PDA

View Full Version : HD: Cách việt hóa cho những bạn chưa biết

thiensu
03-07-11, 03:01 PM
Hôm nay mình sẽ hd các bác vh bằng web dành cho những bác ko biết dùng hvdic hoặc dùng ko đc phần mềm

Đầu tiên: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó sẽ hiện ra : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sau đó: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> web đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( xịn hơn hvdic lun nhé) :D

dịch nó ra web đó r` thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sau đó:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và cuối cùng save nó lại và out ra <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chúc thành công

thiensu
03-07-11, 07:05 PM
topic nghèo thật :(, vắng khách ...wa aaaaa

changbluetooth
03-07-11, 07:41 PM
Ê thiensu mấy hôm nay mình 0 on đc tại mạng ừii mà mình dùng bị lock rùi, vài bữa nữa mình sẽ share cho bạn cái sever mà mình fix lỗi (fix gần hết rùi nhưng chỉ còn add thêm npc zô nữa là xong lúc đó vh thành Thuần Việt cho giống on tiếp mình nha)

thiensu
03-07-11, 08:20 PM
ùhm, ok

mấy bữa nay rãnh rãnh ko j làm =))

dat233
04-07-11, 11:24 AM
thiensu oi nick chat la` gj` de? co' gj` minh` nko` ban vh ho^. not' may' phan` chua vh dc^^!

thiensu
04-07-11, 11:49 AM
thiensu oi nick chat la` gj` de? co' gj` minh` nko` ban vh ho^. not' may' phan` chua vh dc^^!

anhkochanh_anhkoranh_dechatvojem Y!M đó bạn :)

MrDnD
05-07-11, 02:27 PM
tìm sv đã convert sang utf-8 mà làm, đỡ mất công chuyển encoding

quocphuvt
07-07-11, 02:04 PM
chài hướng dẫn kiểu đó thì ma mới hiểu, tùm lum dấu mũi tên :(

thiensu
07-07-11, 08:30 PM
chài hướng dẫn kiểu đó thì ma mới hiểu, tùm lum dấu mũi tên :(

bạn ko hỉu thật ư :-o, ==", mình thấy đâu có mũi tên j tùm lum đâu

Minh Phụng
07-07-11, 09:02 PM
bộ ông nghĩ cái hình cuối của ông ít mũi tên lắm hả :|

thiensu
07-07-11, 09:05 PM
bộ ông nghĩ cái hình cuối của ông ít mũi tên lắm hả :|

thì cái cuối out ra thôi, chứ đâu có nhìu cái cuối tui có ghi trước ghi đăng cái hình là "và cuối cùng save nó lại và out ra"

để mũi tên vậy chứ tóm lại cái hình đó chỉ là save và out ra, aj ko bk làm nữa thì thua =)) :|