PDA

View Full Version : Cần nhờ pro C và biết cách đổi mã MD5

Minh Phụng
10-07-11, 04:39 PM
db_user_authentic( me, lowId, sprintf( MAIN_D->get_php_ip()+":80\n"
"GET <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>", MAIN_D->get_php_ip(), short_time_2(), rawurlencode(lowId), get_ip_name(me), md5(rawurlencode(passwd)+"1aEa0l1aEGVl0YOeCQJ2E8htqPd"), MAIN_D->get_region(), MAIN_D->get_host() ) ); // 之后 destruct 要用 db_user_clear// if (MAIN_D->get_region()==0) // log_file("php.dat", sprintf( MAIN_D->get_php_ip()+":80\n" // "GET <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>", MAIN_D->get_php_ip(), short_time_2(), rawurlencode(lowId), get_ip_name(me), md5(rawurlencode(passwd)+"1aEa0l1aEGVl0YOeCQJ2E8htqPd"), MAIN_D->get_region(), MAIN_D->get_host() ));
ai pro C có thể hiểu đoạn mã này ko, và giúp mình chuyển đoạn mã MD5 1aEa0l1aEGVl0YOeCQJ2E8htqPd này trở lại thành bình thường . thanks nhiều :D

Minh Phụng
10-07-11, 06:41 PM
oát, ko ai zúp đỡ dùm àh :| .........

jxvietnam
10-07-11, 06:47 PM
tình hình là trong box JX ko ai pro C nên đành pó tay :)

Minh Phụng
10-07-11, 07:25 PM
hay nhờ anh hòa ta, ảnh học C mà ;))

loveyoubaby
10-07-11, 08:56 PM
tình hình là trong box JX ko ai pro C nên đành pó tay :)
Cứ nghĩ mình k pro r` nói k ai pro.
Những ng` pro thường họ k phô trương.

@Sun : Có thử decrypt đoạn MD5 đó, nhưng k có trong database.

alisson
10-07-11, 10:27 PM
đoạn mã trên chỉ có 1 cách duy nhất là tra cứu cơ sở dữ liệu cảu mấy trang chuyên giải mã md5 thôi
chứ cái mã kia cho 1000 chuyên gia máy tính cũng không giải được
còn giải theo kiểu dò pass khoảng trăm năm

md5 là không thể giải mã,chỉ có thể so sánh thôi

jxvietnam
11-07-11, 07:58 AM
Cứ nghĩ mình k pro r` nói k ai pro.
Những ng` pro thường họ k phô trương.

@Sun : Có thử decrypt đoạn MD5 đó, nhưng k có trong database.

Vâng tui gà nên đâu có nói gì đâu tình hình là ko ai reply cho bạn huntersun nên tui mới nói "box JX ko có ai pro C" :|, nhìn cái số bài viết của bạn cũng đủ biết bạn pro nhưng ko phô trương đến cỡ nào rồi :|