PDA

View Full Version : tryện dấu ấn rồng thiêng

darkmagician
21-07-11, 11:33 AM
mình đang up lên host <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
do dường truyền của mình có 4mb up load 56kb/1s
tối nay sẽ up xong mình đưa link download cho cac bạn sau
tập 01 dến 30 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
tập 31 dến 59 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pikhjn
21-07-11, 11:55 AM
mình đang up lên host <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có truyện
+Diêm Đế
+Pretty Face
+ Kotaro
UP luôn nhé thanks trước ;)

modbibi
21-07-11, 12:21 PM
có dấu ấn rồng thiêng bộ 2 ko,bản Ansu - Kira... ấy

darkmagician
21-07-11, 04:56 PM
mình thì đa phần truyện dều có nhưng dường truyền mình up lên hơi lâu tính thời diểm giờ mới úp lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dc có 48% àh
nếu mình có vps và cáp quang thì chắc giờ có xong mấy bộ truyện rồi
dường truyền upload chậm đành chịu thôi các bạn thông cảm nha
luu ý mình up luôn bộ full (nếu có) chia làm 2 parrt mình ko up từng tập 1 nha
còn bộ 2 dấu ấn rồng thiêng có mấy nhân vật như tư lệnh garu(gà rù) , hadalo(ham đánh lộn) vv mình nhớ 2 nhân vật này bên phe tà ko biết có đúng bộ 2 ko

có ai biết ghi cái link dưới dưới dạng bấm bào đây dể download ko chữ đây thay cho cái link download ai biết giúp mình với

sundragon
22-07-11, 10:36 AM
phần 1a <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
phần 1b(end) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

truyện gì mà nặng thế download dến bao gio mới xong đây

modbibi
22-07-11, 10:49 AM
mình thì đa phần truyện dều có nhưng dường truyền mình up lên hơi lâu tính thời diểm giờ mới úp lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dc có 48% àh
nếu mình có vps và cáp quang thì chắc giờ có xong mấy bộ truyện rồi
dường truyền upload chậm đành chịu thôi các bạn thông cảm nha
luu ý mình up luôn bộ full (nếu có) chia làm 2 parrt mình ko up từng tập 1 nha
còn bộ 2 dấu ấn rồng thiêng có mấy nhân vật như tư lệnh garu(gà rù) , hadalo(ham đánh lộn) vv mình nhớ 2 nhân vật này bên phe tà ko biết có đúng bộ 2 ko

có ai biết ghi cái link dưới dưới dạng bấm bào đây dể download ko chữ đây thay cho cái link download ai biết giúp mình với

- đúng chính nó là bộ 2 đó...có đủ bộ ko cậu,up lên cho mình với...
- mún làm cái link kiểu đó thì chỉ cần viết chữ "đây" rồi nhấn vào nút "link" và ghi đường dẫn vào là được

darkmagician
22-07-11, 01:27 PM
truyện dấu ấn rồng thiêng bộ 2 mình có đủ bộ nhưng nhà không có máy scan.bạn thông cảm nha mà truyện này lâu lắm rồi có những chỗ nó mờ quá giờ đọc không thấy rõ

nếu bạn ở biên hòa mình cho mượn đoc khi nào chán thì trả thoi :D