PDA

View Full Version : ConQuer Online ( sv test )

mrtun20
03-07-11, 05:12 PM
Chán ngồi nghịch sv của monterkill thì k cóa ai chơi cùng nên buồn =.=' . Vì bạn ấy cũng muốn share sv cho nhiều người chơi nên tớ share link đăng kí + download cho các bạn :
Rất cảm ơn vì bạn ấy đã up lên [MF]:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link đăng kí nè:
Hiện tại sv này admin chưa bít mở port nên chạy trên hamachi :D. id là conquervn pass 123 với cài luôn netframework 3.5 ko bít đc. ko nhưng cứ cài vào vì đang dùng 3.5 mà :X . Tiện thể có nhiều bạn vào mà k cài font tiếng anh nên khung đăng nhập viết chữ lúc đc. lúc không nên phải ấn nhiều lần 1 chữ . Sv hơi lag có lúc mất cả npc , sửa lỗi = cách out ra vào lại . 5 class nhân vật thích chọn class nào thì chọn.
Bài viết tạm đến đây thôi , bản này chưa vh tý nào nhá , nguyên tiếng anh luôn bạn nào thích vh cứ pm yahoo tớ hoặc bạn ấy ( bạn ấy ít onl nên có thể add yahoo tớ ):
- Heartsof.stone
- Nguoikhongco_traitim2000
Bạn nào thích test vào chơi cùng tớ cho vui nhá .

mrtun20
03-07-11, 07:25 PM
Sever vắng tanh ko ai vào hay đang down vậy :| .

monsterlee
04-07-11, 03:48 AM

mrtun20
04-07-11, 11:00 AM
Anh admin close topic này hộ em cái thằng em em đăng cái game vớ vẩn quá