PDA

View Full Version : Giúp mình sửa lỗi này trong maple v75 off

nguyengo010
14-07-11, 01:34 PM
Mình đang chơi MS v75 off mới đây hà, mà đang lúc mình đánh quái thì nó bị văng ra rồi mình vô lại thì nó để như thế này.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn nào biết chỉ cho mình sửa lỗi này với.(*)
Mình đang chơi sever offline v75 của zakura. Thanks các bạn đã đọc..

hhpk1
14-07-11, 02:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
down localhost này về copy vào là hết đã fix DMG+UFJ+NX

nguyengo010
14-07-11, 02:32 PM
tình hình là mình đang xài cái localhost của bạn, lúc trước khi bị dis thì mình đánh lên vài trăm triệu damage lận, xong rồi chơi cái skill của hải tặc là gọi con chim ra nó đánh được 1 phát là dis, mình vào SQL thì thấy nó bị ban, nhưng mà mình xóa dòng ban đó rồi vẫn không vào được :((
Các bạn để ý dòng mà có /127.0.0.1:1xxx đó,mình thấy nó bất thường lắm

hhpk1
15-07-11, 05:40 AM
tại sever lỗi ấy mà lên ragezone tìm sever nào ngon về chơi đi

nguyengo010
15-07-11, 07:17 AM
tại sever lỗi ấy mà lên ragezone tìm sever nào ngon về chơi đi

:( phải bõ sever sao bạn, theo mình biết là mình bị autoban do damage quá cao thì phải, làm sao để gỡ cái ban đó ra bây giờ ?>-):-?

nguyengo010
15-07-11, 10:55 AM
Vấn đề đã được giải quyết :), lý do : bị autoban do damage cao + skill hải tặc gọi con chim ra => đây là lỗi của v75. Hướng giải quyết : xóa sever odinms và cài lại.
Xin phép close topic.

b0yc0nd0pr0
16-01-12, 01:18 PM
down localhost này về copy vào là hết đã fix DMG+UFJ+NX