PDA

View Full Version : Pet mới đây :))

close
20-06-11, 10:40 PM
Mấy pic về con pet :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

strengnvm
21-06-11, 11:53 AM
xì mốc quá ha :D :D trông vậy tui kết rùi đó.Ah! cái phiên bản đó có world 3 ko? có dịch đến đc ko? chia sẻ cho ae nghik đi

close
21-06-11, 01:33 PM
world 3 là chỗ nào nhỉ ?
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

strengnvm
22-06-11, 10:59 AM
Cậu Close có chơi Tales of talisman ko? thì biết ngay world 3 là ở đâu thôi mà

close
22-06-11, 10:28 PM
Cái này phải không ?

kyo4000
24-06-11, 08:38 AM
Cái này dùng client nào TV vậy ? Chơi tiếng english nhìn tên nghe nhảm quá...

close
24-06-11, 09:17 AM
client tự việt hóa chứ lấy đâu ra :-&

strengnvm
27-06-11, 12:27 PM
cho tớ cái game_server.evp của cậu đã Việt hóa ở trên kia đi ^^

vdc1712
07-07-11, 09:40 PM
World3 là do tớ làm ra cho bên Talesoftalisman. Các cậu lúc copy tớ khuyên hãy copy từng thứ một và check coi có vấn đề ko, chứ source chính tớ để control trên server, còn client chỉ vứt lung tung, ai copy ko biết chỉnh là dump database :D

close
12-07-11, 05:20 PM
à quên nói với bác là em có cả cái file game_server của Talesoftalisman nữa cơ :-|

vdc1712
22-07-11, 08:33 AM
Chắc bác lượm trên ragezone chứ gì. Nói luôn chắc chỉ lấy từ client xong copy qua vớ vẩn vậy thôi. Còn server files thì tụi tui chưa bao giờ share ra public nha. Copy từ client vào server file thì bug free. Lúc đó tự fix tàn tàn.

SaoThaiBinh72
22-07-11, 09:01 AM

close
22-07-11, 05:19 PM
Chắc bác lượm trên ragezone chứ gì. Nói luôn chắc chỉ lấy từ client xong copy qua vớ vẩn vậy thôi. Còn server files thì tụi tui chưa bao giờ share ra public nha. Copy từ client vào server file thì bug free. Lúc đó tự fix tàn tàn.
cam đoan là trên ragezone cũng ko có :))
đây ai muôn có file game_server.evp của server TOT thì vào đây lấy :))
tui cũng chẳng muốn đưa ra đâu nhưng bác nói hoành tráng qua tui đành đưa ra để chứng minh vậy :-s

link này lấy được ở đâu thì đừng hỏi :))

gamesvn226
22-07-11, 06:45 PM
Pet nga my sao để tên phù thủy !

gamesvn226
22-07-11, 06:46 PM
Ai hướng dẫn chi tiết cài đặt thục sơn ofline với pm yh boysock_n0money_nolove

vdc1712
22-07-11, 09:04 PM
Tưởng sao, cái folder tui update patch cho tụi nó patch vào client. Bộ tưởng tui ngu lắm hay sao mà up server file lên mediafire =)). Không thấy file toàn là tháng 2 à. Nửa năm trước rồi =)). Mà cái này hồi xưa tui up lên để share source cũ cho GM của ThucSonViet thì phải, hồi đó GM bên đó PM nhờ giúp :))