PDA

View Full Version : Lổi khi đưa sv TSBD lên online

shppero
17-07-11, 04:05 PM
em muốn đưa sv TSBH off ở nhà em lên online, nhưng đã làm theo hướng dẫn ở ebook 3.0, nhưng em không pik cài đặt Loopback như thế nào, em có vài tấm hình mong các anh giúp vơi !<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đó là port của em,<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
game sv và những thứ trong ebook cần thay đổi IP,<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
khi dang nhập vào từ máy trạm ở tiệm nét, IP WAN : 116.118.23.54
IP máy 192.168.1.3
phiên bản sv đang dùng là TSBD v 3.0
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mong các tiền bối teamviewer giùm em nha, vì em mún đưa lên online chỉ để cho vài người bạn phiêu lưu cho vui thôi, chư ko mún kiếm tiền đâu, rất mong được sự giúp đở của anh !

KingStone
17-07-11, 06:37 PM
chạy chưa thành công off mà đã đưa lên online :|

thấy gs nó báo load 7 bại ko