PDA

View Full Version : Video Hướng Dẫn Sử Dụng Tiếng Việt Có Dấu

DirectX
07-07-11, 10:44 AM
Hôm nay mình quay cái video này cho những bạn chưa làm được tiếng việt có dấu
Tiếng việt có dấu cần file pak
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tiếng việt có dấu không cần file .pak
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn thích sử dụng cái nào thì download cái đó.

icydream35
07-07-11, 11:00 AM
mặc dù h ko còn hứng với cái việt hóa nữa nhưng cũng ths bạn vì 1 tinh thần chia sẻ kiến thức. hj hj hj

quydu1989
08-07-11, 07:20 PM
mình làm như bạn ma ko được bi lỗi vào game ko thấy chữ tiếng việt mặc dù đã khai báo tkh.pack o config.ini lên đầu rồi ma vào game quai thi tên oie é í gi đó rồi đồ đặc ko co dấu nhu lúc ban tets chi minh dùm thank......

SaoThaiBinh72
08-07-11, 07:23 PM
mình làm như bạn ma ko được bi lỗi vào game ko thấy chữ tiếng việt mặc dù đã khai báo tkh.pack o config.ini lên đầu rồi ma vào game quai thi tên oie é í gi đó rồi đồ đặc ko co dấu nhu lúc ban tets chi minh dùm thank......

01676598479
08-07-11, 09:31 PM
À thái bình ơi cho mình hỏi sao mình việt hóa 1 thời gian tắt sv thi 1 số chữ biến thành ? thì fix sao vậy :)

thanh10101991
08-07-11, 10:56 PM
jx pri h` phát triển ghê thật:X

DirectX
09-07-11, 05:44 AM
cái lỗi này là do bạn chưa việt hóa. font TCVN3 đâu có đọc dc tiếng TQ

tongtrangkin
12-06-15, 08:41 PM
Hôm nay mình quay cái video này cho những bạn chưa làm được tiếng việt có dấu
Tiếng việt có dấu cần file pak
Tiếng việt có dấu không cần file .pak
các bạn thích sử dụng cái nào thì download cái đó.
Link trên die rồi bác ơi
link dưới pass là gì thế ạ ?