PDA

View Full Version : Server Võ Thuật Vô Song

phien-nhatrang
28-06-11, 12:54 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng Dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: phien-nhatrang

Tool: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
28-06-11, 01:24 PM
Game nhìn cũng dc đó chứ ;)) Ko bít làm dc tv có dấu ko :D Ông có coi thử server viết theo kỉu code nào vậy ???

fuimensuda
28-06-11, 07:37 PM
Nhìn có vẻ ảo đây phải dã ngay :))

tanlss
28-06-11, 08:28 PM
Trông có vẻ hay đấy. Bác phiên thử xem có VH được không

thuoclano12
29-06-11, 08:16 AM
Bac phien oi bac up client len mediafire duoc khong? Thanks. Toi dow bang thunder khong dow duoc, ngoi bao lau no cung chi 0% nan.
Sory nhe, ra quan ngoi phai cai may khong co vietkey. Thong cam

natureboys
30-06-11, 08:53 PM
Hix, game thì nhìu mà time thì chẳng có bao nhiu, bùn :(. Có bác nào vh đc gì rùi thì show cho xem vài pic zí :D

nametruong00
01-07-11, 11:34 AM
game này đẹp hơn cái thằng nhái kiếm thế à
có việt hóa sẽ hay hơn đấy

mypyty
02-07-11, 02:33 PM
^^ nghiên cứu cái phoenix giùm em đi anh phien T_T

Mi$$_$p@m
03-07-11, 02:57 PM
Vẫn chưa có hướng dẫn cài server hả anh. CHờ hơi lâu đó. Đành tiếp tục chờ vậy. Nhìn hình cũng đẹp. Mong nhanh có hướng dẫn cài server. Thank nhìu

kelalung
03-07-11, 04:19 PM
này phiên, nếu giới thiệu server nhớ ghi server + client tiêu tốn nhiêu ram bộ nhớ, + dung lượng, lỡ ai đó tải xuống mà ko đủ tài nguyên thì nguy to...

khue110
03-07-11, 07:15 PM
Hix, game thì nhìu mà time thì chẳng có bao nhiu, bùn :(. Có bác nào vh đc gì rùi thì show cho xem vài pic zí :D
Boys ! giúp tui làm cái game này đc k :D
webgame á , Legend Of Mir đó :D đã ghê , bưa h test online vs ae cũng hay . Ngon hơn Khuynh Thành nhìu ... ông đồng ý giúp thì PM qua YH mới của tui nha
YH : boyhiphop_92

Kakarot96
03-07-11, 09:30 PM
Server chạy nhẹ tại chủ top chạy thêm một máy ảo độc lập nên chiếm nhiều tài nguyên

phien-nhatrang
03-07-11, 09:44 PM
source full + tool edit để việt hóa 300$, hết hy vọng vh cái này rồi

Kakarot96
03-07-11, 10:50 PM
có mỗi cái NPC Editor
chỉ dịch được tên và lời thoại của NPC

mypyty
03-07-11, 11:34 PM
điên thật vừa xóa cái sever lại post lên T_T

truanks2
04-07-11, 01:38 PM

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng Dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ô.. bác phien share lại cái server đi :D link die ùi

TALovexm
05-07-11, 01:32 AM
source full + tool edit để việt hóa 300$, hết hy vọng vh cái này rồi

mypyty
05-07-11, 11:23 AM

Anh2SiTinh
05-07-11, 06:55 PM
Bác nào up lại giúp cái server. Link của Phiên bị delete rùi :(

phien-nhatrang
06-07-11, 12:48 AM

qq của nó đây: 1930313661 ngay trên Wx_Login.exe đấy

thientruongdx
06-07-11, 04:31 AM

Lão già này định làm gì đây. Nguy hiểm quá :)]8-x

superjunior
06-07-11, 06:17 PM
cái sv này phải dùng sql server 2005 hà pác ? sao em dùng sql sv 2000 restore nó cứ báo lỗi hoài
nếu phải dùng slq server 2005 thì pác có thể cho em xin link down bản pác đang xài không ^
thanks

razer
09-07-11, 12:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
...các bước chạy server okie hết...chỉ tới khi chạt Client là nó cứ nhưvạy hok à...! a giúp giừm cái..!

vanluat1991
10-07-11, 04:18 PM
đây là lỗi gì vậy .aj bít chỉ em cái

phien-nhatrang
10-07-11, 04:21 PM
Tên thư mục server giả nén để nguyên ko được đổi tên

vanluat1991
10-07-11, 05:57 PM
Tên thư mục server giả nén để nguyên ko được đổi tên
bắt buộc phải để ở ổ D a` có cách nào thay đổi không ?

vanluat1991
10-07-11, 07:14 PM
Hướng Dẫn việt hóa lun dj bạn .nhìn hinh game cung hấp dẫn

among0123
15-07-11, 10:15 PM
dowload cliet như thế nào thế mấy bạn.Có phải đằng ký không.Giúp mình với.

TALovexm
18-07-11, 09:59 AM
Lão già này định làm gì đây. Nguy hiểm quá :)]8-x

Ô e xin đừng soi a như thế chứ, cắt chim bi giờ ...

vinhngocclup
18-07-11, 01:16 PM
:( Có ai đưa lên Onlie chưa. Cho tham gia với

kelalung
19-07-11, 10:45 AM
game này nhẹ đó, ai rãnh việt hoá đi, ngôn ngữ tq nhiều quá chả biết gì mà mò,

Sao ko thấy file config đường dẫn ở đâu vậy ta, sao nhất thiết fải để ổ d: nhỉ, chaỵ ở đâu cũng đc phải ko mí bạn

HKDdev.team
19-07-11, 12:36 PM
lâu rồi mới có thứ để nghịch =p~

TALovexm
19-07-11, 10:33 PM
game này nhẹ đó, ai rãnh việt hoá đi, ngôn ngữ tq nhiều quá chả biết gì mà mò,

Sao ko thấy file config đường dẫn ở đâu vậy ta, sao nhất thiết fải để ổ d: nhỉ, chaỵ ở đâu cũng đc phải ko mí bạn

game này ko việt hóa nổi, ko có tool, server chạy dc 30 min thì crash ^^

TALovexm
19-07-11, 10:33 PM
:( Có ai đưa lên Onlie chưa. Cho tham gia với

Có cái server online ip : 112.78.15.92 đấy, vô mà nghịch

thientruongdx
19-07-11, 10:37 PM
Có cái server online ip : 112.78.15.92 đấy, vô mà nghịch

Éo chạy nổi Client nghịch thế Ku nào đc

kelalung
20-07-11, 11:18 PM
trong server có mấy cái tools exe ko biết để làm quái gì nữa. Cứ 30phút là server tắt, chắc ko phải crash đâu, do nó demo free đó, chắc lần sau sẽ có bản xịn

mypyty
22-07-11, 06:53 AM
>:D<game quá hay đợi ngày có tool thoai

jangminh254
22-07-11, 07:28 AM
game này down cái client thế nào za làm ơn hướng dẫn dùm mình với .tks

jangminh254
22-07-11, 11:48 AM
cái này có cần cài font china ko vậy

phien-nhatrang
22-07-11, 12:45 PM
cần font bạn 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

jangminh254
22-07-11, 01:12 PM
sao mình cài chạy 2 link cuối mở ko lên kết nói bạn ơi..server down ve font nó khác trong hd bạn ah.. ip của mình là 192.168.1.2 nên cài thế nào hả bạn.......có bắt buộc phải cài trên máy ảo ko ?

MarsTN
22-07-11, 04:15 PM
OK Game Này dc ne =)) việt hóa đi anh em

mypyty
22-07-11, 04:59 PM
>:D<ai cài ko được pm yahoo mypyty làm giùm cho

MarsTN
22-07-11, 05:13 PM
còn game nào hay ko pro cho xin đi

MarsTN
22-07-11, 05:20 PM
ko bik tải client về sao :-ss bác cho links trực tuyến đi

jangminh254
23-07-11, 06:37 AM
game này về cài chơi ko đc hjc........

mypyty
23-07-11, 07:01 AM
:)]ai chơi ko dc pm yahoo tab-)b-)b-)

jangminh254
23-07-11, 08:00 AM
Yh là gì..nếu rãnh thì mình bật team viewer lên bạn cài hộ dùm tks

toiyeuran
25-07-11, 05:32 AM
cám ơn bác phiên làm video chi tiết quá , Các bạn khác khi hướng dẫn hãy học tập bác phiên nhé,cám ơn tất cả mọi người ^^

mypyty
26-07-11, 07:17 AM
:))thật ra có vài khúc anh phiên còn chưa chỉ hết... khi nào anh onl thì đưa em tool nha bản sever này chạy dc 1 ngày là đứt

khoils92
03-08-11, 12:32 PM
dowload client ở chỗ nào vậy phien toàn chữ TQ thui ah

hai07dv
08-08-11, 04:51 AM
dowload client ở chỗ nào vậy phien toàn chữ TQ thui ah

dung lượng 691MB

zzsieukidzz
08-08-11, 06:55 AM
cái này hay nè
phải chơi thử mới dc

hai07dv
08-08-11, 10:03 AM
cái này hay nè
phải chơi thử mới dc

thấy mấy người trước test kêu chơi được 1 ngày thì bị out game ....

TALovexm
08-08-11, 10:11 AM
:))thật ra có vài khúc anh phiên còn chưa chỉ hết... khi nào anh onl thì đưa em tool nha bản sever này chạy dc 1 ngày là đứt

Thấy bạn tuyển người phát triển game này ác liệt nhưng hình như chưa có kết quả thì phải.

Đây là bản demo nên tự động tắt server, ko có tool unpack file .dat, .data ....

phien-nhatrang
08-08-11, 11:03 AM
Đây là demo, nhưng source thì đã build ra hiện tại thì có thể khắc phụ server ko dis khi chạy, 1 thờit gian, tool thì cũng đã có 1 vài tool.

k0olb0y009
08-08-11, 11:48 AM
Khá hay nhưng toàn tiếng tàu ko à

hai07dv
08-08-11, 11:51 AM
ai có thể leech link client qua mediafire không ...down link client trực tiếp lâu quá

TALovexm
08-08-11, 08:14 PM
Đây là demo, nhưng source thì đã build ra hiện tại thì có thể khắc phụ server ko dis khi chạy, 1 thờit gian, tool thì cũng đã có 1 vài tool.

Chắc có tool edit NPC, Task ^_^, tool về items có ko phien-nt.

hai07dv
08-08-11, 08:53 PM
sever + client bug ra nhiều file " rác " quá :(( ko bit có VH nổi không ta ...client bug ra nặng thấy gớm :))

hai07dv
08-08-11, 08:54 PM
Chắc có tool edit NPC, Task ^_^, tool về items có ko phien-nt.

tools đó toàn tiếng tàu hem bit sử dụng sao nữa ....chắc VH cái tools để xài đỡ ;)

P/S : CHẠY GAME NÀY MÀ RAM 2G THÌ CHẠY BỊ LAG GIỰT HÌNH ....

TALovexm
08-08-11, 10:35 PM
bạn có những tools j nhỉ, mà bảo bug ra nhiều file rác quá

hai07dv
09-08-11, 12:00 AM
bạn có những tools j nhỉ, mà bảo bug ra nhiều file rác quá

hjhj chắc tại bạn hiểu nhầm ý mình...ý mình là setup client lâu vì thấy nhiều file .cys thui :D

tool thì mới kiếm dc cái "Snagit 10 Editor" để view icon ...còn file .ssd hay cys thì hem biết tools nào

hai07dv
09-08-11, 04:10 AM

cái này có mỗi client là nặng MB ..sever thì khởi động nhanh :D

hai07dv
09-08-11, 05:18 AM
ngồi việt hoá mệt quá ..cuối cùng cũng xong ..nhìn cũng tạm ổn ..ai quan tâm game này thì down về tham khảo ...

Tools bao gồm tiếng việt ( không dấu ) + tiếng anh ( vì 1 số chữ dịch ra tiếng việt hem hiểu + dài nên phang lun tiếng anh ..cho dễ hiểu ;)) )

cái NPCeditor hình như việt hoá được NPC + lời thoại + nhiệm vụ thì phải...mới mày mò trong đó thấy có đầy đủ ..để việt hoá thử

demo

HJX KHÔNG BIẾT CÒN AI QUAN TÂM GAME NÀY HEM NHỈ ~:>

link đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass : clbgamesvn.com

phien-nhatrang
09-08-11, 08:12 AM
Cái này thì có sẵn trong server rồi nó ko VH đc Task, để chiều mình úp cái kia lên

TALovexm
09-08-11, 12:46 PM
hiz, chịu khó thiệt.... nhưng server run dc 1 ngày bị dis vẫn không ăn thua được

hai07dv
09-08-11, 01:05 PM
Cái này thì có sẵn trong server rồi nó ko VH đc Task, để chiều mình úp cái kia lên

mong sớm nhận được tools để dev thử :)

hiz, chịu khó thiệt.... nhưng server run dc 1 ngày bị dis vẫn không ăn thua được

có cách nào khắc phục không nhỉ ...

TALovexm
09-08-11, 01:06 PM
he he! còn nhiều vấn đề khi tham gia cái game này đây ...

phien-nhatrang
09-08-11, 01:55 PM
đã thêm tool .

thecongcntt
09-08-11, 02:57 PM
Hình như TAlovexm biết nhiều về game này thì phải, thấy tham gia topic nhiệt tình quá , chắc chơi Buff trâu lắm đây =)). TAlovexm cho tớ xin yahoo đi, tớ hỏi cái này cái >:)

hai07dv
09-08-11, 03:02 PM
đã thêm tool

open nó báo file .dll no found ...:(

phien-nhatrang
09-08-11, 03:06 PM
Thiêu file dll nào thì down về bảo vào đó, tuỳ theo máy nữa, máy mình thì ko sao

hai07dv
09-08-11, 09:21 PM
công việc việt hoá quá khổng lồ :-h

TALovexm
09-08-11, 09:39 PM
Hình như TAlovexm biết nhiều về game này thì phải, thấy tham gia topic nhiệt tình quá , chắc chơi Buff trâu lắm đây =)). TAlovexm cho tớ xin yahoo đi, tớ hỏi cái này cái >:)

Tớ cái " tung cước ".

phien-nt bảo có thêm tool rùi, share cho mình với

hai07dv
10-08-11, 03:32 AM
phien-nt bảo có thêm tool rùi, share cho mình với

lên bài đầu down đi :D có thêm tools view file .cys

hongtu1
10-08-11, 09:10 AM
Game này client ko đóng gói nhưng tất cả các file đều mã hóa và pải mở = tool :(. Mà hình như game hơi ít event thì pải:-s

TALovexm
10-08-11, 08:43 PM
Game này client ko đóng gói nhưng tất cả các file đều mã hóa và pải mở = tool :(. Mà hình như game hơi ít event thì pải:-s

Có source thì viết thêm tính năng đi he he he ehhehe

Sesshomaru
12-08-11, 08:49 AM
D:\wuxiawushuang\Prize\othername.ssd---------->Danh hiệu
D:\wuxiawushuang\Prize\prize.ssd----------->quà tặng
D:\wuxiawushuang\Hall\rexiao.ssd Kì Trân Các tiền xu
D:\wuxiawushuang\Hall\youxibi.ssd Kì Trân Các Vàng
D:\wuxiawushuang\Hall\miaogou.ssd Kì Trân Các Vàng Thường
D:\wuxiawushuang\SystemMsg Thông báo hệ thống
D:\武侠无双Online\help Bảng Trợ Giúp
D:\武侠无双Online\maps\map.ini tên bản đồ
(cái nào client có thì nên việt hóa client không nên chỉnh server)
Mình chỉ có thể việt hóa bao nhiêu đây thôi
Ai biết cách việt hóa Item và skill với giao diện với đống file *.dlg chỉ với:((
Mình thấy skill có thể việt hóa ở file skill\craftsmanship.dat nhưng mà nếu đánh dư số bit sẽ làm sai lệch toàn bộ skill số sau=>bug skill
chưa thể việt hóa được skill mặc dù biết chỗ

kiến thức hạn hẹp mong chỉ giáo:((

TALovexm
12-08-11, 12:33 PM
Ai biết cách việt hóa Item và skill với giao diện với đống file *.dlg chỉ với:((
Mình thấy skill có thể việt hóa ở file skill\craftsmanship.dat nhưng mà nếu đánh dư số bit sẽ làm sai lệch toàn bộ skill số sau=>bug skill

kiến thức hạn hẹp mong chỉ giáo:((

Muốn việt hoá được mấy files này phải có tools ngoài ra ko thể việt hoá dc

Sesshomaru
23-08-11, 06:01 PM
không ai mò món này nữa à:(.....................

maximhoa
24-08-11, 08:25 PM
Mình sẽ lo toàn bộ mọi chi phí bao gồm trả lương cho các bạn , tiền mua license source + tool, hệ thống máy chủ để hoạt động .vv.vvv.

TALovexm
25-08-11, 12:42 AM
Mình sẽ lo toàn bộ mọi chi phí bao gồm trả lương cho các bạn , tiền mua license source + tool, hệ thống máy chủ để hoạt động .vv.vvv.

hiz, game này chưa phát hành mua lic kiểu gì, mà có lic cũng tiền tỷ 8-}

Sesshomaru
16-01-12, 12:25 PM

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) có bạn nào hảo tâm share cái pass bản full này đi :(

buiquan1987
07-02-12, 06:46 PM
sever này có ổn định ko thế bạn

xuanmaopro
09-02-12, 02:35 AM
3

Ðề: Server Võ Thuật Vô Song
Ai biết cách việt hóa Item và skill với giao diện với đống file *.dlg chỉ với
Để xem được link liên kết bạn phải có tối thiểu 1 bài viết hoặc cao hơn. Số bài viết của bạn hiện tại là 0

kiến thức hạn hẹp mong chỉ giáo

mypyty
12-02-12, 11:11 AM
các bạn cần thì pm yahoo mình share cho ^^

heybaby2707
12-02-12, 11:28 AM
các bạn cần thì pm yahoo mình share cho ^^

caoboiyb
17-02-12, 07:44 PM
Game này là game gì vậy???? (30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr)

dukute1995
13-04-12, 07:34 AM
sv nay la game ji` zay ai co sv thai son bat dau cai dat san tren may ao wmare hok