PDA

View Full Version : Một lỗi lạ với GameServer.exe Mong cao thủ vào giúp đỡ...

truong90
11-07-11, 09:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là hình em chụp cái GameServer ạ... Các anh chú ý phần em bôi đỏ nhé!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SaoThaiBinh72
11-07-11, 09:53 AM
Quá nhiều car mạng , tắt đớt đi 1 cái là được.

truong90
11-07-11, 10:18 AM
Quá nhiều car mạng , tắt đớt đi 1 cái là được.
Ý anh là chỉ để duy nhất 1 cái card mạng thật thôi đúng k ạ? Em có 1 cái card thật, 1 cái loobback và 1 cái card 3G...

SaoThaiBinh72
11-07-11, 10:19 AM
Uhm bạn à , 1 là card thật, 2 là card ảo, không nên bật nhiều sẽ bị lỗi như vậy và không vào game đc.

truong90
11-07-11, 10:20 AM
Em Disable nó đi có đc k? hay là phải Uninstall hết?

SaoThaiBinh72
11-07-11, 10:23 AM
Disable cũng được bạn à, gỡ nó ra thì lần sau muốn vô mạng thì ...

truong90
11-07-11, 10:33 AM
Disable cũng được bạn à, gỡ nó ra thì lần sau muốn vô mạng thì ...
Ok thanks anh nhiều... để em test luôn....

truong90
11-07-11, 11:26 AM
Được rồi anh ạ!!! Em cảm ơn nhé... Nhân tiện cho em hỏi luôn là ở Server Hút Hít là ai cũng có thể lấy tiền và đồ ở NPC dành cho admin, nhưng giờ em muốn chỉ riêng nhân vật nào được chỉ định là admin, GM mới có thể làm những việc ấy thì phải làm thế nào ạ?

SaoThaiBinh72
11-07-11, 11:29 AM
Em làm 1 scripts cheat tên nhân vật, hoặc xài if GetNam then

truong90
11-07-11, 12:20 PM
Em làm 1 scripts cheat tên nhân vật, hoặc xài if GetNam then
Anh làm ơn chỉ rõ cho em với được k ạ? Em mới tham gia Dev JX nên còn kém lắm ạ...

kingxlag
12-07-11, 09:01 AM

Đây là hình em chụp cái GameServer ạ... Các anh chú ý phần em bôi đỏ nhé!

TÔi khuyên bạn 1 câu. Nếu nhà có mạng ko cần dùng mạng ảo đâu. Lấy hẵn IP address của mạng thật mà config lại phần sever. Port của bác ko giống nhau. Mạng ảo thì phải tắt mạng thật đi. ko connect đc với sv là đúng. Kèm sữa lại file severlist.ini trong phần settings trong client. Trước khi GS hiện ra 5 dòng thì xem cái port đã trùng chưa đã ko thì tắt và chỉnh cho trùng và chạy lại là OK!

IN_NUYASHA
12-07-11, 04:07 PM
bạn để qá nhìu car mạng nên nó bị như thế đấy ! hãy tắt hết các car mạng k0 cần thiết cho server ! chỉ để lại 1 cái car mạng 192.168.1.100 thôi

[M]r[K]id
13-07-11, 11:27 AM
Cái phần mềm bên phải góc màn hình của bạn là gì vậy cho mình với được không ?

kingxlag
13-07-11, 12:28 PM
r[K]id;459207']<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái phần mềm bên phải góc màn hình của bạn là gì vậy cho mình với được không ?
side bar lên google search mà download về