PDA

View Full Version : Cần júp về sever TSBĐ 0.3

rexviet
18-07-11, 06:52 PM
1. Ai chỉ mình cách chỉnh máu và thể lực lại jùm cái. Khi nhận point xong thì máu và thể lực bị 0/....
2. Chiu buff máu của NM ko buff được.
3. Cách sử dụng Quả huy hoàng
4. Luyện skill: Mình lên đảo luyện skill, gặp phản tăng chon skill luyện rùi dẫn acc bia lên chuyển tất cả sang chiến đấu hết nhưng ko ai đánh ai đc. Trên đảo cũng ko có quái. Cho mình hỏi là có nhất thiết phải luyện skill trên đảo ko? Nếu vậy thì chỉ mình cách đánh với chứ cứ thế này thì luyện = niềm tin àk.
Tạm thời nhiu đó, sau này sẽ hỏi thêm :D

DNTmaster
19-07-11, 02:04 AM
Số lượng sinh lực, nội lực, thể lực không được lớn hơn 2^15 tức là 32768
Bạn nên tính toán lại cho số điểm hợp lý

rexviet
19-07-11, 11:54 AM
Số lượng sinh lực, nội lực, thể lực không được lớn hơn 2^15 tức là 32768
Bạn nên tính toán lại cho số điểm hợp lý
Mình đâu có chỉnh bậy j đâu. Chỉ kích hoạt admin xong rùi nhận tiềm năng, kĩ năng rùi như vậy lun. Bạn chỉ mình cách chỉnh lại với

jxvietnam
19-07-11, 01:41 PM
Mình đâu có chỉnh bậy j đâu. Chỉ kích hoạt admin xong rùi nhận tiềm năng, kĩ năng rùi như vậy lun. Bạn chỉ mình cách chỉnh lại với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DNTmaster
19-07-11, 06:20 PM
ResetBaseAttrib(0,Số điểm sức mạnh);
ResetBaseAttrib(1,số điểm thân pháp);
ResetBaseAttrib(2,số điểm sinh khí);
ResetBaseAttrib(3,số điểm nội lục);

Bạn sử dụng theo cấu trúc hàm mình cho add vào 1 NPC để chạy. Nhập số điểm bạn thích vào là xong.

rexviet
20-07-11, 11:50 AM
ResetBaseAttrib(0,Số điểm sức mạnh);
ResetBaseAttrib(1,số điểm thân pháp);
ResetBaseAttrib(2,số điểm sinh khí);
ResetBaseAttrib(3,số điểm nội lục);

Bạn sử dụng theo cấu trúc hàm mình cho add vào 1 NPC để chạy. Nhập số điểm bạn thích vào là xong.
Mình là newbie mới bik đến vltk ofline vài tuần đây, bạn nói thế mình ko hiểu lắm, bạn chỉ cụ thể hơn đi bạn

rexviet
20-07-11, 11:51 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng mà đồ ô kim nó đòi thân pháp nhiều lắm, ko nhận thì làm sao mà mặc đây bạn

ph4mduc4n
20-07-11, 12:28 PM
Nhưng mà đồ ô kim nó đòi thân pháp nhiều lắm, ko nhận thì làm sao mà mặc đây bạn
Vào settings\item\....txt xong ctrl+H đổi hết số 22222 thành 0 xong nhớ đồng bộ với client, còn đồng bộ là gì thì bạn tự đi mà tìm hiểu :T

rexviet
21-07-11, 12:13 PM
Vậy là xong câu 1. Còn 3 câu cuối xin mọi người júp đỡ

rexviet
22-07-11, 11:52 AM
uppppppppppppppppppppppp cho ngày mới