PDA

View Full Version : Cần tìm 1 số tools

ngotiendat
24-06-11, 04:09 PM
mình cần tìm 1 số tools hack JX, roll và những cái khác. mục đích của mình ở đây k phải là phá hoại ai cả mà cần tìm tools để tìm hiểu cách thức hoạt động cũng như mức độ phá hoại để tạo 1 cái anti có thể chống đc. sv thử nghiệm offline của mình, mình bây h chỉ thiếu tools phá. mong bạn nào có tools có thể share cho mình qua inbox, tools lởm cũng đc để mình thử. mục đích mình đã nói từ trc, mình k phá ai bao h cả :D.
=
trình mình gà, nhưng k phải là k biết cái gì nhưng vẫn mong mọi người biết có thể giúp đỡ cho mình.
pro nào hảo tâm chia sẽ kiến thức mình xin cảm ơn :d.
bạn nào thích chim lợn thì qua chỗ khác chơi mình xin phép không tiếp.
==
cảm ơn đã đọc topic của mình :d

ph4mduc4n
24-06-11, 08:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SaoThaiBinh72
24-06-11, 10:19 PM
mình cần tìm 1 số tools
hack JX,
Nếu bạn biết hack thì những cái đơn giản nhất cũng dùng hack đc , chỉ là có qua đc anti k thôi

roll
CŨng rất đơn giản chỉ là sv Fix chưa thôi

những cái khác
Là những thứ gì?

thuanthienkiem
24-06-11, 10:36 PM
mình cần tìm 1 số tools ,
Nếu bạn biết hack thì những cái đơn giản nhất cũng dùng hack đc , chỉ là có qua đc anti k thôi

CŨng rất đơn giản chỉ là sv Fix chưa thôi

Là những thứ gì?
pac nay` chac la nguoi` gia` nhat' forum, sn 72 luon co day'

Čħīċķėň
24-06-11, 10:42 PM
SaoThaiBinh72 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) CŨng rất đơn giản chỉ là sv Fix chưa thôi

=))

SaoThaiBinh72
25-06-11, 08:34 AM
SaoThaiBinh72 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) CŨng rất đơn giản chỉ là sv Fix chưa thôi

=))
Không đúng sao mà cười ?

Roll sv = skill , = mua item, = Bug .v.v.
( bị dos k nói )

Nếu sv k Fix thì ....

KingStone
25-06-11, 09:31 AM
tất cả server jx hiện tại trừ tân kiếm hiệp đều rollback được, chú có khả năng fix ko nói ai nói chả đc :|

SaoThaiBinh72
25-06-11, 09:34 AM
Vậy mới nói là Sv đã Fix chưa ?
Chứ Roll thì dễ Fix mới khó.

KingStone
25-06-11, 09:48 AM

Vậy mới nói là Sv đã Fix chưa ?
Chứ Roll thì dễ Fix mới khó.

2 câu nói rất mâu thuẩn :-?

roll dễ qua công thành đại chiến thử ko :))

SaoThaiBinh72
25-06-11, 09:56 AM
@-Funny-: Mình cảm thấy bạn không ưu mình , chuyên đi tìm những bài mình viết để xỉa xói , ngay từ việc làm đầu tiên là PM Y!M mình lúc mình lên Mod để ... đã cho thấy bạn ntn rồi.

KingStone
25-06-11, 10:02 AM
để gì để hỏi cái anti chống muỗi ;))

thấy nói toàn phán nên comment thôi :)

SaoThaiBinh72
25-06-11, 10:06 AM
Ờ vậy thôi, rút kinh nghiệm lần sau .