PDA

View Full Version : Trap giang tân thôn

DirectX
19-06-11, 07:10 AM
ai biết tên mấy file .lua của trap giang tân thôn ở thư mục script ko. mình chỉ làm dc 2 cổng. còn 3 cổng làm hoài ko dc do ko biết tên chính xác của file .lua để cho gameserver load. ai có share nha.

KingMax
19-06-11, 08:02 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DirectX
19-06-11, 08:28 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đó. cái quan trọng là chỗ đó. biết đường dẫn. đi qua mấy maps khác dc. ok hêt. nhưng chỉ bị ở 2 cái đông và tây. thường thì đặt tên trap khi đi ra ngoài thanh là tên máps+hướng. mà ở máp giang tan ko theo quy luật như vậy. maps thạch cổ trấn cũng vậy. đi bộ qua mấy maps khác thì ok. nhưng khi ra ngoài thành thì ko đánh quái dc. do ko biết tên file lua ở mấy cái cỗng. nhìn zô file .dat mà nó hex kiểu gì ko hiểu. kingmax có share cho mình dc ko

KingMax
19-06-11, 08:34 AM
mình nói kinh nghiệm có nghĩa là , bạn mở file .dat đó lên xem toạ độ , xem cái đường dẫn của nó giống maps nào , thường giống BLH và Nam nhạc trấn , mở lên xem có cái nào giống mã sau
function main()
w,x,y=GetWorldPos()
if w == (id map giang tân thôn) then

....

DirectX
19-06-11, 08:53 AM
đã thử lun oy. kết quả là số 0. eo ơi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

file .dat maps thach cổ trấn. cổng bắc. king xem giúp dc mình ko

KingMax
19-06-11, 09:02 AM
ý mình nói là bạn phải view hết trap khác xem cái đường dẫn nữa giống map nào là nó đo

DirectX
19-06-11, 11:43 AM
ak. hiểu ý của king oy.uhm để mình tìm thử