PDA

View Full Version : Lỗi cài đặt!

legendaryntq
19-06-11, 08:29 AM
Mấy anh cho em hỏi em làm oke hết đến bước chạy thì thế này !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thiensu
19-06-11, 10:49 AM
nhìn hình như bạn ko làm đúng theo từng bước thì phải

coi lại chạy file make trước với copy cái sever theo đúng từng bước của phung330 là ok thôi

:D

mrtun20
22-06-11, 01:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này đơn giản mà , trc' cũng bị lỗi này . Tại bạn chưa copy phần www trong current\BIN vào appserv nên nó báo lỗi đó . Nếu copy xong www mà vẫn bị lỗi đó thì bạn xem lại cái patch no update nhé .
P/s : bonus cài chiến quốc ra ngoài ổ D với thư mục CQ nhé như nhà tớ cài vào D:\Game\CQ.. cứ giải nén là bị lỗi file :).

hacdieu258
03-07-11, 06:41 PM
Chịu khó xem lại mý bài kia có hd rồi đó bạn ^^!

quocphuvt
07-07-11, 08:31 AM
chài, cái lỗi này là do trong mục client, 2 file play.ini và patch.ini bị lỗi, chắc khi bạn update xong thì bạn không chỉnh sửa lại các dòng trong file patch.ini ấy mà

mrtun20
04-09-11, 08:51 PM
chài, cái lỗi này là do trong mục client, 2 file play.ini và patch.ini bị lỗi, chắc khi bạn update xong thì bạn không chỉnh sửa lại các dòng trong file patch.ini ấy mà
Giải quyết rồi mà lục bài ghê vậy...

quocphuvt
06-09-11, 06:45 PM
Cái bài này tui trả lời lâu rồi sao bây giờ ông lại lục lọi ra mà xem thế :))