PDA

View Full Version : source code awjx

ICarus
07-07-11, 09:05 AM
hôm trước thấy bác nào post cái source code server awjx, nhưng giờ topic bị xóa, có bác nào đã tìm dc pass chưa vậy? thấy cái đó có tool đồ nữa :)

SaoThaiBinh72
07-07-11, 09:11 AM
Cái đó mình đã thử crack và thấy nó như thế này:

Khi crack, phần mềm dò ra pass là 1 , nhưng khi giải nén thì báo sai, mình đã test phần mềm với 1 số pass khác và đều tìm ra , nhưng riêng cái awjx thifk ra nên mình nghĩ nó k phải được nén bằng 7z. Mình đã thử đổi đuôi sang 1 số file nén thông thường khác để crack nhưng cũng k được.
Theo thông tin từ lecubin thì bạn ấy và DNT cũng ... không có pass

=> Mặc dù rất tiếc nhưng mình vẫn phải nói hãy bỏ suy nghĩ crack đc pass soucode AWJX là vừa :(

DirectX
07-07-11, 09:38 AM
Cái đó mình đã thử crack và thấy nó như thế này:

Khi crack, phần mềm dò ra pass là 1 , nhưng khi giải nén thì báo sai, mình đã test phần mềm với 1 số pass khác và đều tìm ra , nhưng riêng cái awjx thifk ra nên mình nghĩ nó k phải được nén bằng 7z. Mình đã thử đổi đuôi sang 1 số file nén thông thường khác để crack nhưng cũng k được.
Theo thông tin từ lecubin thì bạn ấy và DNT cũng ... không có pass

=> Mặc dù rất tiếc nhưng mình vẫn phải nói hãy bỏ suy nghĩ crack đc pass soucode AWJX là vừa :(
dò pass bằng niềm tin hả. pass mà trên 6 ký tự có mà dò đến chết cũng ko ra

SaoThaiBinh72
07-07-11, 09:48 AM
dò pass bằng niềm tin hả. pass mà trên 6 ký tự có mà dò đến chết cũng ko ra
Xin lỗi, với những người thiếu kiên nhẫn như bạn mình k nói :)
Bạn tưởng dò trong 1 2 phút sao? Hay là 1 hay 2 giờ?

DirectX
07-07-11, 10:18 AM
ha ha . 1 2 phút. 1 2 giờ ak. dò cả ngày chưa chắc đã được. thui đừng mơ cái source đó nữa. mà có source mà ko có biết gì về C++ thì cũng như đống sắt vụn. bán ve chai cho rồi. ông tưởng tui chưa từng sử dụng mấy cái tools dò pass ak.

SaoThaiBinh72
07-07-11, 10:24 AM
Cắm VPS thì bạn nghĩ cắm trong bao lâu ?
Bạn không biết C++ nên bạn nghĩ ai cũng như bạn à ;))

ICarus
07-07-11, 10:57 AM
hay :)
tui cũng định cho nó ra đi nhưng nhìn cấu trúc thư mục và file bên trong thì cái source này có thể đầy đủ nên hơi tiếc :)

DirectX
07-07-11, 11:12 AM
tui không nói là tui ko biết, mà tui cũng ko nói là tui giỏi.
học công nghệ thông tin mà không biết C++ thì học làm gì trời.bó tay

SaoThaiBinh72
07-07-11, 11:25 AM
hay :)
tui cũng định cho nó ra đi nhưng nhìn cấu trúc thư mục và file bên trong thì cái source này có thể đầy đủ nên hơi tiếc :)
Uhm , tôi nhìn cấu trúc của nó thì công nhận là nó " có thể " đầy đủ thiệt ( vì nhiều cái ở các soucre khác không có ).
Chỉ tiếc là ...k có pass :)) Crack 1 đêm k ra , đem ra vbs crack 3 ngày ra pass thì giải nén lại báo pass sai, mặc dù crack các cái khác Oke.
Chả hiểu nó mã hóa kiểu gì nữa .

DirectX
07-07-11, 11:29 AM
eo. thui vứt cái source đó cho rồi. crack pass đến chết cũng chả được.

ICarus
07-07-11, 01:49 PM
ngậm ngùi chờ vậy :(
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

SaoThaiBinh72
07-07-11, 06:00 PM
Bác a3pick hay pik gì đó dạo này k thấy đâu nhỉ, nghe nói bác ấy có soucre full của KM đó, chắc giờ đang bận phát triển ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>