PDA

View Full Version : Cần tìm 1 số SPR của Vinagame ^^

Cold.Blood
02-07-11, 05:59 PM
Hiện tại mình đang viết event mới mà chưa tìm ra mấy SPR dưới đây.

Nếu bạn nào có hoặc biết Unpack mấy spr đấy thì share gấp cho mình ở Topic nhé.

Spr vật phẩm sự kiện.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Spr NPC sự kiện

Đây là LINK sự kiện mình cần của Vinagame . Các bạn click vào coi cho rõ : CLICK HERE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

DirectX
02-07-11, 11:07 PM
tui có nek. có thêm 1 số event nữa. kaka

Cold.Blood
03-07-11, 12:18 AM
à nếu bạn vào Topic chỉ để khoe thì mời bạn qua Topic khác :)

DirectX
03-07-11, 12:31 AM
đang online = 3g thì sao mà upload hả trời

kidcrazy187
03-07-11, 03:17 AM
Không biết bạn có chưa, share bạn nè :) Khỏi card j hết, chúc viết event thành công :D
Bạn có thể nhìn tên file mình up để so lại xem đúng k nhé. Àh mình chưa đổi tên thành *.spr, bạn tự đổi lại nhé. Hi

Búa xanh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Búa hồng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Búa vàng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguyên Đản : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cold.Blood
03-07-11, 03:34 AM
Cảm ơn sự nhiệt tình giúp đỡ của bạn ^^ phiền bạn quá.