PDA

View Full Version : Acc Vip bên Goodev ( sr vì lúc nãy nhìu ng spam quá )

nguyenbinh07
17-07-11, 09:33 PM
ID: Witawat
pass: 123123123
Security Question các bạn chọn Mother's Name và trả lời là "duyen"

Vì đây là acc chung nên các bạn đừng đổi pass nhé :)
(:|(:|(:|

boyz4
17-07-11, 10:40 PM
Bạn ơi toàn bị báo "the secure code your typed does not match" là sao?
Mà ID Witawat chữ W có viết hoa không vậy

quoctuan2712
18-07-11, 03:20 AM
close topic nhé....spam vừa thôi,,,,,, acc không sử dụng được...có rảnh time thì ngồi mà làm chuyện khác...hết chuyện lên lừa anh em clb hả

nguvadot
18-07-11, 09:11 AM
close topic nhé....spam vừa thôi,,,,,, acc không sử dụng được...có rảnh time thì ngồi mà làm chuyện khác...hết chuyện lên lừa anh em clb hả

đêm qua vẫn login đc , chắc con chó nào đổi pass rồi/

RedFlame
22-07-11, 02:10 AM
nản bà kon wa' >.<

Link nó die từ thuở nào đã nói rõ là nó bắt reg nick vip để câu khách rồi mà anh em cứ như con thiêu thân lao vào để mua acc >.< ko hiểu nổi !

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Main Website : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đó ! xem đi nói thì ko ai tin ! còn nói tôi nói điêu dấu server làm 1 mình >.< nếu dấu làm 1 mình thì tại sao tôi ko phát triển nó mà cứ bình chân như vại vậy ?

khuek8b
22-07-11, 03:48 AM
có phải bạn nhắc tới cái này

Edgame Maker (gọi tắt là EM). Là một phần mềm trò chơi sản xuất độc lập, sử dụng Lua kịch bản điều khiển, chế độ kết nối bên ngoài, giảm đáng kể ngưỡng sản xuất trò chơi nghiệp dư, để làm cho bạn muốn bạn có thể làm cho bất kỳ trò chơi 2D, bao gồm trò chơi trực tuyến. Hiện nay, chỉ sản xuất trò chơi 2D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

RedFlame
22-07-11, 12:50 PM
chính nó ! bọn nó bàn về cái soft đó và tìm cách make game gunny bằng soft đó !

khuek8b
22-07-11, 05:17 PM
make thì make dc.nhưng lấy đâu ra code và ảnh.giống kiểu cho sorf game make để làm game đế chế,nan giải

147369
05-08-11, 06:18 PM
Ai Bjk Đang Ký NIck Vip K0 pm yh newbie_kevin cho mình hỏi cái nếu đc mình cho mổi người 1 card visa hoặc MC