PDA

View Full Version : Em Cần Làm 1 SV

kutybo95zx
27-06-11, 08:34 AM
em chào các anh chị trong diễn đàn CLB .em rất hay tìm hiểu và thích chơi tlbb priate nên em muốn làm 1 sever priate cho các bạn cùng chơi anh nào bít chỉ em cái nha em cám ơn nhiều.

3z3z3z
27-06-11, 08:48 AM
Đọc kỹ 3 chú ý là xong! Nhẹ nhàng thơm khói!;))

thehell99
27-06-11, 09:05 AM
bạn hãy tham khảo những bài post này khá chi tiết cho người mới gia nhập.
Hướng dẫn tạo server “Thiên long bát bộ” offline (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Thảo luận cách làm Private Sever TLBB Online ở đây! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

3z3z3z
27-06-11, 09:12 AM
bạn hãy tham khảo những bài post này khá chi tiết cho người mới gia nhập.
Hướng dẫn tạo server “Thiên long bát bộ” offline (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Thảo luận cách làm Private Sever TLBB Online ở đây! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

TheHell99 cho mình hỏi sắp tới ra Hệ Điều Hành Yellow Hat hã bạn?;)) Chắc nó có nhiều cải tiến hơn so với Redhat!

freekill0113
27-06-11, 09:54 AM
Yellow Hat \m/..............................

duchung145
27-06-11, 10:18 AM
TheHell99 cho mình hỏi sắp tới ra Hệ Điều Hành Yellow Hat hã bạn?;)) Chắc nó có nhiều cải tiến hơn so với Redhat!

Yellow Hat vs Windows 8?
I'm not Linux fanboy so I select Windows 8