PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ Server Hút Hít. Hay bị tắt khi khởi động.

jxonline2
20-06-11, 07:17 PM
Hiện tài mình đang sử dụng Server hút hít lên xuống ngựa. Mà sao khởi động server nó tắt hoài àh. Mình tim hết các file Script nhưng ko có file nào lỗi hết.

Mà nó vẫn tắt, Mình past cái Script cũ mình backup lại cũng không được. Vì khi khởi động các lần trước điều thành công nên mình sửa lưu lại bộ Script đó.

Hôm nay tự nhiên ko khởi động được. Past Script nguyên thuỷ Settings của nguyên gốc server vào nó cũng tắt.

Các pro giúp mình với hậu tạ nhiều. Giúp mình fix đc mình tặng Vcoin

DirectX
20-06-11, 09:18 PM
chụp ảnh Gameserver gửi lên xem.

chụp ảnh gameserver lên xem mới biết dc

newjx
21-06-11, 12:16 AM
xóa 2 thư mục trong thư mục script/class
và thư mục skill<chữ trung quốc> đi nếu ram yếu thì set ram ảo lên hậu ta vcoin đi

jxonline2
21-06-11, 10:14 AM
và thư mục skill<chữ trung quốc> đi nếu ram yếu thì set ram ảo lên hậu ta vcoin đi

Nó vẫn tắt hà bạn ơi. Mình xoá hết Script thì nó lên mà đưa Script vào thì nó tắt

DirectX
22-06-11, 09:44 PM
nguyên nhân ko phải là ngư vậy đâu nhé. demo đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>