PDA

View Full Version : Hỏi cách hướng dẫn tạo web VL

clubVLOff
22-06-11, 01:34 PM
ai bik tạo web võ lâm chỉ chi tiết cho mình chút vừa làm đc game mà ko bik cách làm web
Ai bik thì hướng dẫn chi tiết chút nha

SaoThaiBinh72
22-06-11, 07:00 PM
để tự desing 1 web võ lâm yêu cầu bạn phải có kiến thức về php hoặc html, nhưng hiện tại có 1 số web đã đc rip lại với skin khá đẹp , bảo mật cao , bạn chỉ cần download về và cài đặt trên xampp là có thể onl.

notfile
24-06-11, 01:01 AM
đây là bộ web reg acc giành cho online

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

về data các bạn có thể lấy data trắng của Milly hoặc lấy data luôn của mình cũng dc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn đây là bộ skin web giống VNG 100%

cách cài đặt vô cùng đơn giản :

Bước 1 cài Xampp ( start 2 dòng đầu )

bỏ bộ web vào thư mục hdoct của Xampp

Import data

lên trình duyệt gõ localhost là ra web của bạn

còn config lên online thì như sau , sau khi đã hoàn tất các bước trên bạn mở port 80 cho modem

mở firewall cho windown và modem nếu cần thiết
config file host trong win

-Mr.Tom-
24-06-11, 08:08 AM
vào web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem đc. tkì mình share cko bạn cả bộ web :D~ [ web ăn cắp =))~ ]

SaoThaiBinh72
24-06-11, 08:17 AM
vào web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem đc. tkì mình share cko bạn cả bộ web :D~ [ web ăn cắp =))~ ]

Web gồm 3 trang html :|

-Mr.Tom-
24-06-11, 11:28 AM
Web gồm 3 trang html :|
viết đc. cái đăng ký kô a viết hộ e ;;)~

SaoThaiBinh72
24-06-11, 11:58 AM
đăng kí tài khoản hả ? Được .

Trích ở web

TIÊU CHÍ HOẠT ĐỘNG: NÓI KHÔNG với LAG Và HACK Jx Online
:|:|:|

[B.M.W]Sports
24-06-11, 12:17 PM

taizero30
24-06-11, 12:24 PM
tốt nhất xài html cho chắc cú :)) .................................................. .............

-Mr.Tom-
24-06-11, 02:08 PM
đăng kí tài khoản hả ? Được .

Trích ở web

:|:|:|

tkế viết hộ e cái đi ;;)~ pkải dùng cái đăng ký của web milly :(~

-Mr.Tom-
24-06-11, 02:09 PM
server cùi mà xem làm rỳ :-j~ server không hay = tkần long đâu khỏi xem :-j~