PDA

View Full Version : Ai giúp e về cái Hamachi với

suts2em1102
27-06-11, 06:17 PM
Sau khi cài đặt xong e thay đổi địa chỉ ip trong severlist của client nhưng khi bắt đầu vào game thì nó thông báo kết nối thất bại ai giúp e với :((

suts2em1102
27-06-11, 06:53 PM
Thêm cái hình mọi người giúp tui với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

concabach
27-06-11, 08:42 PM
truoc tien xin loi vi may viet co da^'u ko dc. Bay gio ban muon choi wa hamachi thi` ban phai? coi dia chi? IP hamachj cua ban la bao nhiu nhu hi`nh tren thi` dia chi IP hamachj cua ban la 5.200.... ban vao server doi tat ca IP trong bishop...( gi nua do minh ko nho nhung ban thuong doi IP chac ban biet ) thanh IP hamachj .roi vao client serverlish doi thanh IP hamachj lun 5.200.... con may ban cua ban muon vao choi thi kiu dang nhap vao pho`ng hamachj cua ban. roi vao client serverlish doi IP thanh IP hamachi cua ban 5.200.... la oke . CHUC BAN THANH CONG than

suts2em1102
27-06-11, 09:37 PM
truoc tien xin loi vi may viet co da^'u ko dc. Bay gio ban muon choi wa hamachi thi` ban phai? coi dia chi? IP hamachj cua ban la bao nhiu nhu hi`nh tren thi` dia chi IP hamachj cua ban la 5.200.... ban vao server doi tat ca IP trong bishop...( gi nua do minh ko nho nhung ban thuong doi IP chac ban biet ) thanh IP hamachj .roi vao client serverlish doi thanh IP hamachj lun 5.200.... con may ban cua ban muon vao choi thi kiu dang nhap vao pho`ng hamachj cua ban. roi vao client serverlish doi IP thanh IP hamachi cua ban 5.200.... la oke . CHUC BAN THANH CONG than

Mình làm như thế rồi nhưng khi thay ip vào bishop , database ... trong sever thì khi chạy sever đến chỗ bishop nhập id va pas nó bị đứng luôn không thể làm gì được

concabach
28-06-11, 08:34 PM
bạn mở mấy mạng như thế nào vậy bạn chỉ nên mở cark mạng internet của bạn và hamachi thôi còn lại tắt hết nhé thân. chúc bạn thành công :D

kingxlag
12-07-11, 09:34 AM
Thêm cái hình mọi người giúp tui với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sữa IP là sữa tất tần tật những gì có chứa IP= Trong sv bạn chỉ dùng hamachi mà ko sữa lại các IP thì sao mà connect. Bạn sai ở chỗ nào. IP còn là 192.168.1.2 ở các mục quan trọng nhất của sv.