PDA

View Full Version : Download & Setup Audition Offline v3.25 by nguyenhaicntt - Vntech

nguyenhaicntt
07-07-11, 10:02 AM
Chán cái 4rum này, mất công chia se mà lại cho thế này thế kia, hài :-h

qwejkl
07-07-11, 01:11 PM
cái gì mà bản quyền bản quột đồ thế hả bạn,cũng chôm lại thì đừng có bản quyền,Thân!.cứ thoải mái đi,như thế sẽ nhận được nhiều sự ủng hộ hơn đó.vote (-)

mathien02
07-07-11, 03:21 PM
cái này rất có ích cho tui hehe !! tk nhìu

hstrongtuan
07-07-11, 04:42 PM
Tui dã test, chơi ngon lành nhưng còn vấn đề chơi trong mạng lan thì tui chưa làm được

nguyenhaicntt
07-07-11, 05:07 PM
cái gì mà bản quyền bản quột đồ thế hả bạn,cũng chôm lại thì đừng có bản quyền,Thân!.cứ thoải mái đi,như thế sẽ nhận được nhiều sự ủng hộ hơn đó.vote (-)

Chẹp chẹp.. đầu óc có vấn đề rồi. Bản quyền ở đây thuộc về bài viết, chứ không ai nói bản quyền về audition offline v3.25. Tỉnh lại đi nhá

qwejkl
07-07-11, 06:22 PM
ặc ặc,mới thêm chữ bài viết zô hả???.lúc đầu đọc k thấy!

nguyenhaicntt
07-07-11, 06:58 PM
ặc ặc,mới thêm chữ bài viết zô hả???.lúc đầu đọc k thấy!

ĐỪng có suy diễn này nọ bạn à. không thấy hay cố tình chém gió. Biết là trong clb toàn pro. Bạn pro- bài này chả ý nghĩa gì, nhưng với ai đó, đây là 1 món quà nhỏ đó

hstrongtuan
07-07-11, 07:10 PM
Biết thì không chia sẽ mà bây giờ còn cm thế à

qwejkl
07-07-11, 11:53 PM
sặc sặc,nói nặng thế.góp ý chơi,ko đúng thì sr.

duyanh1904
08-07-11, 02:46 PM
chơi đc trên win 7 k a
?????????????????????

hstrongtuan
08-07-11, 02:53 PM
Hình như không được bạn ơi
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hstrongtuan
08-07-11, 02:57 PM
Bạn qwejkl ơi ! Bạn cố gắng làm Update trong bản Au này nhé ! cảm ơn nhìu nhìu nhìu lun

nguyenhaicntt
08-07-11, 04:55 PM
sặc sặc,nói nặng thế.góp ý chơi,ko đúng thì sr.

Phải thế chứ, hihi. Sớm ra update đi, mình cài vào bản ghost tới đây :x

hstrongtuan
08-07-11, 07:13 PM
qwejkl ơi ! nếu a không làm update được thì viết 1 bài hướng dẫn để a e tự làm y !

qwejkl
09-07-11, 06:47 AM
hjx,chừ mình nhác làm ra update lắm.tại bữa ni bắt đầu đi học rồi,mình đậu trường chuyên nên phải vào năm học vào giữa tháng 7.hjxhjc.để mình làm cái ebook nữa

hstrongtuan
09-07-11, 07:25 AM
Vậy làm 1 cái ebook hướng dẫn nhé ! :) :) :)

nhocquay4mat
09-07-11, 09:45 AM
mình đậu trường chuyên nên phải vào năm học vào giữa tháng 7.hjxhjc.để mình làm cái ebook nữa
Tranh thủ tự sướng hả ông nội :)). Dù sao cũng chúc mừng được vô chuyên nhé, mấy bữa trước thấy lo sốt vó :))

Edward_Newgate
10-07-11, 12:07 PM
Ui thank nhìu :D
Tìm mãi ko được một bản nào new and full
Toàn lỗi này lỗi nọ
Hết link die rùi đến hướng dẫn ko đầy đủ :(
Mong cài được bản này :D

hstrongtuan
10-07-11, 05:44 PM
bản này OK lắm bạn ơi, ít lỗi nữa mình cày rồi chơi tốt lắm

nhocquay4mat
10-07-11, 08:32 PM
Set Topic lên chú ý một thời gian để xem phản hồi của mọi người! \m/

nguyenhaicntt
10-07-11, 08:42 PM
Set Topic lên chú ý một thời gian để xem phản hồi của mọi người! \m/

Cái này a cài trong bản Ghost Xp- Audition mà. rất ổn định :X

5126473
11-07-11, 07:14 PM
hjx nhug ban nay co vjrus k?may ban auoff 3.25 truoc day sever DB avira nha e deu wet ra virus ruj del may :((e mun choi nhug so vj rus lam :(( HELP

nhocquay4mat
11-07-11, 07:16 PM
1. Bạn cố gắng viết tiếng việt có dấu đi nhé
2. Bản này cũng đã nhiều người test, chắc k có virus (mình k có đk nên chưa test)

chieudavl
11-07-11, 08:05 PM
ngon....tks...................

Louisxiao
11-07-11, 08:54 PM
mình nhấn vô localhost nó ra như này là sao vậy bạn ơi :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

clubgame^^
12-07-11, 04:37 PM
:D Update thêm Link Download Client Audition FUll 3.25

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
12-07-11, 05:04 PM
Ô sao lại link nobita thế kia
clubgame^^ là NBT bên VNG à???

clubgame^^
12-07-11, 06:57 PM
Ô sao lại link nobita thế kia
clubgame^^ là NBT bên VNG à???
^^. không . mình là slowle. trước ở vng. Up vào VPS VNG Thôi :)

kumanh17896
18-07-11, 07:25 PM
sao a hải hok up cái update luôn! hd e cách update luôn nha a

lastwell
19-07-11, 12:23 PM
:| không mua được đồ trong shop web bị lỗi không đánh tích để mua đồ được không bán phụ kiện như cánh các thứ....

nguyenhaicntt
21-07-11, 07:44 PM
:| không mua được đồ trong shop web bị lỗi không đánh tích để mua đồ được không bán phụ kiện như cánh các thứ....

Chẹp, trang sức không mưa bằng cách vào siêu thị đâu nhá. Muốn có cánh thì vào thư mục Au server. Rồi => Scrip . mở file avatar trong đó . Tìm mã số trang sức. Xong vào Sqlyog. vào tiếp itemdb=> avatar_equip. TÌm ID muốn ghép cánh, điền mã số vào Sets1. Copy đoạn trong Shosedate dán sang Sets1date là ok
Goodluck

nguyenhaicntt
21-07-11, 07:45 PM

Có update rồi mà em. Tải về, bung ra rồi thư mục nào copy vào thư mục tương ưng là ok mà

boy_vandalized
24-07-11, 02:02 PM
bản au offline này có thể chơi trên Lan được khôgn vậy bro ơi ???

nhocquay4mat
24-07-11, 02:33 PM
Chơi LAN được, nếu biết cách config :|

kumanh17896
25-07-11, 03:47 PM
Có update rồi mà em. Tải về, bung ra rồi thư mục nào copy vào thư mục tương ưng là ok mà

hehe, e nói rồi a mới bổ sung vào nhá :-| cái này phải update mới zô siêu thị được, hok update thì zô siêu thị dis liền àk
àk mà e đã update, vào siêu thị ngon, nhưng sao khi bấm qua đồ bộ thì dis zậy a? chắc có cái đồ nào nó lỗi thì phải

nguyenhaicntt
25-07-11, 11:38 PM

Em coi lại thời gian này Last edited by nguyenhaicntt; 10-07-11 at 08:46 PM.

nguyenhaicntt
25-07-11, 11:38 PM
hehe, e nói rồi a mới bổ sung vào nhá :-| cái này phải update mới zô siêu thị được, hok update thì zô siêu thị dis liền àk
àk mà e đã update, vào siêu thị ngon, nhưng sao khi bấm qua đồ bộ thì dis zậy a? chắc có cái đồ nào nó lỗi thì phải

Last edited by nguyenhaicntt; 10-07-11 at 08:46 PM.

Xem 2 cái thời gian đó đi, post nay từ đầu rồi còn đâu :|

kumanh17896
26-07-11, 10:32 PM
ủa, e nhớ là tìm hết trong topic này cũng hok thấy mà, nên e mới qua cái topic cũ của a để down

k0olb0y009
27-07-11, 04:30 PM
Mình không nghĩ đây là bản của nguyenhai. Đây là của Hiếu Trung. SR bạn vì lời nhận xét của mình ^#(^

k0olb0y009
27-07-11, 04:33 PM
Bạn chỉ là người up files thôi đúng ko ? :-j

nguyenhaicntt
29-07-11, 08:13 AM
Mình không nghĩ đây là bản của nguyenhai. Đây là của Hiếu Trung. SR bạn vì lời nhận xét của mình ^#(^

Haiz, bạn không thấy nội dung bài này sao. Bài này mình tổng hợp link down và có hướng dẫn cài au off. Tại thấy trên amngj chả có bài nào dễ đọc , dễ hiểu, và link down thì die + k tổng hợp

Bạn có thấy mình nói au off này là của mình không. Haiz . đã mất công chia sẻ lại còn bị nói :|

CBDancer
29-07-11, 10:59 AM
Chính cái title của bạn gây hiểu nhầm cho mọi người đấy. Nói chung đã lên trên này rồi thì đừng đặt bản quyền hay thể hiện bản thân làm j. Căn bản tất cả các thứ trên này đều là free rồi

hieu trung
29-07-11, 03:28 PM
1) Client : ---------------------=> Dowload from Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
2) MysQL 5.0 -----------------=> Download from Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
3) SQL 6.15 -------------------=> Download from Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
4) Server + database --------=> Download from Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
5) EasyPHP-2.0b1------------=> Download from Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
6) Website Au ----------------=> Download from Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đây toàn là Client Full và những link mình up share cho mọi người mà sao lại bảo là
"Download & Setup Audition Offline v3.25 by nguyenhaicntt - Vn"
Bạn viết tiêu đề thế này thì ai nhìn vào mà ko nói là phiên bản au này do bạn share. Mình yêu cầu bạn phải sửa lại tiêu đề để tránh việc tranh chấp về sau. Thân !!!

nguyenhaicntt
30-07-11, 08:28 AM
Đây toàn là Client Full và những link mình up share cho mọi người mà sao lại bảo là
"Download & Setup Audition Offline v3.25 by nguyenhaicntt - Vn"
Bạn viết tiêu đề thế này thì ai nhìn vào mà ko nói là phiên bản au này do bạn share. Mình yêu cầu bạn phải sửa lại tiêu đề để tránh việc tranh chấp về sau. Thân !!!

haiz. Mình tổng hợp lại và hướng dẫn setup, mà bị nói thế này sao. Chẳng ham hố mấy cái trò tranh chấp hay này kia, thấy trên các diễn đàn , link không thống nhất, đầy đủ thì viết 1 bài. Đã ghi rõ là Bản quyền bài viết, chứ không phải bản quyền Client, Server..... Còn nghĩ sao thì tùy mấy người . Haiz . Dù sao cũng cảm ơn Hiếu Trung

Bye CLB

k0olb0y009
30-07-11, 08:39 AM
HT ơi cho xin cái forum nào. Cái forum vuonsaobang bị sao ý mình ko vào đc nữa ~X(

Oack123
30-07-11, 08:50 AM
Ông share cho là phúc rồi mà còn nói năng vô trách nghiệm. Mồm thì chê tay thì dùng :))

CBDancer
30-07-11, 08:56 AM
J chứ cài đặt thì có nhiều, chẳng qua là mọi người ko chịu khó đào mộ mà thôi, vs lại lâu nay ko có j mới mà các thành viên kỳ cựu cũng đã ngừng hoạt động, nên box này đi vào vòng luẩn quẩn, thấy mới nhất là cái 6.5 nhưng nặng quá nên cũng ít ng test và nghiên cứu đc

kumanh17896
30-07-11, 05:37 PM
các bạn cũng thật quá đáng, nhờ vào cái bài này mà nhìu người cũng như mình có được 1 bộ au off hoàn chỉnh để chơi đó. Của Hữu Duyên thì client cũ, không có update, không share bộ hoàn chỉnh mà client 1 nơi, sever &web 1 nơi, biết đâu mà lần. Còn bên bài của Hiếu Trung thì không share link trực tiếp mà lại liên kết qua vuonsaobang9x, vào có được đâu. Các bài thì toàn lấy chung 1 clip hd, mà đâu phải bản nào cũng có file giống nhau đâu. mình đã 2 năm vất vã vs cái au off này vì không có clip chính xác, file dư file thíu, hàng tổng hợp. Một topic có ích như zậy còn chê zì nữa. Mình biết tính Hải rất hay bản quyền nhưng các bạn cũng đừng nói nặng vậy chứ, mọi người góp ý vừa phải để dần sửa chửa. Thật thất vọng về 4rum. Bye

yuhari
01-08-11, 09:33 AM
nói thật cái box này nó chỉ là một phần của 4rum clbgamesvn.com - nó còn rất nhiều box, đừng có lấy nó mà đem ra so chung với cái câu ' thất vọng về forum ' yep, bạn biết forum qua cái gì, google hay người quen chỉ hả bạn kumanh. nguyenhai có công tích hợp bản au này lại và kèm hd, nói vậy còn có dc tí nào đó gọi là đã có đóng góp, còn bạn làm được gì mà a dua theo hả, đóng góp gì chưa, bạn tham gia tháng 6, 2011 - bạn đóng góp được gì cho forum mà bạn phán câu thật thất vọng về forum hả, bạn vào forum với niềm tin gì mà thất vọng, tự hiểu nhé.
client của hd thì hồi xưa ko có điều kiện, ai mà ra dc 1 lúc được, có cái gì mới thì share liền, chứ ai mà dấu dím, ko share đi nguyên 1 bộ, như tlbb, bây h nó còn ít, sau này mọi ng tổng hợp dần, cũng sẽ có cái topic như vậy, tổng hợp client sever web tlbb offline và hướng dẫn .... rồi lúc đó lại như vậy à. Đóng góp ý kiến thôi, nhìn clb giống cái forum mình ở khi xưa nên có hơi nguy hiểm tí ;] mong các bạn bỏ qua.

phamson06
01-08-11, 10:13 AM
vote cho bác hải..em đang sài mấy bản ghost của anh...khá tuyệt :)

memberscf
01-08-11, 12:01 PM
share lại cho em đi anh em thanks nhiều :( em cần lắm

kumanh17896
01-08-11, 01:13 PM
share lại cho em đi anh em thanks nhiều :( em cần lắm

a Hải bỏ 4rum rùi, nếu cần thì bạn cho mình Y!M đi, mình share link cho, chứ ko được a Hải cho phép mà share lên thì ảnh zận :(

mathien02
01-08-11, 04:46 PM
bạn ơi cho lại link đi ..................

kumanh17896
01-08-11, 07:23 PM
bạn ơi cho lại link đi ..................

đưa Y!M đây mình cho link cho

mathien02
08-08-11, 03:14 PM
yahoo lizsaw_95...................................

se7enleed
16-09-11, 05:01 AM
sao hok thấy file update dau hết thế