PDA

View Full Version : Ai biết cách fix lỗi Maple offline v83 cho tôi xin .

caidieucay
19-07-11, 04:43 PM
Tình hình là tôi vừa down được bản Maple offline v83 ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>,1
Sau khi tải về và chơi tôi thấy có rất nhiều lỗi : như lỗi lụm-vất đồ , lỗi nhiệm vụ , lỗi skills , lỗi đồ cash ..v..v ( toàn những lỗi cơ bản :(( ) .
Thế ai biết cách chỉnh cho hết các lỗi này thì cho tôi xin cách hướng dẫn nhá .
À quên , bạn nào có Maple offline phiên bản mới ( càng mới càng tốt :D ) thì cho tôi xin link luôn nha , down về chơi cho đỡ buồn , giờ chán game online rồi :) . Nếu không tiện nơi chuyện ở đây thì anh em ép nick tớ nhé : phongcachllaanh . Cũng là để kết bạn với fan MS luôn ^^" !
Xin chân thành cảm ơn .

Louisxiao
19-07-11, 05:09 PM
mrtun share mấy bản đều chơi ngon còn gì
sao không down =.=

hhpk1
20-07-11, 09:46 AM
down ver 97 của mrtun mà chiến kìa fix lỗi + có thêm 2 job mới rồi đấy \m/

LeoK.Love
20-07-11, 02:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xài Toitoise để down :"> dạo này naked story này phát triển lẹ lắm :"> fix rất nhiều lỗi rồi nhé :"> tính share cho ae chơi :"> để rảnh rồi lập topic share nhé :">

caidieucay
20-07-11, 03:59 PM
down ver 97 của mrtun mà chiến kìa fix lỗi + có thêm 2 job mới rồi đấy \m/
cho tôi xin cái link đi bạn ^^

caidieucay
21-07-11, 04:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xài Toitoise để down :"> dạo này naked story này phát triển lẹ lắm :"> fix rất nhiều lỗi rồi nhé :"> tính share cho ae chơi :"> để rảnh rồi lập topic share nhé :">
Đây là cách fix lỗi ms offline à bạn , down về rồi có phải cài đặt gì không,hướng dẫn tôi với

LeoK.Love
22-07-11, 05:35 PM
k phải gọi là fix lỗi mà đơn giản cách khác gọi là thay source cũ bạn đang dùng.

mrtun20
22-07-11, 06:26 PM
naked story trước ta test mắc lỗi combo aran chán .....

LeoK.Love
23-07-11, 04:52 PM
@tun hết lỗi òi mà :-< vẫn ngon lành cành đào :-<

anhtanh95
26-07-11, 05:24 PM
Giờ dùng MoopleDEV rev 116 là ngon nhất, ít lỗi nhất. Đấy là ý kiến của tui, ko biết mọi người nghĩ sao :D

xfree123
28-07-11, 01:26 AM
Naked nè:

hitkhin
22-05-12, 02:15 PM
hiz mình đang thử tạo SV off v90 mà nó cứ bị lỗi ko nhặt đc item, ko warp map đc, ko vào cash đc! ai giúp mình đc ko?