PDA

View Full Version : Mình muốn tạo 1 server để 30 bạn cùng chơi thì ntn ạh

keraotinh
24-06-11, 02:14 PM
Như trên tiêu đề

Cách đây cấp 3 mình có 1 bang hội , chơi phiên bản công thành chiến ấy ! Hồi đó quả là 1 kỷ niệm với bao đêm thức trắng , đánh quái . Giờ mỗi thằng 1 nơi , có đứa đi du học , có đứa ở Sài gòn , hà nội...

Cả đám mới bàn nhau , tạo 1 server để cùng nhau tìm lại 1 thời để nhớ !!! Mong các bác giúp mình . Bạn nào giúp cho dù là sinh viên nhưng bao nhiêu mình cũng có thể chịu đc .

Cám ơn chân thành ạ

jxvietnam
24-06-11, 02:20 PM
Mở server online chứ sao :D, hd thì có trong kho lưu trữ rùi đó

SaoThaiBinh72
24-06-11, 02:36 PM
Đưa Y!M để mình liên lạc .
Hoặc liên lạc Y!M mình:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuanthienkiem
24-06-11, 02:58 PM
Mình kinh nghiệm đưa online đầy mình, bạn cho mình cái yahoo sẽ cài free cho

keraotinh
24-06-11, 03:44 PM
nick yh mình là chuacaorau :(

lllbxdlll
24-06-11, 04:47 PM
Cho mình hỏi có thể đưa TSBĐ 3 lên onl không? Mình cũng cần up onl để nhóm bạn mình chiến giải trí.
Y! của mình: lllllbxdlllll (5L, B, X, D, 5L)
Cảm ơn các bạn trước!!!

Mr.Phát
24-06-11, 04:51 PM
đag support. tình hình cái sv này hơi khó kiếm :))

ThanhVipLn
24-06-11, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lên Đây Down Nè ;))

thanh159
24-06-11, 05:31 PM
Lên Đây Down Nè ;))

lLên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)volam.zing.vn :( down

montersghost
25-06-11, 11:21 AM

kingxlag
12-07-11, 09:48 AM
Như trên tiêu đề

Cách đây cấp 3 mình có 1 bang hội , chơi phiên bản công thành chiến ấy ! Hồi đó quả là 1 kỷ niệm với bao đêm thức trắng , đánh quái . Giờ mỗi thằng 1 nơi , có đứa đi du học , có đứa ở Sài gòn , hà nội...

Cả đám mới bàn nhau , tạo 1 server để cùng nhau tìm lại 1 thời để nhớ !!! Mong các bác giúp mình . Bạn nào giúp cho dù là sinh viên nhưng bao nhiêu mình cũng có thể chịu đc .

Cám ơn chân thành ạ
HAMACHI đc 30 ng` connect dùng nó mà config lại và dùng hamachi để kết nối các máy khác là ok ngay. HAMACHI thì gionng61 như ONLINE kiếm 1 cái mạng ngon mà chạy

IN_NUYASHA
13-07-11, 04:45 PM
Như trên tiêu đề

Cám ơn chân thành ạ
kỹ niệm à nge cũng có lý đấy nhưg có sẵn server Vingame ý sao k0 chơi mà fãi tạo Private server nhỉ ????
nếu bạn cần có thể pm mình nhoz_shin2

vilinh01
03-08-11, 01:59 PM
ông thành vào đây quản cáo kìa