PDA

View Full Version : Audition Tools Package - Tổng hợp tất cả tools Audition

nhocquay4mat
14-07-11, 04:53 PM
Lần trước có một bài là 20 Tools nhưng mình thấy link download có vấn đề + có một số tools không cần thiết lắm nên mình Rebuild lại cho các bạn. Đây sẽ là bộ Tools tổng hợp nhất, giúp bạn có thể dễ dàng làm 1 BCN cho riêng mình!

Trong này đã tổng hợp tất cả các tools, một vài hướng dẫn chủ yếu và 1 cuốn Ebook sưu tầm được. Nói chung, bạn chỉ cần download file về rồi nghiên cứu thôi!

DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Tool Package.rar)

Chú ý : Link 4share, vì là host VN nên khá nhanh. Bạn nào rảnh thì up hộ mình lên mediafire cũng được

matrixane
31-07-11, 06:43 PM
cảm ơn cho các tập tin, nhưng tôi nghĩ rằng các liên kết tải về là bị hỏng. Kiểm tra nó ra ^ ^ ((sử dụng google dịch))

huuduyen_05
31-07-11, 10:52 PM
Hi5.vn Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sazakuna
04-05-12, 09:50 AM
Mình đã thay đổi giao diện sàn nhảy và nhìu thứ khác. Nhưng Au bây h tụt hậu quá.

rayyan2006
29-10-12, 04:13 PM
Chu3 thớt ơi cho xin lại bộ tool với chứ link die mất tiêu rồi

Dracolla
09-06-15, 12:47 PM
Can be re upload please ??

i have audition 8.3
how to change ip in sever dat file ?

because just úe ip 127.0.0.1 only

gonegone1998
12-06-15, 10:13 PM
Can be re upload please ??

i have audition 8.3
how to change ip in sever dat file ?

because just úe ip 127.0.0.1 only

Audition 8.3 CANNOT config, because it is a new source we don't have enough tools to edit or config
If you want, i will upload all my tools i have for you
And if you wanna config online a server, you can use audition 3.25, we have all tools to edit it