PDA

View Full Version : Ko dịch chuyển lên map luyện công được

kenlucifer
25-06-11, 12:20 PM
Tình hình là vừa tạo cái server TSBD v3.0
nhưng move lên các map luyen cong ko đc
ai bít chỉ giùm với hix hix
nhưng vẫn lên đảo luyện skill đc
pro nào bít pm yahoo chỉ giúp e , e bít ơn nhìu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SaoThaiBinh72
25-06-11, 12:23 PM
Cho mình xin tấm ảnh gameserver lúc lên maps luyện công .

kenlucifer
25-06-11, 12:24 PM
ko lên đc , mình click vào xaphu lên map , nó ko báo gì het

SaoThaiBinh72
25-06-11, 12:33 PM
CHụp ảnh GameServer post lên mình xem .

kenlucifer
25-06-11, 12:37 PM
mình ko bít post hình bãn có thể add yahoo mình nc đc ko , hướng dẫn mình với mình mới tập dev à
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuncon82
25-06-11, 01:30 PM
Đã mở map, script di chuyển đúng chưa?

jxvietnam
25-06-11, 01:34 PM
Tình hình là vừa tạo cái server TSBD v3.0
nhưng move lên các map luyen cong ko đc
ai bít chỉ giùm với hix hix
nhưng vẫn lên đảo luyện skill đc
pro nào bít pm yahoo chỉ giúp e , e bít ơn nhìu
Vừa cài server chứ ko phải vừa tạo bạn nhé !! 2 từ này # nhau hoàn toàn
Chắc bạn cũng chả đụng tới gì đến server nên việc tắt map và lỗi script là ko thể rồi
Lỗi này chưa gặp ..........

DirectX
25-06-11, 06:12 PM
đã mở maps chưa mà đòi move zậy trời.............

kenlucifer
25-06-11, 08:06 PM
Vừa cài server chứ ko phải vừa tạo bạn nhé !! 2 từ này # nhau hoàn toàn
Chắc bạn cũng chả đụng tới gì đến server nên việc tắt map và lỗi script là ko thể rồi
Lỗi này chưa gặp ..........
hi mình dùng từ sai sót....sorry , à mình cũng chân thành cảm ơn jxvietnam , nhờ bài viết của bro mà mình đã cài đc server mà đưa lên online bằng hamachi cho 1 số bạn bè chơi .cảm ơn bro nhìu lắm

vấn đề move lên map mình đã mở map rùi .
giờ nó lại nảy sinh nhiều vấn đề khác , các bạn vui lòng zúp mình với , mình có điều kiện muốn mở 1 server free 100% cho anh em giải trí trong dịp hè...nhưng do kinh nghiệm dev jx còn gà nên nhờ các pro chỉ giúp giùm nhé .

1 - Nhiều lúc đang chơi server bị lỗi npc chuyển sinh , click vào nó ko được , ko hiện lên gì cả.
2 - Nhiều khi chuyển sinh xong , đánh ko lên kinh nghiệm ,phải cắn bánh lên cấp , rùi mới luyện típ được.
3 - Đi tống kim , bên kim , tự nhiên chết xong lại về bên tống :(
4 - Dùng lệnh bại gọi boss đại HK , thì lại hiện ra con boss sat thủ , máu trâu , đánh như boss HK , nhưng ko rớt giống gì hết .
hix , sự việc nó là như vậy .
mong các cao nhân chỉ zúp mình ,để mình có thể làm 1 server phục vụ cho các bạn trong dịp hè này .
có gì xin các pro add yahoo chỉ bảo để e bít , chứ post bài trên đây bất tiện lắm .

xin chân thành cảm ơn

kenlucifer
26-06-11, 11:36 AM
ko ai zúp à....................................

-Mr.Tom-
27-06-11, 02:17 PM
ko ai zúp à....................................

kô có ảnh tkì ai giúp đc. bạn :-Ss~

davidtuan25
27-06-11, 02:52 PM
MrTom , bạn rãnh nhỉ , đi làm tool del nhân vật rùi bán :T