PDA

View Full Version : Season6 [NEW]

mittongo
21-07-11, 02:54 PM
Chào tất cả mọi người.
Mình rất nghiền Mu, mình thấy trên diễn đàn mình có nhiều Chủ đề HƯỚNG DẪN cài Server Mu Season 6. Mình cũng đã thử cài đặt và cũng OKE, nhưng theo mình thấy thì mấy bài viết có viết Hướng dẫn cài đặt Server Mu Season 6 có ITEM mới và Wings4, nhưng lúc tạo ITEM và Wings4 đều không được và có 1 số Hướng dẫn không thể tự cho nhân vật lên nhân vật cấp 3.
MÌnh là chủ tiệm NÉT cũng là 1 con nghiện Mu :D, ai có thể Share dùm mình (File cài Server Mu Season 6 kèm Hướng dẫn, Main có sương mù hay không có cũng đk nhưng 3D nhơ :D, Server có Wings4 còn ITEM mới có hay không cũng không quan trọng :D có thì càng tốt :D, với lại MAKER tạo Wings4 vào Server không bị lỗi :( ), mình cũng không cần lên Online đâu, tại người trong quán chơi không à, ai có thể giúp mình được không.
:-s

se7enx18
21-07-11, 03:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khoctham2201
21-07-11, 09:24 PM
wing 4 toàn là giả cầy không ah

thecong
21-07-11, 09:54 PM
đã bảo với các bạn trẻ cái wing toàn là đồ rồ mà, xấu òm à, nó chỉ hot 1 năm trước thôi à, lúc đó server bên nước ngoài họ add nhưng có cả hiệu ứng nên nhìn đỡ thô, nhưng nói chung vẫn xấu lắm