PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ về thuộc tính hút sl + nl của skill Vân Long Kích...

truong90
16-07-11, 08:26 PM
Hiện giờ em đang gặp rắc rối về skill Vân Long Kích... nó hiện 2 dòng hút nhưng đều là 0% Em không biết chỉnh sử nó như thế nào nữa!!! Mong các anh giúp đỡ về vấn đề hút hít của skill Vân Long Kích... Em xin cảm ơn

concabach
17-07-11, 06:55 PM
herher cái này hồi đó mình cũng mò giữ lắm nè. Bây giờ bạn vào skills trong settings mở lên kiếm đền dòng skill VÂN LONG KÍCH nhé. và bạn kéo dài theo cái skill VÂN LONG KÍCH xuống đến mấy cái đường dẫn đến file lúa đó. bạn tìm cái có tên là "" steallifeenhance_p và stealmanaenhance_p "" bạn sửa thành "" steallife_p và stealmana_p "" xog đồng bộ server và client vào game bạn sẽ thấy khác biệt :D. CHÚC BẠN THÀNH CÔNG :)

ph4mduc4n
17-07-11, 08:03 PM
trong box jx này công nhận có rất nhiều người lạ ít nói nhưng lại rất giỏi ^^

truong90
19-07-11, 05:05 PM
Cảm ơn bạn đã giúp mình... Mình làm theo bạn nói và đúng là dòng Hút đã hiện %... Nhưng có 1 vấn đề thứ 2 nảy sinh bạn ah!!! :( skill nó hiện hút 3% - 20% mà khi mình dame vào quái thì chẳng thấy nó hút tí nào cả, mà trong khi đó max Vân Long Kích là 20% lận!!! Bạn giúp mình cái nữa đc k?

truong90
19-07-11, 05:33 PM
Chỉnh thế kia gọi là tự sướng , còn hút hay k là do ID trong skill chứ liên quan quái gì đến cái file magic
Anh có thể nói cụ thể hơn được không ạ?

01676598479
19-07-11, 05:44 PM
Vì steallifeenhance_p và stealmanaenhance_p không phải hút sinh lực,nội lực nên bạn vào file skill.txt sửa thành steallife_p và stealmana_p rồi vào script/skill/tianren.lua mở lên rồi tìm skill vân long kích cụ thể tên nó là yunlong_ji xem 2 dòng hút của nó là steallifeenhance_p và stealmanaenhance_p hay steallife_p và stealmana_p.nếu là steallifeenhance_p và stealmanaenhance_p thì sửa lại là steallife_p và stealmana_p rồi save lại sau đó copy thư mục skill.txt vào thu mục setting trong client sau đó tạo 1 folther tên script rồi copy thư mục skill ở sv vào thư mục này rồi chạy sv xem :D hết

truong90
20-07-11, 12:07 AM
Cam on anh giup do! nhung em lam theo cach anh noi cung khong co tac dung a... xin loi moi nguoi em online bang dt nen k viet co dau dc. Mong moi ng thong cam

concabach
20-07-11, 08:38 AM
ủa mà bạn chơi server nào có thể nói rõ ko, vì mình chơi server hút hít thì vào coi file lua của skill vân long kích và chỉnh lại thì nó đánh hút bình thường.
saothaibinh72: xin lôi ah khi nói cái đó tự sướng ha, em đã làm và đã hút chứ ko nói suông để lên chỉ tầm bậy tầm bạ cho mọi người hen.

truong90
20-07-11, 11:57 PM
ủa mà bạn chơi server nào có thể nói rõ ko, vì mình chơi server hút hít thì vào coi file lua của skill vân long kích và chỉnh lại thì nó đánh hút bình thường.
saothaibinh72: xin lôi ah khi nói cái đó tự sướng ha, em đã làm và đã hút chứ ko nói suông để lên chỉ tầm bậy tầm bạ cho mọi người hen.

Em chơi server hút hít mà KingMax share ý anh ạ.

truong90
21-07-11, 02:11 PM
Anh đâu rồi... giúp em với!!! Em đang mắc phải lỗi này mà mãi không giải quyết được... :(

truong90
23-07-11, 05:49 PM
Không ai thèm giúp với ah... vụ này em fix mãi mà không xong.

kinghunter
28-08-13, 10:49 AM
Mình cũng bị lỗi tương tự như vậy, fix theo hướng dẫn nhưng vẫn k hút .. :((:((:((

Help me :D