không.

Mr.Phát
24-07-11, 07:57 AM
nguyên văn dịch bởi chrome ~~!

Minh Phụng
24-07-11, 08:10 AM
ko nên dịch = google chrome, dùng quick translator ấy, qua box chiến quốc tớ có post

jxvietnam
24-07-11, 08:12 AM
Dịch từ đoạn này cho đến hết thôi ^^

中心服务器(DB)部署

1、在服务器D盘新建dandantang、打包、Ga meLog、软件、Db_Tank_Back、tank、六个文� � �夹。
2、下载“db服务器”、“软件”文件� � �DB服务器。
3、“db服务器”包含“center”、“db” 、“入库数据”、“业务数据表”四� � �文件夹。
1)把center文件夹复制到d:\dandantang目录 下
2)在d:\dandantang目录下新建data目录
3)把db文件夹里的三个数据库Db_Count.md f、Db_Membership.mdf、Db_Tank.mdf复制到d:\dan dantang\data\ 目录下
4)把业务数据表复制到d:\tank目录下
4、安装SQL(x64安装办法)

Minh Phụng
24-07-11, 08:14 AM
có ai attach được DB thì backup nó lại và gửi lên đây để những ng ko attach dc thì restore nha

thuanthienkiem
24-07-11, 08:14 AM
Dịch từ đoạn này cho đến hết thôi ^^

中心服务器(DB)部署

1、在服务器D盘新建dandantang、打包、Ga meLog、软件、Db_Tank_Back、tank、六个文� � �夹。
2、下载“db服务器”、“软件”文件� � �DB服务器。
3、“db服务器”包含“center”、“db” 、“入库数据”、“业务数据表”四� � �文件夹。
1)把center文件夹复制到d:\dandantang目录 下
2)在d:\dandantang目录下新建data目录
3)把db文件夹里的三个数据库Db_Count.md f、Db_Membership.mdf、Db_Tank.mdf复制到d:\dan dantang\data\ 目录下
4)把业务数据表复制到d:\tank目录下
4、安装SQL(x64安装办法)

bạn cho hỏi cái file bạn dịch ra nó nằm chổ nào trong source vậy

phien-nhatrang
24-07-11, 08:20 AM
2005 năm ko attach đc thì xài 2008, tui dùng 2008 vẫn bình thường
1 guide của người vệt đc lên 99uc, guide của Akari lúc trước từng có tiếng tâm bên box jx :X <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Phát
24-07-11, 08:22 AM
Ông phiên có onl lên YH đi :-s

Minh Phụng
24-07-11, 08:27 AM
Trung tâm phục vụ khí (DB) bộ thự

1, tại phục vụ khí D bàn tân kiến dandantang, đóng gói, Ga meLog, nhuyễn kiện, Db_Tank_Back, tank, sáu văn � � giáp.

2, hạ tái "db phục vụ khí", "Nhuyễn kiện" văn kiện � �DB phục vụ khí.

3, "db phục vụ khí" bao hàm "center", "db" , "Nhập khố số liệu", "Nghiệp vụ số liệu biểu" tứ � � văn kiện giáp.

1) bả center văn kiện giáp phục chế đáo d:\dandantang mục lục hạ

2) tại d:\dandantang mục lục hạ tân kiến data mục lục

3) bả db văn kiện giáp lý đích ba số liệu khố Db_Count. md f, Db_Membership. mdf, Db_Tank. mdf phục chế đáo d:\dan dantang\data\ mục lục hạ

4) bả nghiệp vụ số liệu biểu phục chế đáo d:\tank mục lục hạ

4, lắp đặt SQL(x64 lắp đặt biện pháp )
dịch = phần mềm đây =))

Db_Tank_Back, tank, sáu văn/đồng � � giáp/kẹp/chen lẫn.

2, hạ tái "db phục vụ/phụng sự khí", "Nhuyễn kiện" văn kiện/tài liệu � �DB phục vụ/phụng sự khí.

3, "db phục vụ/phụng sự khí" bao hàm/chứa/có/hàm chứa/gồm/thấm đẫm "center", "db" , "Nhập/vào khố số liệu", "Nghiệp vụ số liệu biểu" tứ/bốn � � văn kiện/tài liệu giáp/kẹp/chen lẫn.

1) bả/thanh/đem center văn kiện/tài liệu giáp/kẹp/chen lẫn phục chế/làm lại đáo/đến d:\dandantang mục lục/bản kê/thư mục hạ

2) tại d:\dandantang mục lục/bản kê/thư mục hạ tân/mới kiến data mục lục/bản kê/thư mục

3) bả/thanh/đem db văn kiện/tài liệu giáp/kẹp/chen lẫn lý/dặm/trong đích ba số liệu khố Db_Count. md f, Db_Membership. mdf, Db_Tank. mdf phục chế/làm lại đáo/đến d:\dan dantang\data\ mục lục/bản kê/thư mục hạ

4) bả/thanh/đem nghiệp vụ số liệu biểu phục chế/làm lại đáo/đến d:\tank mục lục/bản kê/thư mục hạ

4, lắp đặt/lắp/lắp ráp/cài đặt/cài phần mềm/ráp SQL(x64 lắp đặt/lắp/lắp ráp/cài đặt/cài phần mềm/ráp biện pháp/phương pháp/cách làm )

dịch nghĩa từng từ

thiên đường.
24-07-11, 08:28 AM
toppic lên tới 63 trang ai có dề mocho cái xem nào lâu lắm mới onl tại vì dạo này không chơi game nhìn thấy con hàng này nghiện trở lại rồi :))

mypyty
24-07-11, 08:28 AM
:-??sao mà khó hiểu vậy trời, anh phiên kêu thằng bán nó cài giùm luôn đi ? làm vậy chi cho mệt vậy ka

kelalung
24-07-11, 08:31 AM
mạn phép poste link qua ragezone nhá

mypyty
24-07-11, 08:36 AM
:-??ko lẽ ng Việt Nam ko đủ bản lĩnh cài cái này hay sao mà post qua đó nhờ mấy thằng khựa nước ngoài?

mypyty
24-07-11, 08:38 AM
:-*cách tốt nhất để cài được game là đợi anh phiên nghiên cứu rùi support vậy là nhanh nhất :)), mua thì phải biết cách cài :D => anh phiên đi hỏi thằng bán nó cài sao cho chắc ăn

mypyty
24-07-11, 08:42 AM
:ar!em phát hiện có video guide trong file chữ tàu đó

SaoThaiBinh72
24-07-11, 08:46 AM
Tin hot đây, sv này 100 % là do TQ bán cho VN nhưng đã bị lộ ra ngoài, các bạn tìm trong đám file đó 2 file sau sẽ rõ ( chưa đọc :)) nên có gì đừng xem nhé )
Chung nhan ban quyen mau.pdf
giay uy quyen mau.pdf

quoctuan2712
24-07-11, 08:47 AM
nói chung còn phải đợi lâu :D ............ ah hay là cầm source chạy lên VNG hỏi kỹ thuật của nó nhi... chắc được đấy :))

jxvietnam
24-07-11, 08:49 AM
muốn cài SQL 2008 phải cài net 3.5 phải ko mọi người ?

shikaru92
24-07-11, 08:50 AM
Có người đã run onl game này rồi :(

mypyty
24-07-11, 08:51 AM
:-??2005 cũng dc cần quái gì 2008

SaoThaiBinh72
24-07-11, 08:51 AM
Đã tìm ra cái html để log in game :) Nó load cả file exe nữa ;))

jxvietnam
24-07-11, 08:56 AM
:-??2005 cũng dc cần quái gì 2008
cài sql 2005 rồi nhưng ko attach db đc, nên thử cài sql 2008 xem sao :!

SaoThaiBinh72
24-07-11, 08:59 AM
Cái này là gunny 100 % TQ bán cho Vinagame , 2 cái giấy ủy quyền có cả dấu hẳn hoi, kinh thật , lộ hết thế này thì gunny bị cạnh tranh khốc liệt rồi, bây giờ chỉ là cách cài + fix mấy con virut thôi.

@Phiên: bác quyet lại mấy file exe xem , nếu không có thì post lên cho anh em nhé.

Mr.Phát
24-07-11, 09:09 AM
này chắc ná ná như allure lúc trước rứa hỉ

thecong
24-07-11, 09:11 AM
Thưa với bác saothaibinh72 là thế này

đấy là giấy ủy quyền mẫu quả game tên là word heg gì gì đó, bác lên google search sẽ rõ

>>PLH<<
24-07-11, 09:12 AM
Vào chơi bà con ơi :)

SaoThaiBinh72
24-07-11, 09:13 AM
Thưa với bác saothaibinh72 là thế này

đấy là giấy ủy quyền mẫu quả game tên là word heg gì gì đó, bác lên google search sẽ rõ

Minh Phụng
24-07-11, 09:14 AM
Cái này là gunny 100 % TQ bán cho Vinagame , 2 cái giấy ủy quyền có cả dấu hẳn hoi, kinh thật , lộ hết thế này thì gunny bị cạnh tranh khốc liệt rồi, bây giờ chỉ là cách cài + fix mấy con virut thôi.

@Phiên: bác quyet lại mấy file exe xem , nếu không có thì post lên cho anh em nhé.chắc là lộ hàng bên TQ, nên VN mình cũng chả lo mấy nhỉ ;))

thecong
24-07-11, 09:15 AM

Em đọc rùi mà, nhưng ko phải giấy ủy quyền gunny mà là game khác, bác lên google.com tìm cái tên y hệt tên đó xem biết game gì ngay

SaoThaiBinh72
24-07-11, 09:17 AM
Em đọc rùi mà, nhưng ko phải giấy ủy quyền gunny mà là game khác, bác lên google.com tìm cái tên y hệt tên đó xem biết game gì ngay

ý là cái game onl chứ đâu phải tên game.

quoctuan2712
24-07-11, 09:21 AM
game đó đây nè

Minh Phụng
24-07-11, 09:21 AM
uhm, đó là 1 game chiến thuật, nhưng có vẻ VNG đang ém chưa tung ra thôi, hình như chúng ta là những người đầu tiên làm lộ "thông tin mật" của VNG nhỉ ;))

MuVietGroup
24-07-11, 09:23 AM
..\Herman-PC\workspace\Server\Data
db trắng cho các bác att vào sql2000 ;)) còn web thì các bác lôi hết trong ..\Herman-PC\releasePatch trừ 3 folder fightserver, server1,2,center, db. chạy từ .../Flash/index.aspx.
nhớ để các thư mục đó ngang nhau nha :d
tớ đang làm cái GUI cho các bạn. chưa có demo ;))
source này full all dev trên C+ các bạn có thể build lại từ code sẵn có;)).

>>PLH<<
24-07-11, 09:24 AM
game đó đây nè
Uả sao này sao giống game Võ lâm web của VNG thế

SaoThaiBinh72
24-07-11, 09:24 AM

Minh Phụng
24-07-11, 09:25 AM
Uả sao này sao giống game Võ lâm web của VNG thếai bik, chưa chơi vl web bao h, hoặc cũng có thể là game đó VNG đổi tên cho hoành tráng thôi, nếu thế thì trò đó đóng cửa rồi àh ...

Mr.N2K
24-07-11, 09:27 AM
dùng SQL 2008 R2 attach DB ầm ầm chả lỗi lầm :-<

cristiano_robe
24-07-11, 09:28 AM
LINK SQL SERVER 2008 CHO AI CẦN: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SaoThaiBinh72
24-07-11, 09:28 AM
Nếu mà vậy thì thằng chủ share cái sv gunny còn nắm trong tay bộ web game wor gì gì đó Hoặc có thể cái chúng ta down có cả cái soucre game wor đó đó gì gì :))

Minh Phụng
24-07-11, 09:34 AM
nhìn cái game trông có vẻ dở ẹc, ko = đắc kỷ với mấy webgame chiến thuật mới đâu

SaoThaiBinh72
24-07-11, 09:36 AM
Trong cái đám soucre đó có 1 đóng file word ( chắc trên dưới 100 file là ít ) nói về sv , clien .v.v.
Chắc ngâm xong cái đó là cài được :))

Mà ai biết bọn sinhvienit nó bị cái gì không? Chả biết cái quái gì, đã coppy nguồn từ clbgamesvn còn la lỗi, sang đọc mà muốn đấm vào mặt mấy thằng comments chục phát.

Mr.Phát
24-07-11, 09:40 AM
kẻ không biết không trách =))

runrun88
24-07-11, 09:43 AM
Bạn nào cài xong thì post guid nha, mà bạn SaoThaiBinh72 đề nghị sửa lỗi chính tả cái chữ ký, bạn viết thế bọn tàu khựa nó biết Tiếng Việt nó cười cho đấy:|.

Minh Phụng
24-07-11, 09:47 AM
Bạn nào cài xong thì post guid nha, mà bạn SaoThaiBinh72 đề nghị sửa lỗi chính tả cái chữ ký, bạn viết thế bọn tàu khựa nó biết Tiếng Việt nó cười cho đấy:|.thiếu font ông đọc ko dc thì có :|

>>PLH<<
24-07-11, 09:47 AM
nhìn cái game trông có vẻ dở ẹc, ko = đắc kỷ với mấy webgame chiến thuật mới đâu
Vậy thì đi chết đi :|

Minh Phụng
24-07-11, 09:49 AM
Vậy thì đi chết đi :|oát, tui đọc trên genk.vn thấy nói VL web là 1 trong những thất bại của VNG mà :|

runrun88
24-07-11, 09:52 AM
thiếu font ông đọc ko dc thì có :|
Dĩ nhiên là mình đọc được hết ý mình là cái này Trường Xa và Hoàng Xa . Mình chỉ góp ý thế thôi:-*, viết thì nên viết cho đúng Trường Sa và Hoàng Sa .

Minh Phụng
24-07-11, 09:53 AM
Dĩ nhiên là mình đọc được hết ý mình là cái này Trường Xa và Hoàng Xa . Mình chỉ góp ý thế thôi:-*, viết thì nên viết cho đúng Trường Sa và Hoàng Sa .oặc, bắt bẻ thấy gúm
........ thui, tập trung vào chuyên môn đi, vọc dc gì chưa

MuVietGroup
24-07-11, 10:06 AM
Mr.Phát (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) or ai đó dịch dùm cái file word hướng dẫn đó qua Eng dùm mình với. máy mình ko có Ms Office. đọc tiếng việt ko quen 8-}
dịch = google cũng đc.

btbaotrung90
24-07-11, 10:09 AM
Các bạn không nên down SQL 2008 vì thứ nhất là nó nặng(mình xài bản full tới 3.03GB lận), thứ 2 khó cài, thứ 3 không att dc không phải là cài SQL2005 hay SQL 2000 mà do sai sót trong quá trình att hoặc không đúng file att, mình att bằng SQL 2005 được có 2 database thôi còn lại thì thiếu file
Đúng là nhìn y như mớ bòng bong, gà nhìn không ra để cài, tức thật

dai_te_tuong
24-07-11, 10:12 AM
mấy ka fix lại link đi dơn chẳng được gì

nhoxpk2707
24-07-11, 10:15 AM
mấy ka fix lại link đi dơn chẳng được gì

btbaotrung90
24-07-11, 10:16 AM
Link vẫn download bình thường mà bạn, kiểm tra lại xem
Cái này là project C# mà nhỉ :-?

jxvietnam
24-07-11, 10:17 AM
Mr.Phát (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) or ai đó dịch dùm cái file word hướng dẫn đó qua Eng dùm mình với. máy mình ko có Ms Office. đọc tiếng việt ko quen 8-}
dịch = google cũng đc.
đây nè pro, made in google ^^
Central server (DB) to deploy

1, the server D drive new dandantang, packaging, Ga meLog, software, Db_Tank_Back, tank, six paper clip.
2, download "db server", "software" file DB server.
3, "db server" contains "center", "db", "data storage", "Business Data Form" four folders.
1) the center folder to d: \ dandantang directory
2) in d: \ dandantang new data directory under the directory
3) the db folder in the three databases Db_Count.md f, Db_Membership.mdf, Db_Tank.mdf copied to d: \ dan dantang \ data \ directory
4) the business data table to the d: \ tank directory
4, install SQL (x64 installation methods)
64-bit operating system to install this application, please make the following steps:
Navigate to the SQL Server 2000 installation point
Install SQL Server 2000:
Double-click the "x86 \ setup" sub-folder setupsql.exe
Install SQL Server 2000 Analysis Services:
Double-click "msolap \ install" sub-folder setup.exe
Install SQL Server 2000 English Query:
Double-click "mseq \ x86" sub-folder setup.exe
SN: JCYFH-BYJMR-C4PVV-VD9G3-VXDYG
5, playing SQL SP4 patch
6, change the SQL port] for the [Port_Db
Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Server Network Utility -TCP/IP- properties - the default port [Port_Db] - Confirmation
7, additional database
Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Enterprise Manager - Database - all tasks - Additional Database - Select (d: \ dandantang \ data) directory under the three databases (Db_Count.mdf, Db_Membership.mdf, Db_Tank.mdf to attach.
8, create a database account tank77, count77
Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Enterprise Manager - Security - Login - New Login - input (tank77 or count77) select SQL server authentication.
9, set tank77 and count77 access to the database
Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Enterprise Manager - Security - Login - Double (tank77 or count77) account.
tank77 account and Db_Tank two data corresponding to Db_Count
count77 account corresponding Db_Count and Db_Membership and Db_Tank three databases
Database role allows you to select "pubil, db_datare ader, db_datawriter" three rights
10, three database users to modify the stored procedure permissions
Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Enterprise Manager - Database (Db_Count and Db_Membership and Db_Tank) - User (count77 and tank77) Double-click - permissions

Note: Db_Count database count77, tank77 account stored procedure check all (dt_ beginning not checked)
Db_Tank database count77, tank77 account over the stores to (Ddt_ beginning check all) (Sp_sys_ beginning uncheck) (Dt_ beginning not checked)
Db_Membership count77 account database stored procedure check all (dt_ not start)
11, open storage of data
Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Enterprise Manager - Data Transformation Services (right) - to open the package - Select (storage of data. Dts) - selected data storage - OK - Double (Excel Data) - file name - Select (D: \ tank \ business data table. xls) - Package - Save - Location (choose SQL Server) - confirmed
12, runs a local package
Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Enterprise Manager - Data Transformation Services - Local pack - storage of data (right) - Executive Package
13, building a database operation
Method: Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Enterprise Manager - Management-SQL Server Agent - Job (right) - New Job
1) New Section 1 job DB_Count_Pull_Info
General:
Name: DB_Count_Pull_Info
Description: DB_Count_Pull_Info
Steps:
New -
Step name: Pull_Info
Database: Db_Count
Command:
exec SP_Tank_Count_Active 1, [Parter_ID]
exec SP_Tank_Count_Charge 1, [Parter_ID], 1
exec SP_Tank_Count_Login 1, [Parter_ID]

Note: Parter_ID ID number for the agent

Advanced:
Successful operation: Quit the job reporting success
Failure of the operation: Quit the job reporting failure
Scheduling:
New -
Name: Pull_Info
Scheduling type select "Change"
Frequency: daily
Daily frequency: 6:00:00
Determine

-------------------------------------------------- -----------------------

2) New 2nd Job Db_Tank_Back_Restore
General:
Name: Db_Tank_Back_Restore
Description:
Automatic backup Db_Tank
Restore a file to Db_Tank_Copy
Steps:
New -
Step name: Back
Database: master
Command:

- Save Path

- Exec Back Database

Advanced:
Successful operation: Go to the next step

-------------------------------------------------- -------------------
New -
Step name: Resore
Database: master
Command:

Advanced:

-------------------------------------------------- -----------------------

New -
Step name: Auto_DataRun
Database: Db_Count
Command:
exec Ddtc_AutoRun_Sto

Advanced:

Scheduling:
New -
Name: Call
Daily frequency: 5:00:00
Determine

-------------------------------------------------- ------------------------------

3) new third operation DB_Tank_DaySort
General:
Name: DB_Tank_DaySort
Description: DB_Tank_DaySort
Steps:
New -
Step name: SP_Sys_Update_Consortia_DayList
Database: Db_Tank
Command:
SP_Sys_Update_Consortia_DayList

Advanced:
Failure of the operation: Go to the next step
-------------------------------------------------- ----------

New -
Step name: SP_Sys_Update_Users_DayList
Command:
SP_Sys_Update_Users_DayList

Advanced:

Scheduling:
New -
Name: SP_Sys_Update_Users_DayList
Daily frequency: 1:00:00
Determine

-------------------------------------------------- ------------------

4) New 4th job DB_Tank_User_Sort
General:
Name: DB_Tank_User_Sort
Description: DB_Tank_User_Sort
Steps:
New -
Step name: DB_Tank_User_Sort
Command:
exec SP_Sys_Update_Users_List
exec SP_Sys_Update_Consortia_List
exec SP_Sys_Update_Consortia_Honor
exec SP_Sys_Update_OfferList

Advanced:
Scheduling:
New -
Name: DB_Tank_User_Sort
Daily frequency: 5:00:00
Determine

-------------------------------------------------- -------------

5) the fifth operating DB_Tank_WeekSort New
General:
Name: DB_Tank_WeekSort
Description: DB_Tank_WeekSort
Steps:
New -
Step name: SP_Sys_Update_Consortia_WeekList
Command:
SP_Sys_Update_Consortia_WeekList

Advanced:
Failure of the operation: Go to the next step

-----------------------------------------------
Steps:
New -
Step name: SP_Sys_Update_Users_WeekList
Command:
SP_Sys_Update_Users_WeekList

Advanced:

Scheduling:
New -
Name: SP_Sys_Update_Users_WeekList
Frequency: Weekly (Monday)
Daily frequency: 1:30:00
Determine
-------------------------------------------------- ------------------------

14, modifying agents information
Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Enterprise Manager - Database-Db_count-table-Count_Application_Sub (right) - Open table - return all rows
SubId fill agent ID number, default is "[Parter_ ID]"
SubName fill in agency name, the default is "Bouncing"

15, the new game channel agents
Method: Start - Programs - Microsoft SQL Server-Enterprise Manager - Database-Db_Tank-table-Server_List (right) - Open table - return all rows
[ID] [Channel_ID]
[Name] [Channel_Name]
[IP] [Channel_IP] (Note: The single server with the IP write, fill out the two-server domain name) such as
ddtgame1 .*.*
[Port] [Channel_Port] (a game server 8,000,806,080,708,090 port open four lines)
[State] state channel, filled automatically by the server
[Online] online, the server automatically save 5 minutes a deposit
[Total] the maximum number, usually set to 1200
[Room] room ceiling
[Remark] Remarks
[RSA] is currently useless
[MustLevel] to enter the highest level
[LowestLevel] to enter the lowest level.
Can refer to:

After completing run

16, modified central server (DB) configuration file
1) Open the D: \ dandantang \ center \ config right click Open With - Notepad
<Server>
<Port> 9202 </ Port>
<IP> [IP_Db] </ IP>
<logconfig> logconfig.xml </ logconfig>
</ Server>
Note: the red marker to modify the Office 9202 as default port number, do not need to be modified. [IP_Db]
Db server for the network IP, corresponding to the DB server IP into the changes within the network.

2) Open the D: \ dandantang \ center \ Center.Service.exe.config right click Open With - Notepad
 Set Sql connection within the network IP, port and connection account: to <add key = "conString" value = "Data Source = [IP_db], [Port_db]; Initial Catalog = Db_Tank; Persist Security Info = True; User ID = tank77; Password = [Pass_Tank77] "/>
 Setting agent code: find <add key="AreaID" value=" Parter_ID"/>
 Set up a connection within the network Sql IP: Port: find
<add baseAddress="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 【IP_Db】:8731/CenterService/" />
<endpoint address="net.tcp:// 【IP_Db】:8733/" binding="netTcpBinding" bindingConfiguration="CenterService" contract="Center.Server.ICenterService">
2, start to configure serverconfig.xml file (path D: \ dandantang \ Center \ config)
 Set up a connection within the IP and port Sql: find <Port> 9202 </ Port> <IP> [IP_Db] </ IP>

IIS server deployment

Note: first, the installation of IIS and then install. Net
1, the server D drive new dandantang, packaging, Ga meLog, software, and four folders.
2 Download "IIS server", "software" file DB server.
3, "IIS server" included under "dandantang", "File1", "GameAdmin" three folders. Solution pressure, the cover to D under the root directory.
4, the distribution of the D drive access
Method: D drive right - sharing and security - security - Add -
Internet Guest Account (IUSR_)
NETWORK SERVICE
Privileges in addition to "Full Control, Traverse Folder / run file, change permissions, take ownership" he selected

Administrators group
SYSTEM group
Rights for all

4, create a gaming Web site
1) Create the flash site: the site is created in IIS path to the file path (D: \ dandantang \ flash), the domain name [s1.ddt.7road.com]
2) Create a request site: the site is created in IIS. Path to the file path (D: \ dandantang \ reques t), the domain name [quest.ddt.7road.com]
3) Create a resource site: the site is created in IIS. Path to the file path (D: \ dandantang \ resou rce), the domain name [res.ddt.7road.com]

5, modify the configuration file
1) Configuration d: \ dandantang \ flash site, the web.config file
 Set the version number of the game: find <add key="Edition" value="【Version】" />
 Set landing tests address: Find
<add key="LoginUrl" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>【quest.ddt.7road.com】/CreateLogin.aspx"/>
 Set landing address:
Find <add key="FlashUrl" value="【LoginPage】"/>
<add key="LoginOnUrl" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>

2) Configuration d: \ dandantang \ flash site, the config.xml file
 set of resources, landing address: Find
<SITE Value = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>【res.ddt.7road.com】/" />
<FIRSTPAGE Value = "【MainPage】"/>
<REGISTER Value = "【RegistePage】"/>
<REQUEST_PATH Value = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>【quest.ddt.7road.com】/" />
<LOGIN_PATH Value = "【LoginPage 】"/>
<FILL_PATH Value = "【PayPage】"/>
<POLICY_FILES>
<file value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>【res.ddt.7road.com】/crossdomain.xml" />
<PARTER_ID Value="【Parter_ID】" />

3) Configuration d: \ dandantang \ request site, the web.config file
 Set Sql intranet IP, port and connection account: find
<add key="countDb" value="Data Source=【IP_db】,【Port_db】;Initial Catalog=Db_Count;Persist Security Info=True;User ID=count77;Password= 【Pass_Count77】"/>
<add key="conString" value="Data Source=【IP_db】,【Port_db】;Initial Catalog=Db_Tank;Persist Security Info=True;User ID=tank77;Password= 【Pass_Tank77】"/>
 Set landing Key and recharge Key: find
<add key="LoginKey" value="【Pass_LoginKey】"/>
<add key="LoginIP" value="" />
<add key="LoginUrl" value="【LoginPage】"/>
<add key="ChargeKey" value="【Pass_ChargeKey】"/>
<! - DIdID ->
<add key="DId" value="【Parter_ID】" />
<! - SIdID ->

<Add name = "RoadDatabase.Properties.Settings.Db_TankConn ectionString4"
connectionString = "Data Source = [IP_db], [Port_db]; Initial Catalog = Db_Tank; Persist Security Info = True; User ID = tank77; Password = [Pass_Tank77]"
providerName = "System.Data.SqlClient" />
 set CentServer the wcf service IP (the same database IP), port: find
<Endpoint address = "net.tcp: / / [IP_db]: 8733 /" binding = "netTcpBinding"
bindingConfiguration = "NetTcpBinding_ICenterService" contract = "CenterService.ICenterService"
name = "NetTcpBinding_ICenterService" />

GM background deployment

1, GM created the background site
1) Create a background site: the site is created in IIS path to the file path (D: \ dandantang \ GameAdm in), the domain name [gameadmin. Ddt.7road.com]
2) create a template site: the site is created in IIS. Path to the file path (D: \ dandantang \ File1), the domain name [file1. Ddt.7road.com]

2, modify the configuration file
1) Configuration d: \ dandantang \ GameAdmin site files under web.confi g
 set user authentication path: find <! - User authentication address -> the identity, configuration, the path is <add key = "LoginServer" value = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[Gameadmin] / Flash_Port / PassPort.asmx "/>

<add key="conString" value="Data Source=【IP_Db】2433;Initial Catalog=Db_Tank;Persist Security Info=True;User ID=count77;Password=【Pass_Count77】" />

 set Bouncing Church Sign: find <! - Bouncing Church created the game landing -> The logo, configure the path <add key = "CreateLogin" value = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [quest.ddt.7road.com ]
/ Createlogin.aspx "/>
 set Bouncing Church key: find <! - Bouncing Hall game keys -> The logo, configure the path to <add key="Loginkey" value="【Pass_LoginKey】"/>
 set after landing Jump Bouncing Church Address: find <! - Bouncing Church after a successful jump landing address -> the identity, configuration, the path is <add key = "LoginReturn" value = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [ s1.ddt.7road.com] / default.aspx "/>
 <add key="ActivList" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
 <! - For Bouncing Hall game fatigue is enabled ->
 <add key="ASS_State" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
 <! - Set Bouncing Hall game fatigue state ->
 <add key="ASS_Update" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
 <! - Bouncing Church address key file is stored ->
 <add key="ScreenKeyWords" value="D:\dandantang\flash\zhan.txt"/>
 <! - Bouncing Church map update address ->
 <add key="Map_Update" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
 <! - Define where the game area ->
 <add key="SubName" value="【Parter_ID】" />
 set the template site path: find <! - Set up the server -> the logo, configure the path to <add key="WebfileServer" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 【File】" />
 Set the physical path to the template file: find <! - Set the physical path -> the logo, configure the path to <add key="TemplateDir" value="D:\File1\vm" />

<Add name = "GameAdmin_Model.Properties.Settings.Db_TankC onnectionString"
connectionString = "Data Source = [IP_Db] 2433; Initial Catalog = Db_Tank; Persist Security Info = True; User ID = tank77; Password = [Pass_Tank77]" providerName = "System.Data.SqlClient" />

<Add name = "GameAdmin_Model.Properties.Settings.Db_Count ConnectionString"
connectionString = "Data Source = [IP_Db] 2433; Initial Catalog = Db_Count; Persist Security Info = True; User ID = count77; Password = [Pass_Count77]" providerNam e = "System.Data.SqlClient" />

<Add name = "Membership_Model.Properties.Settings.Db_Memb ershipConnectionString"
connectionString = "Data Source = [IP_Db] 2433; Initial Catalog = Db_Membership; User ID = count77; Password = [Pass_Count77]" providerNam e = "System.Data.SqlClient" />

<Endpoint address = "net.tcp: / / [IP_Db] 8733 /" binding = "netTcpBinding"
bindingConfiguration = "NetTcpBinding_ICenterService" contract = "CenterService.ICenterService"

 on the D: \ GameAdmin \ App_Data inside PayWay.xml and Serv erConfig.xml to add a new entry.
Are input to the PayWay.xml
<subid name="【代理商名称】" value="【Parter_ID】" />
<payid name="网银充值" value="1"> </ payid>
<payid name="手机充值" value="2"> </ payid>
</ Subid>
Are input to the ServerConfig.xml
<subid name="【代理商名称】" value="【Parter_ID】" />
<lineid name="全部服务器" value="0"> </ lineid>
<lineid name="一号服务器" value="1"> </ lineid>
<lineid name="二号服务器" value="2"> </ lineid>
<lineid name="三号服务器" value="3"> </ lineid>
<lineid name="四号服务器" value="4"> </ lineid>
</ Subid>

3, the site generates a static XML request
1) Open IIS, see the request site visit site CreateAllXml.ashx, this page is generated pieces of the game need some static xml file.
Method: Open IIS, select the quest.ddt.7road.com-CreateAllXml.ashx Right View
Generation (Build: ActiveList.xml, Success! Build: BallLi st.xml, Success! Build: LoadMapsItems.xml, Success! Bui ld: QuestList.xml, Success! Build: TemplateAlllist.xml, Success! Build: LoadItemsCategory.xml, Success! Build: ItemStrengthenList.xml, Success! Build: MapServerLis t.xml, Success! Build: ConsortiaLevelList.xml, Success!
) Normal

Game server deployment

1, the server D drive new dandantang, packaging, Ga meLog, software, and four folders.
2, download "game server", "software" text to the DB server.
3, "Game Server" under included "gameserver" folder. Unzip FlashPolicyService and serve r1 folder to d: \ dandantang directory.
4, registration FlashPolicyService
Method: Start - Run-cmd-OK -
1) Cd C: \ WINDOWS \ Microsoft.NET \ Framework64 \ v2.0.50727 \
2) installutil.exe D: \ dandantang \ FlashPolicyService \ FlashPolicyServic e.exe
3) Open FlashPolicy Services (Start - Settings - Control Panel - Administrative Tools - Services - Select (FlashPolicyService) set the startup type to "Automatic" and start the service.
5, modify the configuration file (d: \ dandantang \ server1 directory Road.Service.exe.config file)
<add key="ServerID" value="1"/> 1 channel for the 1st game
<add key="Port" value="8000"/> 8000 for the game port
<add key="IP" value="0.0.0.0"/>
<add key="ServerName" value="7Road Server"/>
<add key="ServerNameShort" value="7Road"/>
<add key="conString" value="Data Source=【IP_db】,【Port_db】;Initial Catalog=DB_Tank;Persist Security Info=True;User ID=tank77;Password= 【Pass_Tank77】"/>
<add key="countDb" value="Data Source=【IP_db】,【Port_db】;Initial Catalog=Db_Count;Persist Security Info=True;User ID=count77;Password= 【Pass_Count77】"/>
 Set Sql intranet IP, port
<add key="LoginServerPort" value="9202"/>
<add key="LoginServerIp" value="【IP_db】"/>
<add key="ScriptCompilationTarget" value=".\lib\GameServerScripts.dll"/>
<add key="ScriptAssemblies" value="Game.Base.dll,Road.Database.dll,Game.Server .dll"/>
<add key="LogConfigFile" value=".\config\logconfig.xml"/>
<add key="MaxClientCount" value="8000"/>
 Set the ID number and version number of agents
<add key="AppID" value="1"/>
<add key="SubID" value="【Parter_ID】"/>
<add key="GameType" value="1"/>
<add key="AreaID" value="【Parter_ID】"/>
<add key="LogPath" value="【LogPath】"/>
<add key="CountRecord" value="true"/>
<add key="SaveRecordInterval" value="5"/>
<add key="TxtRecord" value="true"/>
<add key="Edition" value="10910"/>
 set the Sql connection within the network ip and port
<Endpoint address = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [IP_db] / Flash_Port / PassPort.asmx"
binding = "basic<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" bindingConfiguration = "PassPortSoap"
contract = "WebLogin.PassPortSoap" name = "PassPortSoap" />
<Endpoint address = "net.tcp: / / [IP_db]: 8733 /" binding = "netTcpBinding"

6, configure multiple game servers
1) With reference to configure Server1 as copy Server1 to d: \ dan dantang \ directory and change the name to Server2
2) modify the configuration file Road.Service.exe.config
<add key="ServerID" value="2"/> 2 channels for the first two games
<add key="Port" value="8060"/> 8060 for the game port

Test

1, start the central server (d: \ dandantang \ center \ Cen ter.Service.exe)
2, start the game server (d: \ dandantang \ server1 \ Ro ad.Service.exe)
3, test GM Manage <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kelalung
24-07-11, 10:20 AM
phiên cho hỏi,file rar gốc ông giải nén ra rồi lại part rar lại à, sao mà nhiều virus quá vậy, ông có thể ko giải nén bản rar gốc mà hãy dùng hjslipt cắt nó ra nhiều phần rồi reup lại đc ko, virus nhiều ngán quá đi

MuVietGroup
chém nào các thým ;))
em chưa setup IIS nên chưa load web nha các bác

cá mập xám
bạn trẻ bên trên sửa lại bà, dùng thẻ hide đi ... ai post dài như này :|

MuVietGroup
24-07-11, 10:21 AM
tks bro jxvietnam (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) =d>

boyz4
24-07-11, 10:24 AM

btbaotrung90
24-07-11, 10:25 AM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
chém nào các thým ;))
Làm dc thì làm ơn GUID AE vớ i

nhoxpk2707
24-07-11, 10:26 AM
chém nào các thým ;))
cậu làm được guide phát mò mãi k dc gỉ :D

Mr.Phát
24-07-11, 10:27 AM
đã có người p0st.
edit :(
ông MuVietGroup cho tui xin Yahoo

boyz4
24-07-11, 10:28 AM
chém nào các thým ;))
Tình hình là đã xong server ;))
Bác MuVietGroup có thể backup DB cho anh em được không :D

MuVietGroup
24-07-11, 10:28 AM
phần server coi như xong :d
giờ qua con desk setup IIS đã :D
các bác cứ từ từ em làm xong ắt có GUI ;))

btbaotrung90
24-07-11, 10:30 AM
Đợi chờ là hạnh phúc, cố lên nào

boyz4
24-07-11, 10:30 AM
phần server coi như xong :d
giờ qua con desk setup IIS đã :D
các bác cứ từ từ em làm xong ắt có GUI ;))
Thank Bác trước 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

zeko2010ss
24-07-11, 10:33 AM
:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

Mr.Phát
24-07-11, 10:57 AM
nôn nóng quá :-s

nhoxpk2707
24-07-11, 11:00 AM

MuVietGroup
24-07-11, 11:13 AM
mình đang run trên w7 64b đó thôi 8-}
@mr.phat nôn nóng quá thì pm cái y!M vào inbox ;))

Mr.Phát
24-07-11, 11:15 AM
pm rồi ông add tui đi :D

quoctuan2712
24-07-11, 11:37 AM
Cchuan bi thanh lap team viet hoa thoi.....tui lam tnhéng nhom cho....anh em ai dang ky thi pm nhe

n2t168
24-07-11, 11:41 AM
Thấy trong SV có cái lang_vn là sao ta? source này của bọn tàu mà sao lại có cái lang tiếng việt trong đó nhỉ?

đó có phải là file việt hoá của game hẽm?

btbaotrung90
24-07-11, 11:45 AM
Cho xin 500d cái Tut hướng dẫn cài đặt, thank

Minh Phụng
24-07-11, 11:49 AM
việc quái j phải lập team chi thế, server gunny khá ít item mà, vả lại có thể dựa trên gunny VNG là dịch được thôi :|

quoctuan2712
24-07-11, 11:52 AM
no bao gom quest do....ma toan la file flash thoi

kelalung
24-07-11, 11:56 AM
database này chỉ attack vào sql 2k5 trở lên, sql2000 ko dùng đc nhá.

SaoThaiBinh72
24-07-11, 11:57 AM
no bao gom quest do....ma toan la file flash thoi

File fash thì xài tools edit, cài đc rồi à? Ai làm cái h/d cài đi .

Minh Phụng
24-07-11, 11:58 AM
bực thiệt, chả hiểu sao cài sql 2k8 ko dc :|

SaoThaiBinh72
24-07-11, 12:01 PM
bực thiệt, chả hiểu sao cài sql 2k8 ko dc :|

2k8 toàn bản settup thiếu thôi ông à.
ít có bản full lắm.

quoctuan2712
24-07-11, 12:07 PM
chắc đêm nay là có tut hướng dẫn rồi...

btbaotrung90
24-07-11, 12:08 PM
2k8 toàn bản settup thiếu thôi ông à.
ít có bản full lắm.
Cài 2008 rất nặng + khó cài, bản full mình có nhưng 3.03GB lận

SaoThaiBinh72
24-07-11, 12:13 PM
Cài 2008 rất nặng + khó cài, bản full mình có nhưng 3.03GB lận

Chính vì vậy ít người Up bản 2k8 + down nó để cài.

Edward_Newgate
24-07-11, 12:17 PM
Thấy bảo dùng SQL 2005 cũng đc
Nhưng ko biết cái kiểu gì cho đúng như mọi người
Cài xong chả biết dùng thế nào luôn
Dùng đc = SQL 2000 thì có phải tốt ko
Dùng quen rồi chuyển ko sài đc

SaoThaiBinh72
24-07-11, 12:20 PM
Thấy có SQL 2k10 mà tìm k ra bản download. chán thật.

Mr.Phát
24-07-11, 12:21 PM
attach ok ko chạy được sv :|
don't sent mãi

SaoThaiBinh72
24-07-11, 12:23 PM
xem máy có bị sao không? Hay lại giống GS Jx , xóa file gì mới chạdduwwocj :))

MuVietGroup
24-07-11, 12:32 PM
reply trước mình có post cái db sạch để att trong sql2000 rồi mà 8-}
cài 2008 làm gì. 2000 or 2005 đc rồi 8-}

Edward_Newgate
24-07-11, 12:34 PM
SQL 2000 cũng dùng đc hả
Thế sao ko nói sớm
Mà thấy bảo SQL 2000 ko sài đc mà

Minh Phụng
24-07-11, 12:35 PM
hình như đâu dc, tui cài rồi mà :|

thecong
24-07-11, 12:35 PM
DB đó att cho 2k được hả bạn nhưng có tận 2db cơ mà, trong hướng dẫn tận 3db lun

MuVietGroup
24-07-11, 12:37 PM
...\Herman-PC\workspace\Server\Data trong này nè 8-}

Minh Phụng
24-07-11, 12:40 PM
ông chạy sv từ trong đó hả :|...............

thecong
24-07-11, 12:40 PM
Hix gỡ 2k từ đêm qua rùi, để mở con máy ảo test xem, may mà trong máy mình cài đến 4-5 cái máy ảo,

jxvietnam
24-07-11, 12:43 PM
...\Herman-PC\workspace\Server\Data trong này nè 8-}

Trong đó chỉ có 1 db thôi, còn 2 db còn lại thì ???
Hay chỉ cần 1 db là đc ?

MuVietGroup
24-07-11, 12:50 PM
Trong đó chỉ có 1 db thôi, còn 2 db còn lại thì ???
Hay chỉ cần 1 db là đc ?
bác nghĩ sao kêu có 1 db thôi :(
nhìn kĩ chưa bác

jxvietnam
24-07-11, 12:51 PM
bác nghĩ sao kêu có 1 db thôi :(
nhìn kĩ chưa bác
Db_Tank_Data, Db_Tank_Log 2 cái này là 1
DB_Tank.bak ??
TankData.xlsx ??
业务数据表 ???

Minh Phụng
24-07-11, 12:53 PM
đúng, trong đó chỉ có 1 db.............

thecong
24-07-11, 01:00 PM
vừa test db này khác với db att được vào bản 2005 ==> ko dùng được

kelalung
24-07-11, 01:18 PM
trời ơi, virut từ máy ảo chạy qua máy thật, toàn bộ file quý của tui đi hết rồi,
Con win32:parite này gốm thiệt.

phamngochai2
24-07-11, 01:50 PM
hy vọng vài ngày, vài tuần hay vài tháng sau sẽ được chơi gunny off. chúc topic luôn phát triển !!

kenjidraw
24-07-11, 02:09 PM
mời cái bạn search Virus Remover for Win32/Parite ^^

mrtun20
24-07-11, 02:11 PM
Cũng bị dính bao nhiêu con malware sợ quá k dám down về test nữa nè :)) .

btbaotrung90
24-07-11, 02:18 PM
Mấy bác run dc SV đâu rùi nhỉ. làm dc chưa HD AE với, mình mò cái web mà nó chạy báo lỗi gì đấy chạy không được luôn

benop001
24-07-11, 02:55 PM
tình hình hiện tại vẫn chưa ai làm dc gì =))=))=))

SaoThaiBinh72
24-07-11, 02:57 PM
Mytyty ơi :) Em đâu rồi ????

btbaotrung90
24-07-11, 03:18 PM
Ai biết cái web copy cái gì bỏ vào đâu không chỉ với, có code mà không làm dc thiệt là nóng ruột quá đi

nguyenx9
24-07-11, 03:23 PM
ôi virus 8-} chả hiểu sao có private sever 8-} rồi ôi 0 dám dow off 8-} 0 có acc pri ai có share đê

modbibi
24-07-11, 03:27 PM
attack được db nhưng chưa chạy được cái server...hic...mò mệt thật...còn cái web,sao vứt vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi mà ko chạy được mấy file aspx nhỉ,chỉ chạy được html...ai bik cách ko ,chỉ mình với,lâu nay toàn dùng xamp,h` nhảy qua iis gà quá đi mất

jxvietnam
24-07-11, 03:43 PM
attack được db nhưng chưa chạy được cái server...hic...mò mệt thật...còn cái web,sao vứt vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi mà ko chạy được mấy file aspx nhỉ,chỉ chạy được html...ai bik cách ko ,chỉ mình với,lâu nay toàn dùng xamp,h` nhảy qua iis gà quá đi mất

bạn attach db = SQL 2000 hay 2005 thế ?
tiện thể ai cho tui xin cái link SQL 2005 + hd cài luôn nhé, thank trước :D

n2t168
24-07-11, 03:52 PM

bạn xem bài này xem.

modbibi
24-07-11, 03:59 PM

+SQL 2k5,down bằng torrent nhé : link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .torrent)
+hướng dẫn cài đặt ở đây : click (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

modbibi
24-07-11, 04:04 PM
đã config hết ip,attack db mà vẫn bị cái lỗi này...ko bik sửa sao hết....hic

>>PLH<<
24-07-11, 04:11 PM

SaoThaiBinh72
24-07-11, 04:13 PM
Show cái gì đây, show cái web online của gunnyvn làm gì??

duccom0123
24-07-11, 04:15 PM
hien gio da ai cai dc chua neu dc roi gui cho anh em voi nhe'

SaoThaiBinh72
24-07-11, 04:16 PM
Hiện giờ thì chưa bạn à .

Mr.Noob
24-07-11, 04:18 PM
SaoThaiBinh cho xin cái acc test đc ko.Send vào inbox 4r nha.thanks

duccom0123
24-07-11, 04:18 PM
hic ai co acc o gunnyvn.com minh tét voi

SaoThaiBinh72
24-07-11, 04:19 PM
SaoThaiBinh cho xin cái acc test đc ko.Send vào inbox 4r nha.thanks
U h m

nhoxpk2707
24-07-11, 04:19 PM
acc cũa mình mới share xong =)) gửi hình làm gì thế bạn

SaoThaiBinh72
24-07-11, 04:21 PM
Spam 2 box tự sướng ấy mà ;))

duccom0123
24-07-11, 04:23 PM
saothaibinh72 share minh 1 cai test voi dc hem :(( hom thu 4rum nha gigi
]

boyz4
24-07-11, 04:27 PM
Ai có acc nào mượn nghịch với
Bắn gunnyVNG chán lắm rồi :(

SaoThaiBinh72
24-07-11, 04:27 PM
saothaibinh72 share minh 1 cai test voi dc hem :(( hom thu 4rum nha gigi
]

Mình hết acc rồi bạn à :(

duccom0123
24-07-11, 04:28 PM
Mình hết acc rồi bạn à :(

acc nao cung dc vao xem 5' thoat lien k biet no the nao nua:))

Mr.Noob
24-07-11, 04:29 PM

Ý tôi vậy đc chứ,ng đầu tiên là tui lun y.Send lại nhé :) thanks

SaoThaiBinh72
24-07-11, 04:30 PM
Ai cũng vào đến lúc vô không được lại đổi pass lại mệt mình lấy lại, thôi cứ 1 người test 1 lần cho chắc.

duccom0123
24-07-11, 04:31 PM
hien tai dang F5 refresh lien tuc ne`hihi

>>PLH<<
24-07-11, 04:31 PM
Tui vào test 10 phút rồi out luôn :D
Ko làm đc gì ngoài vào shop mua đồ cho hết xu luôn :))
Hơn 150k xu tui mua sạch còn có 3k xu ;))

duccom0123
24-07-11, 04:32 PM
nhin cho xu kia khiep' that hihihic

SaoThaiBinh72
24-07-11, 04:32 PM
Tui vào test 10 phút rồi out luôn :D
Ko làm đc gì ngoài vào shop mua đồ cho hết xu luôn :))
Hơn 150k xu tui mua sạch còn có 3k xu ;))

Mr.Noob
24-07-11, 04:33 PM
Send lại cái pass khác cho tôi đi STB

duccom0123
24-07-11, 04:36 PM
dang ha' mom ` download sỏuce cua phien den part 11 roi hihi

1stAxe
24-07-11, 04:40 PM
ai cho mình muợn cái acc test gunnyvn.us với nào :(

SaoThaiBinh72
24-07-11, 04:46 PM
Send lại cái pass khác cho tôi đi STB

pass đó bị sao vậy ?
Đợi tôi chút,

nhoxpk2707
24-07-11, 04:48 PM
k cho ai mượn acc nữa test 1 mình à mua hết đồ rùi người ta test gì đứng là .... hên còn 2 acc =))

Mr.Noob
24-07-11, 04:52 PM
sao vẫn bị trắng bảng loading nhỉ.????????????

SaoThaiBinh72
24-07-11, 04:54 PM
Tôi chịu, tôi đăng nhậdduwwocj mà thoát ra rồi .

duccom0123
24-07-11, 04:54 PM
k cho ai mượn acc nữa test 1 mình à mua hết đồ rùi người ta test gì đứng là .... hên còn 2 acc =))
hic minh 1 acc dc hem dc thi hom thu 4rum nha':)

duccom0123
24-07-11, 04:57 PM
hic minh 1 acc dc hem dc thi hom thu 4rum nha':)

SaoThaiBinh72
24-07-11, 05:00 PM
Nếu ai cũng biết nghĩ đến người khác chỉ vào test rồi oat thì đã có ít nhất 4 acc share free rồi, cũng chỉ tại mấy kẻ "viếng thăm" hoặc 1 kẻ nào đó thích đổi Mk chơi 1 mình nên giờ chả ai dám ahre ra nữa, mình thì đổi Mk chán lắm rồi.
Bạn nào thích thì để lại cái mail ở đây mình send acc qua cho, chả biết còn bao nhiêu xu + vàng nữa.

nhoxpk2707
24-07-11, 05:01 PM
@-) sr bạn vừa share 1 acc bà con test thì đã xài hết xu k cho ai test :S cho nữa cũng thế k lễ 100 người test 100 acc

nh0cvjp123
24-07-11, 05:02 PM
cái gunnyvn.us giờ lại bị lỗi giống thằng kia r` , lúc đăng nhập bắt luyện tập , bắn xong ko cho trả lời câu hỏi nữa

SaoThaiBinh72
24-07-11, 05:03 PM
@-) sr bạn vừa share 1 acc bà con test thì đã xài hết xu k cho ai test :S cho nữa cũng thế k lễ 100 người test 100 acc

Cái thằng >>Ph gì gì đó << phá chưa ai, còn đem cái thành tích phá xu nên đây khoe nữa, phát ghét.

Mr.Noob
24-07-11, 05:03 PM
tối qua giờ chả test đc miếng nào.thôi chờ down suỏrce xong vọc rồi test

duccom0123
24-07-11, 05:05 PM
part13 roi k byt the nao nua ^^
sql2008 thi co san tu luc cai dragonica hihihi

SaoThaiBinh72
24-07-11, 05:05 PM
Ai có acc nào k lỗi share cho Mr.Noob test phát kìa, để bác ấy chờ từ tối qua đến giờ.

duccom0123
24-07-11, 05:07 PM
Ai có acc nào k lỗi share cho Mr.Noob test phát kìa, để bác ấy chờ từ tối qua đến giờ.
xin 1 slot luon hihihihihihiaa

tkldgce11
24-07-11, 05:11 PM
mấy anh cho em 1 acc test thử nào =p~

duccom0123
24-07-11, 05:13 PM
dang giai nen va diet viủt hihi

duccom0123
24-07-11, 05:13 PM
anh phien doi oy cai dc chua Gui cho anh em xam di hihi

Mr.Noob
24-07-11, 05:15 PM
Diệt virus thế thì bị mất file.làm sao run đc server hả bạn.:)

SaoThaiBinh72
24-07-11, 05:18 PM
Bỏ lên win ảo cho an toàn .

duccom0123
24-07-11, 05:23 PM
the' thi phien that de ty' dơn vmw hihi

Mr.Noob
24-07-11, 05:24 PM
whois cái domain gunnyvn.us thì là của thằng Nguyễn Quí Nghĩa ở Cali.Chắc server đặt tại us.Lag quá trời.Mới có vài ng online mà lag thế này.100 acc cùng test thì cùng nhau nhảy điệu kualalumbua.

Domain đăng ký từ ngày 10 tháng 6 mà đến 20/7 mới ra mắt.Mò mẫm cũng lâu quá nhỉ :)

Sang_pro
24-07-11, 05:26 PM
Nếu ai cũng biết nghĩ đến người khác chỉ vào test rồi oat thì đã có ít nhất 4 acc share free rồi, cũng chỉ tại mấy kẻ "viếng thăm" hoặc 1 kẻ nào đó thích đổi Mk chơi 1 mình nên giờ chả ai dám ahre ra nữa, mình thì đổi Mk chán lắm rồi.
Bạn nào thích thì để lại cái mail ở đây mình send acc qua cho, chả biết còn bao nhiêu xu + vàng nữa.

Thank !

duccom0123
24-07-11, 05:26 PM
noob co acc rui ak hic
cho tui test voi huhu:((

SaoThaiBinh72
24-07-11, 05:28 PM
whois cái domain gunnyvn.us thì là của thằng Nguyễn Quí Nghĩa ở Cali.Chắc server đặt tại us.Lag quá trời.Mới có vài ng online mà lag thế này.100 acc cùng test thì cùng nhau nhảy điệu kualalumbua.

Domain đăng ký từ ngày 10 tháng 6 mà đến 20/7 mới ra mắt.Mò mẫm cũng lâu quá nhỉ :)

Có thể là domail đăng kí dùm thì sao bạn .

modbibi
24-07-11, 05:32 PM
hic...topic thảo luận server mà...sao chả thấy bàn luận gì mà toàn là test game bên kia ko vậy...loãng quá

Mi$$_$p@m
24-07-11, 05:39 PM
Có ai cài thành công chưa vậy??? Làm ơn hướng dẫn giùm với

RedFlame
24-07-11, 05:50 PM
@STB : gọi vk Red có gì ko :-w

SaoThaiBinh72
24-07-11, 05:58 PM
@STB : gọi vk Red có gì ko :-w

Gọi xem ẻm nó cài đến đâu, không ngờ bỏ cuộc sớm thế :))

nhoxpk2707
24-07-11, 06:22 PM

linh199520
24-07-11, 06:31 PM
Cần Người leech link 99uc.net ( 187MB) sang link host # cho mạng fpt down em cám ơn nhiều

kenjidraw
24-07-11, 06:32 PM
2pic cực loãng không biết chừng nào có guide hay video cũng đỡ :D

SaoThaiBinh72
24-07-11, 06:34 PM
Bây giờ không bàn tán về cái sv onl thì bạn bảo nói về cái gì? Sv thì chưa cài đc, cũng chưa mò ra gì mới cả.

duccom0123
24-07-11, 06:37 PM
dung vay biet lam gi bay h chan wa'

thecong
24-07-11, 06:40 PM
Cần Người leech link 99uc.net ( 187MB) sang link host # cho mạng fpt down em cám ơn nhiều

Cái này là cái gì vậy bạn

mọi người chú ý, đừng nên tập trung test hộ người ta, nghiên cứu rùi test của mình

btbaotrung90
24-07-11, 06:46 PM
Cái ông hồi sáng run dc SV chạy đâu mất hút rùi nhỉ, không còn tăm hơi gì, nản

modbibi
24-07-11, 06:54 PM
chán quá...ai chạy được server rồi gợi ý HD chút nào...lò mò mãi thấy nản rồi...

jxvietnam
24-07-11, 06:57 PM
cái topic gì toàn xin acc test ko:|
nản :|

kelalung
24-07-11, 07:01 PM
virus tràn lang, virus ăn từ win ảo sang win thật, thôi, đá đổ dẹp cất.

benop001
24-07-11, 07:03 PM
cái topic gì toàn xin acc test ko:|
nản :|

Mình thấy bạn này nói đúng mún test thì lập 1 cái topic khác mà tét ko thôi thì chờ noá open beta rùi tét =)) 70 trang rồi mà vẫn chưa thấy động tịnh gì =))

jxvietnam
24-07-11, 07:07 PM
Từ trang 1 - 30 là up link, link up xong rồi bà con, ngồi hóng link down source
trang 31 - 70 là ai cài đc rồi làm cái guild, cho tui cái acc test server gunnyvn.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
chỉ có mấy cái comment có chất lượng bàn về cách cài
=> trình độ chém gió của các bạn kinh vãi =))

kenjidraw
24-07-11, 07:07 PM
mà cái source này có cả tiếng việt nữa ^^ :)

btbaotrung90
24-07-11, 07:08 PM
virus tràn lang, virus ăn từ win ảo sang win thật, thôi, đá đổ dẹp cất.
Làm gì mà nó chạy qua máy thật đc nhỉ
Mình có ý này, anh em ai biết được phần nào thì chia sẻ lên đây đi cho mọi người cùng tham khảo với

n2t168
24-07-11, 07:10 PM
Uhm. Source của bọn tàu mà lại có cả file lang tiếng việt trong đó :D

boyz4
24-07-11, 07:14 PM
Chưa thấy bóng dáng bác phien đâu,chắc đang ngâm cứu :D

MuVietGroup
24-07-11, 07:17 PM
hiện tại server mình chạy ok rồi.
theo sơ bộ mình thấy bản này là 1.7 8-} ko biết đúng ko :D
bác nào có nóng lòng run server thì cứ vất y!m vào inbox. tớ bốc random team qua mần cho 8-|

SaoThaiBinh72
24-07-11, 07:19 PM
Làm gì mà nó chạy qua máy thật đc nhỉ
Mình có ý này, anh em ai biết được phần nào thì chia sẻ lên đây đi cho mọi người cùng tham khảo với

Nó có 2 cái mạng lan đó bạn, nếu không sao coppy dữ liệu qua lại được .

MuVietGroup
24-07-11, 07:25 PM
tớ xài McAfee 8-}

Mr.N2K
24-07-11, 07:30 PM
có thể dính virus qua LAN đc :D. để test trên máy ảo thì phải chỉnh card mạng của máy ảo là host-only

SaoThaiBinh72
24-07-11, 07:33 PM
có thể dính virus qua LAN đc :D. để test trên máy ảo thì phải chỉnh card mạng của máy ảo là host-only

Đang nói chuyện với ai đấy ? Tự sướng 1 mình à? Nếu tự sướng trích thêm bài của mình làm gì?

btbaotrung90
24-07-11, 07:47 PM
Thật chất mình đồng ý là copy dữ liệu qua như LAN dc, nhưng đã làm trong máy ảo rồi thì còn copy dữ liệu qua máy thật làm gì, với lại máy thật lúc nào mình cũng chạy antivirus, có chạy qua là nó băm ngay, mình cũng run dc Server rồi, các bạn att 2 database sau đó config file Road.Service.exe.config là chạy dc à
Còn cái web có cao nhân nào biết không chỉ zới

kenjidraw
24-07-11, 07:53 PM
MuVietGroup giúp em rồi em giúp tiếp người khác nào :(( (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mr.Hau
24-07-11, 07:55 PM
Nếu các bạn muốn ai toàn thì cài Avira về,các file bị nhiễm virus sẽ được avira sửa lại , riêng chỉ có 2 cái DLL là lpk.dll và spk.dll gì đó thì các bạn google rồi tải về là chắc chắn hết virus thôi.Nếu không tìm thấy dll thì pm tớ send cho

p/s : mà mấy cái nhiễm virus thì toàn là flashplayer 10 thui có gì đâu,down cái khác là xong thôi mà :)

linh199520
24-07-11, 07:56 PM
btbaotrung90 -> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thank

Mr.N2K
24-07-11, 08:02 PM
Đang nói chuyện với ai đấy ? Tự sướng 1 mình à? Nếu tự sướng trích thêm bài của mình làm gì?
oh, sr quote nhầm ]

Minh Phụng
24-07-11, 08:05 PM
MuVipGroup đâu pm ý!m của mình với, mò mẫm sv kha khá rồi, dựa theo cái HD = tiếng tàu trong sv, nó hd mình cài + quản lý + nâng cấp cho mình lun

SaoThaiBinh72
24-07-11, 08:14 PM
Cho ..o tttoo ôi hỏ i ỏi:
T t t túm ... lại lla l à à là hoàn thành đến ến ên ế nn đâ u u âu đâu rô ô ồi ?

kenjidraw
24-07-11, 08:22 PM
khò khò khò........ không ai help me hết vậy ta :(( buồn chắc đợi vài ngày nữa ................. buồn

Minh Phụng
24-07-11, 08:23 PM
config server, cài gameadmin là cái phần đăng ký tài khoản, thay đổi mật khẩu thông tin cá nhân ... , chưa chạy sv nên chưa bik test client ra sao

btbaotrung90
24-07-11, 08:24 PM
Cho mình hỏi copy web như thế nào vậy, với share mấy file cấu hình Server lên cho mình tham khảo với

kenjidraw
24-07-11, 08:24 PM
config server, cài gameadmin là cái phần đăng ký tài khoản, thay đổi mật khẩu thông tin cá nhân ... , chưa chạy sv nên chưa bik test client ra sao

vậy là chạy được server rồi hả!!!!!!!!!!!!!!!

kelalung
24-07-11, 09:03 PM
vừa attach đc 4 db luôn gồm db count, db logs data, db membership, db tank data, chay 4 cái center, fightserver, server1, server2.
Chỉ có fightserver bị lỗi 1 dòng đỏ : map's file is not exist! : thiếu file map gì đó nhưng chỉ có 1 dòng.

Ko phải tui spam mà do điện thoại dùng gprs bị điên sao ý, nó for mấy lần, bó tay

sontung306
24-07-11, 09:16 PM
Tên kelalung này vô văn hoá vãi nhờ bái spam trên của hắn mới để ý từ trước giờ hắn đếch thank ai 1 cái nào :|

thecong
24-07-11, 09:18 PM
Ặc ặc spam ác vãi.............................................. ..........

SaoThaiBinh72
24-07-11, 09:20 PM
Tên kelalung này vô văn hoá vãi nhờ bái spam trên của hắn mới để ý từ trước giờ hắn đếch thank ai 1 cái nào :|

;)) Không bằng bác sontung306 tham gia 5 năm mà post có 90 bài ;))
Toàn tẩm ngẩm tầm ngầm mà download :)

Đùa chút cho vui thôi, chứ cái sv này làm đau đầu bao nhiêu người rôi. Chán thật, nhìn vô cứ như mớ bòng bong ấy, cài mãi không được:-L

sontung306
24-07-11, 09:21 PM
;)) Không bằng bác sontung306 tham gia 5 năm mà post có 90 bài ;))
Toàn tẩm ngẩm tầm ngầm mà download :)

Đùa chút cho vui thôi, chứ cái sv này làm đau đầu bao nhiêu người rôi. Chán thật, nhìn vô cứ như mớ bòng bong ấy, cài mãi không được:-L
nick này chỉ là nick phụ mình đi chém khi gặp điều bất bình thôi, chứ nick thật đâu gà thế này

SaoThaiBinh72
24-07-11, 09:23 PM
Coi nick phụ của tôi kìa, mới lập mà bài thế chứ, tính ra cũng phải chục cái nick phụ > < 500 bài rồi, lập xong chán lại đổi nick khác :))

Sv này lại qua 1 ngày mà không thấy tiến triển mới, chán quá đi.

Mr.Hau
24-07-11, 09:26 PM
post bài ý thức cái đi,để người khác còn theo dõi chứ,spam vô văn hoá quá đấy

Mr.Phát
24-07-11, 09:29 PM
chờ mãi chờ mãi :((

microvn
24-07-11, 09:29 PM
;)) Hot topic
2k5 mình att được nhưng k chạy được

btbaotrung90
24-07-11, 09:43 PM
Ai gà pm male_top_9x nghiên cứu chung tui nè, chán, làm việc độc lập không hiệu quả lắm

kenjidraw
24-07-11, 09:50 PM
mọi người cùng nghiên cứu nha ^^^ có gì ép nick mình với nha darknesslonely

kelalung
24-07-11, 09:57 PM
==========================
Hot, trong cái workspace, 1 số project load lên có lỗi. Ai có vs 2008 thì nên debug ra file và thế file gốc đi, tui tin rằng vài ngày nữa là chơi đc.
==========================

Server chạy nhẹ kinh, có 100mb à

btbaotrung90
24-07-11, 10:01 PM
mình chạy web thì dính lỗi này, ai biết là gì không
TypeError: Error #1085: The element type "meta" must be terminated by the matching end-tag "</meta>".
at Loading/__selectListComplete()[D:\workspace\loadingProducer\Loading\src\Loading.a s:149]
at flash.events::EventDispatcher/dispatchEventFunction()
at flash.events::EventDispatcher/dispatchEvent()
at flash.net::URLLoader/onComplete()

tungpro102
24-07-11, 10:24 PM
Sao thái bình giống mình hồi xưa :D
Hên là mình lên được topposter hehe :D
Ngâm thử cái server này
Star Thái Bình up hộ mình cái server lên MF dc hem, dùng 3g mà down 1,2gb thì :-ss

nguvadot
24-07-11, 10:26 PM
mệt cái thằng SaoThaiBinh72 này ghê , trang nào cũng thấy nó hêt

Mr.Phát
24-07-11, 10:35 PM
má spam mãi . câu nào cũng nhãm nhãm ko ý nghĩa ? chả hiểu nữa
ồn ảo #-o

westermost
24-07-11, 10:38 PM
Các bạn chạy máy ảo nên set pass máy thật bật FireWall của Anti lên. Tốt nhất là xài win7 bảo mật Lan cực tốt.
Còn Server này thấy nó là lạ 1 chỗ, hình như là DTank (Chưa chơi DTank và Gunny bao vờ chỉ mới xem qua giới thiệu)

kenjidraw
24-07-11, 11:10 PM
một ngày lại qua không thu hoach được gì nhiều vẫn chưa vào được game :((

SaoThaiBinh72
24-07-11, 11:14 PM
Ngâm thử cái server này
Star Thái Bình up hộ mình cái server lên MF dc hem, dùng 3g mà down 1,2gb thì :-ss

Cái sv á , để coi nó là mục nào đã ;)) Toàn virut lên tôi không giải nén mà quang trong file rar, thấy cái nào cần thì lôi ra thôi :)

mệt cái thằng SaoThaiBinh72 này ghê , trang nào cũng thấy nó hêt

Cái thằng ngu và dốt mà đủ tư cách nói chuyện với anh à?

btbaotrung90
24-07-11, 11:14 PM
Server này rối mù 1 cục, không có HD cài thì thật là vãi đạn, mò riết nản thật rồi, web chạy mãi không dc

kenjidraw
24-07-11, 11:18 PM
này thì lỗi bù ngủ quá đi phải làm gì bây giờ

System.Net.WebException: Unable to connect to the remote server ---> System.Net.Sockets.SocketException: No connection could be made because the target machine actively refused it 127.0.0.1:728 at System.Net.Sockets.Socket.DoConnect(EndPoint endPointSnapshot, SocketAddress socketAddress) at System.Net.Sockets.Socket.InternalConnect(EndPoint remoteEP) at System.Net.ServicePoint.ConnectSocketInternal(Bool ean connectFailure, Socket s4, Socket s6, Socket& socket, IPAddress& address, ConnectSocketState state, IAsyncResult asyncResult, Int32 timeout, Exception& exception) --- End of inner exception stack trace --- at System.Net.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>() at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url, Int32 byteLength) in D:\dandantang\trunk\Bussiness\Interface\BaseInterf ace.cs:line 154 at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url) in D:\dandantang\trunk\Bussiness\Interface\BaseInterf ace.cs:line 146 at Tank.Flash.LoginGame.Page_Load(Object sender, EventArgs e) in D:\dandantang\trunk\Tank.Flash\LoginGame.aspx.cs:l ine 54

SaoThaiBinh72
24-07-11, 11:19 PM
này thì lỗi bù ngủ quá đi phải làm gì bây giờ
Đi ngủ là thượng sách, để còn lấy sức ngày mai mò tiép, ngồi cố khéo chết quẻo thì ...

kenjidraw
24-07-11, 11:24 PM
Đi ngủ là thượng sách, để còn lấy sức ngày mai mò tiép, ngồi cố khéo chết quẻo thì ...

mò mò mò mò kikkiii immmm dddđáyyyyyy bbbb biiii ển :((

SaoThaiBinh72
24-07-11, 11:27 PM
Ngâm thử cái server này

Mấy file virut bị chém rồi nên đừng có quăng gạch tôi khi down về bị thiếu file nhé.
110mb tôi nén còn 17mb nên nhẹ.
pass download:
Không có pass :)) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

LHB_LOVE
25-07-11, 04:05 AM
cái phần web thì các bạn có thể copy trong releasePatch/Flash nhớ là chạy ở asp nha :)

quoctuan2712
25-07-11, 04:56 AM
lhb cài được chưa....hay là chỉ chạy web thôi

LHB_LOVE
25-07-11, 05:39 AM
chỉ thử web thôi run server còn lỗi tùm lum ! báo lỗi dadangtang\trunk\Bussiness\ServiceBussiness.cs: line 254

^_^ !

quoctuan2712
25-07-11, 06:04 AM
bác nào chạy được sv thì làm cái tut đi...đê anh em làm theo nữa....còn cái cách chạy web thì anh em có chạy được sv sẽ mò tiếp...

LHB_LOVE
25-07-11, 06:30 AM
hướng dẫn thì có mà bẳng tiếng tàu ! cũng khá chi tiết nhưng xem sơ qua thấy choáng quá !

bạn nào chịu khó mò thì xem hướng dẫn trong

第七大道 相关资料/弹弹堂服务器部署文档.docx

sẽ thấy !

đọc xong hết muốn mò ^_^ !

modbibi
25-07-11, 06:31 AM
cái phần web thì các bạn có thể copy trong releasePatch/Flash nhớ là chạy ở asp nha :)

cậu phai minh chứng bằng cách chạy Default.aspx hoặc index.aspx kìa...chứ chạy cái login.htm thì chạy bt rồi....

SaoThaiBinh72
25-07-11, 07:03 AM
cậu phai minh chứng bằng cách chạy Default.aspx hoặc index.aspx kìa...chứ chạy cái login.htm thì chạy bt rồi....

Nhìn kĩ lại đi ông bạn :|
Bạn í chạy cái login.aspx kìa.

modbibi
25-07-11, 07:05 AM
=))...có tiến triển ở SV rồi...h` bắt đầu config lại từ đầu cho sạch sẽ đã

modbibi
25-07-11, 07:06 AM
Nhìn kĩ lại đi ông bạn :|
Bạn í chạy cái login.aspx kìa.

uk` nhỉ...sr,mới sáng sớm mắt còn mờ =))

modbibi
25-07-11, 07:17 AM
show cái thành quả mò mẫm đã nè :D

SaoThaiBinh72
25-07-11, 07:20 AM
3 bước là:

Bước 1: Center
Bước 2: Fighing
bước 3 cái còn lại.

Chạy xong rồi, yehh ... nhưng
;)) Mà có vô được game đâu _ _!

Mr.N2K
25-07-11, 07:25 AM
GameAdmin thiếu web.config nhỉ :-<

Minh Phụng
25-07-11, 07:30 AM
show cái thành quả mò mẫm đã nè :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cho xin cái Y!M đi, tui config bị lỗi hoài :|