PDA

View Full Version : làm sao để tăng damage maple

nguyengo010
10-07-11, 05:32 PM
Mình chơi maple offline. thấy vui vui nhưng damage nó maximum có 199999 hà, đánh không thấy sướng mắt, các pro chỉ mình làm sao để tăng damage nhiều hơn nữa nha. cảm ơn các pro nhiều lắm.
còn mấy cái vụ update sever thì nó hiện ra folder mới, rồi mình làm gì với foler ấy để nó chạy được trong game, các file WZ trong đó để làm gì. mong các pro giải thích dùm cho mình hiểu (mình dốt lắm). thanks you very much:-(||>

LuuQuocThai
11-07-11, 03:36 PM
theo minh biết là bạn cài v62 phải k . Nếu phải thì pm mình lấy damecap :) xóa bỏ 999999

nguyengo010
11-07-11, 07:10 PM
theo minh biết là bạn cài v62 phải k . Nếu phải thì pm mình lấy damecap :) xóa bỏ 999999

Đúng rùi cảm ơn bạn, mình đag rất cần, thấy damage như thế chán quá. mà nick của bạn là gì để mình tiện pm :).
thanks bạn nhiều $-)

minikimi
12-07-11, 04:08 PM
:) bạn lên goole, tìm remove dmg cap for maplestory v83 là ok!
Hoặc vào đây ma2 down: local host fixed (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> s6mUVanhgQCSTlUk5hITubtPHxyCKiKlMQVfYGfvPiMPZW5K09 ri/beb6a9/localhost_by_Leprkon.rar)

localhost fixe2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)