PDA

View Full Version : VH item gần full đây, đủ cho cả nhà hưởng thụ :D

thiensu
22-06-11, 01:08 PM
hôm nay mình share cho các bác thư mục item mới

TT: vh 100% tên ( return vh 99%, còn 1 số nho nhỏ thì chưa)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: thiensu

về test đi nha mấy bác, giải nén ra xong copy đè lên thư mục item cũ trong current mình đang xài đóa, chúc vui vẻ :D

changbluetooth
22-06-11, 04:31 PM
Thank có phát huy những item và return việt hoá khá tốt, nhưng bị lỗi 0 sử dụng skill Côn lôn, Vân Mộng Cốc, haha mình sẽ sử dụng item mà bạn VH chỉnh sửa để rồi ép vào bản current của mình sau đó sẽ share cho các mem trong box

mrtun20
22-06-11, 05:46 PM
Thank có phát huy những item và return việt hoá khá tốt, nhưng bị lỗi 0 sử dụng skill Côn lôn, Vân Mộng Cốc, haha mình sẽ sử dụng item mà bạn VH chỉnh sửa để rồi ép vào bản current của mình sau đó sẽ share cho các mem trong box
Lấy của ng` ta mà add vào rar là phải có nguồn nhé =)) . Nãy del nhầm cái item.rar của bạn :)) . đag test còn 1 số lỗi ko hiểu các bạn khác sao nhưng add vào current thì mất thằng NPC tân thủ :| . coi lại dùm cái. !

thiensu
22-06-11, 06:28 PM
ùhm, ráng làm một box hoàn thiện đi cả nhà

tui vh mún chết r đây :D

thiensu
22-06-11, 06:40 PM
Lấy của ng` ta mà add vào rar là phải có nguồn nhé =)) . Nãy del nhầm cái item.rar của bạn :)) . đag test còn 1 số lỗi ko hiểu các bạn khác sao nhưng add vào current thì mất thằng NPC tân thủ :| . coi lại dùm cái. !

npc tân thủ là thằng hổ trợ tân thủ hay tân thủ tiên cô hả bạn ;))

changbluetooth
22-06-11, 09:42 PM
Ê thiensu làm sao mà bạn tạo ra được cây kiếm cấp 150 vậy chỉ mình với, mình mò ở trong thư mục của bạn có nhiều item mà bản bt không có làm sao có vậy hả ?

thiensu
23-06-11, 07:25 AM
Ê thiensu làm sao mà bạn tạo ra được cây kiếm cấp 150 vậy chỉ mình với, mình mò ở trong thư mục của bạn có nhiều item mà bản bt không có làm sao có vậy hả ?

hà hà :), dơn bản mới nhất về xài đi bạn

bản 30/5 của phụng 330 đấy kết hợp với cái item của mình sẽ rõ hơn

còn bạn mún chỉnh sửa j tùy, cây kiếm cấp 150 bạn nói là cây nào ;;), mình ko nhớ rõ

mrtun20
23-06-11, 12:21 PM
Lỗi này hình như k phải file item của bạn . Chả hiểu cài NPC kiểu gì vào mất cái thằng bán cánh , phụng , bà hỗ trợ tân thủ ý , với thằng transporter thế thôi . bạn nào bík lỗi này chỉ mình fix nhá :D.

changbluetooth
23-06-11, 03:20 PM
cái cây kiếm tên là KHỔNG CỤ LÊ MINH cấp 150 đường dẫn là item/73/1150.c
thiensu coi lại dùm+hướng dẫn cách tạo item lun nha mình đọc của phung 0 hiểu

changbluetooth
23-06-11, 03:22 PM
mrtun20 và thiensu ơi mình muốn xin yahoo của 2 bạn, tụi mình lập thành 1 nhóm việt hóa+khắc phục lỗi trong cq off luôn nha

thiensu
23-06-11, 03:54 PM
cái cây kiếm tên là KHỔNG CỤ LÊ MINH cấp 150 đường dẫn là item/73/1150.c
thiensu coi lại dùm+hướng dẫn cách tạo item lun nha mình đọc của phung 0 hiểu

minh dang khong co o nha vai ngay nen khong co thu muc chien quoc

doi minh ve lam huong dan luon :D

quocphuvt
07-07-11, 08:28 AM
à cái tạo item thì cũng dễ thôi, mình thường tạo một file c rồi copy hết các dòng trong item có sẵn qua, sau đó đổi ở trong khung get_family <phái>;set_name <Tên>;set_level <cấp> ; set_value <số tiền>: và một số dòng equip :D

kjemlua
10-07-11, 06:35 PM
à cái tạo item thì cũng dễ thôi, mình thường tạo một file c rồi copy hết các dòng trong item có sẵn qua, sau đó đổi ở trong khung get_family <phái>;set_name <Tên>;set_level <cấp> ; set_value <số tiền>: và một số dòng equip :D
chả hiểu làm ơn cho cái hình (*)(*)(*)(*)(*)

quocphuvt
10-07-11, 09:32 PM
đây muốn hiểu phải VH nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>