PDA

View Full Version : Intro JX 2 Version Thiên Môn Trận !!!

thaihoa91
23-06-11, 04:57 PM
JX 2 của VNG mới ra version mới, thấy cái intro đẹp quá nên lấy về cho anh em xài :D

DEMO
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

**LinkDown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-Mr.Tom-
23-06-11, 05:10 PM
team tkui :D~ .................................

mylovecr
23-06-11, 05:26 PM
Boc' tem, xe tem, nhai tem, sai` thoi:D

jxvietnam
23-06-11, 07:02 PM

Boc' tem, xe tem, nhai tem, sai` thoi:D

SaoThaiBinh72
23-06-11, 07:19 PM

( sai thì đừng ai quang gạch nhá )

ph4mduc4n
23-06-11, 07:24 PM
Hình đẹp quá, đẹp như MU vậy :U anh Hòa tốt bụng nhỉ :U

thaihoa91
23-06-11, 07:53 PM
@jxvietnam
+
@SaoThaiBinh72

JPG load dc ! Yêu cầu là mở file .jpg bằng paint rùi chọn File -> Save ! Là sẽ load dc trong game !

Trước đây, tui từng bị lỗi là xài 1 loại ảnh jpg mà đã edit lại cho đẹp từ photoshop, kết quả load trong game ko dc ! Mở nó bằng paint và chọn save theo dạng paint thì vào game load bình thường :))

SaoThaiBinh72
23-06-11, 08:43 PM
@jxvietnam
+
@SaoThaiBinh72

JPG load dc ! Yêu cầu là mở file .jpg bằng paint rùi chọn File -> Save ! Là sẽ load dc trong game !

Trước đây, tui từng bị lỗi là xài 1 loại ảnh jpg mà đã edit lại cho đẹp từ photoshop, kết quả load trong game ko dc ! Mở nó bằng paint và chọn save theo dạng paint thì vào game load bình thường :))

Sao ông giống y chang tôi vậy trời , dùng fts chỉnh chán chê xong load k đc :)) nhưng cho vô pain thì lại đc , nhưng chất lượng bị xấu đi nhiều.

thaihoa91
23-06-11, 09:12 PM
Sao ông giống y chang tôi vậy trời , dùng fts chỉnh chán chê xong load k đc :)) nhưng cho vô pain thì lại đc , nhưng chất lượng bị xấu đi nhiều.

Tui có mẫu file gốc là jpg rùi ! Nên edit cũng vẫn thế thui ! Sau đó chọn file -> save bằng paint thì nó ko giảm gì cả !

SaoThaiBinh72
23-06-11, 09:21 PM
uhm , jx hình như nó load ảnh theo kiểu cheak mã hay sao ý , vì nếu ảnh là png hoặc một loại gì khác ta đổi trên sang đuôi jpg nó cũng k load , bắt buộc phải sao lưu dưới dạng jpg mới đc.

icydream35
24-06-11, 12:43 AM
ths Hoà, mình tải về nhung cài client của mình ko load ảnh. Chắc fải chuyển wa .pak hay .spr thì nó mới chịu chạy wa. Các intro ma Hoà chỉ mình đều chạy rất goog. hj hj, ths Hoa lần nữa.

pikhjn
24-06-11, 12:55 AM
Ước Gì có JX2 Offline thì hay nhỉ :)

a3pick
24-06-11, 01:38 AM
uhm , jx hình như nó load ảnh theo kiểu cheak mã hay sao ý , vì nếu ảnh là png hoặc một loại gì khác ta đổi trên sang đuôi jpg nó cũng k load , bắt buộc phải sao lưu dưới dạng jpg mới đc.

Tui có mẫu file gốc là jpg rùi ! Nên edit cũng vẫn thế thui ! Sau đó chọn file -> save bằng paint thì nó ko giảm gì cả !
thực chất thì client JX load jpg vì nó chỉ ra load offset ở header file đúng jpg :D

[B.M.W]Sports
24-06-11, 07:11 AM
làm theo cách TH là load được

KingStone
24-06-11, 09:39 AM

tem chứ ko phải team :-s

cuncon82
25-06-11, 01:28 PM
Photo Shop vẫn load được, chẳng qua là khi save trong photo Shop có đuôi là .JPG, các bạn chỉ đổi lại thanh .jpg là được (khác nhau ở đuôi in hoa).

[Lady]Pro-Bi
25-06-11, 05:41 PM
lâu rồi không vào . giờ box nhiều thứ mới mẻ thế :)...