PDA

View Full Version : Ebook audition!!!!!!!Lâu rồi, share lại zo mình làm

qwejkl
03-07-11, 05:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Downloads 3 files and install

mypyty
04-07-11, 12:46 AM
qwejkl cho mình yahoo được ko ? mình cần giúp đỡ :((

huntersun
04-07-11, 11:01 AM
File Ebook.CHM của bác mở lên vào nó không xem đc. CHắc phải dùng tool chuyển qua HTML!

qwejkl
05-07-11, 12:19 PM
Được mà bạn,bạn xem lại coi.yahoo mình:hoangthinh_Dn_1996(chỉ hộ trợ trong hè,hết hè mình bận)

nguyenhaicntt
05-07-11, 10:26 PM
Thanks you nhiều nhé. AE Like audition đâu rồi, cùng phát triển nhé

qwejkl
05-07-11, 11:51 PM
Ebooks này chủ yếu dành cho những bạn tập tành cài au,làm au,có lẽ rất hữu ích với nhiều bạn mới bắt đầu!

nguyenhaicntt
06-07-11, 01:09 AM
Ebooks này chủ yếu dành cho những bạn tập tành cài au,làm au,có lẽ rất hữu ích với nhiều bạn mới bắt đầu!

Vậy bạn có Ebooks dành cho người qua gia đoạn bắt đầu rồi không

qwejkl
06-07-11, 01:13 AM
Thành thạo và hiểu được những điều cơ bản,đặt biết cách xử lí các file acv,tập tành add avatar,làm nhạc,add nhạc,nếu có chút kinh nghiệm trong photoshop thì đỉnh rồi.Chỉ chừng đó thôi là bạn có thể làm update riêng cho mình rồi.Còn sự phát triển của bạn là đằng sau sự khám phá,tìm tòi,mày mò của chính bản thân

nhocquay4mat
06-07-11, 01:21 AM
Lâu lắm mới thấy quay lại diễn đàn \m/

qwejkl
06-07-11, 02:26 AM
Hehe,mới thi chuyển cấp xong,ngồi chờ điểm không biết làm gì nên dạo một vòng 4rum ấy mà!

tuanmanh002
06-07-11, 01:10 PM
Từ Au nhảy sang Jx.Từ Jx nhảy sang lại Au.Rồi từ Au lại chạy qua MU.Rồi lại trốn qua Jx.Giờ lại về Au....
Cuộc đời éo le thế nhờ ...... cuối cùng mất hết cơ bản giờ pải làm lại từ đầu.Khổ