PDA

View Full Version : Share fake TV có dấu + bảng F3 có viền sáng, Avatar !

thaihoa91
18-06-11, 08:08 PM
Như đã hứa với các bạn, hum nay mình share fake tiếng việt có dấu + bảng F3 có viền sáng giống VNG nhưng chưa cho chạy viền dc !

Các bạn down về giải nén sẽ có 2 thư mục Client và Server, thư mục Client thì đưa hết vào client, tương tự thư mục Server cũng thế là dc !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

**LinkDown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
18-06-11, 08:16 PM
Xé tem.... Roẹt Roẹt
Tải về test thử xem thế nào \:D/

Phí quá :(
Nhìn cái ảnh tưởng là viền chạy được
Ai dè về test nó đứng im k chạy
Nhưng mà cũng còn hơn là cái viền đồng màu kia nhìn xấu hoặc :D

jxvietnam
18-06-11, 08:40 PM
Do là hàng Fake nên các món đồ mang vào món nào cũng có vòng sáng :)
FakeTV.spr, cái này dùng tool đây mà :)

mrvu058
18-06-11, 09:16 PM
Thankssssssssssssssss :D .......................

Kenizzle
18-06-11, 10:29 PM
cứ tưởng anh share SPR tool :-<
đang định đem chút tài mọn về đồ hoạ vào đóng góp tí :-<

TaeYen
19-06-11, 08:13 AM
về phần vtrang bị thì hình như setting toàn triếng trung nhưng khi vào lại game thì toàn tiếng việt,ai có phần mềm dịch trung sang việt thì share em với.

thaihoa91
19-06-11, 09:13 AM
về phần vtrang bị thì hình như setting toàn triếng trung nhưng khi vào lại game thì toàn tiếng việt,ai có phần mềm dịch trung sang việt thì share em với.

Cái này mình share lâu ùi mà ta : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[S]ocola[S]an
19-06-11, 10:30 AM
Hehe :"> .................................................. ........

Edward_Newgate
19-06-11, 10:37 AM
Bác San ơi mod mà xì bam thế :P
Có dấu là tốt ùi
Thêm cái viền sáng chạy chạy thì vui quá

DirectX
19-06-11, 11:47 AM
không đeo cũng có vòng mà.he he. bị lệch đồ khi deo zoo.

nametruong00
19-06-11, 12:21 PM
à cái bản này có cái vòng đồ HK(vàng) nhưng còn đồ khảm nạm(tím) và trang bị bạch kim(bạc) thì sao hả ông hòa ơi có đc ko

taioi03
19-06-11, 01:31 PM
sao mình tải về và chạy lại sever thì không co thay đổi gì vậy
mình đã bỏ đúng chỗ rồi mà

davidtuan25
19-06-11, 06:32 PM
anh share tool lun đi anh hoà ?????

ph4mduc4n
19-06-11, 08:44 PM

thaihoa91
19-06-11, 09:03 PM
Mình đã nói rùi ! Phần đó thì 2 3 tháng nữa Thạch Long đã hứa share mà !

ph4mduc4n
19-06-11, 11:21 PM
Thạch Long cái gì, xem qua box kia thấy mấy ông cãi nhau loạn cả lên, pro dev chả thấy đâu, toàn thấy pro lôi chuyện cũ của nhau ra cãi cọ, kể ra cũng hay, box sôi động hẳn lên =.=

thaihoa91
20-06-11, 08:00 AM
Thạch Long cái gì, xem qua box kia thấy mấy ông cãi nhau loạn cả lên, pro dev chả thấy đâu, toàn thấy pro lôi chuyện cũ của nhau ra cãi cọ, kể ra cũng hay, box sôi động hẳn lên =.=

Ko phải tui thích cãi nhau đâu ! Tại cái thái độ + cách ăn nói của Thạch Long làm tui cảm thấy rất bực !

ph4mduc4n
20-06-11, 10:42 AM
Bực gì thì bực chứ cuối cùng nói chuyện như thế thì cuối dùng được gì ? mấy ông cứ xin đc source Trung Quốc hay tools vip này nọ về xong giữ nguyên 1 chỗ không chịu share, mấy ông tưởng thế là nổi tiếng à ? giữ bên mình chán xong rồi không làm gì được xong cuối cùng lại share, lúc đó thì cũng muộn rồi, có nhiều hạng người được người ta share xong dùng nó để đầu tư lấy tiền, nhưng cũng có nhiều người dùng nó để tạo ra nhiều cái mới cho mọi người dùng như nguyentrunghbl đã share nguyên 1 bộ Ô Kim còn gì nữa ? Nói thẳng 1 câu source xuất hiện ở Việt Nam lâu rồi nhưng mấy ông cứ im lặng giữ lấy không chịu share cho mọi người develop mà thôi, pro theo cái kiểu nổi tiếng ấy rồi đến lúc box jx không còn ai tham gia thì share cũng chả đc cái gì nữa, pro thì đi hết, haiz....càng nghĩ càng bực mình với mấy ông bên đây

kt-nguba
20-06-11, 10:46 AM
money thần chưởng ....
30 char

zonjkut3
20-06-11, 10:59 AM
Bực gì thì bực chứ cuối cùng nói chuyện như thế thì cuối dùng được gì ? mấy ông cứ xin đc source Trung Quốc hay tools vip này nọ về xong giữ nguyên 1 chỗ không chịu share, mấy ông tưởng thế là nổi tiếng à ? giữ bên mình chán xong rồi không làm gì được xong cuối cùng lại share, lúc đó thì cũng muộn rồi, có nhiều hạng người được người ta share xong dùng nó để đầu tư lấy tiền, nhưng cũng có nhiều người dùng nó để tạo ra nhiều cái mới cho mọi người dùng như nguyentrunghbl đã share nguyên 1 bộ Ô Kim còn gì nữa ? Nói thẳng 1 câu source xuất hiện ở Việt Nam lâu rồi nhưng mấy ông cứ im lặng giữ lấy không chịu share cho mọi người develop mà thôi, pro theo cái kiểu nổi tiếng ấy rồi đến lúc box jx không còn ai tham gia thì share cũng chả đc cái gì nữa, pro thì đi hết, haiz....càng nghĩ càng bực mình với mấy ông bên đây

xin hỏi bạn này thấy anh hoà có giữ nguyên 1 chỗ ko share ở đâu dậy ;;)
có cách làm + kiến thức dev nào anh hoà chưa từng share ra cho mọi ng trên forum ;;)
bạn nói thẳng nói thật ra là bạn muốn ăn hàng làm sẵn như kiểu anh trung share bộ ô kim cho nó tiến bộ :">
h share source chay cho bạn xem bạn complete dc ko ;;)

ph4mduc4n
20-06-11, 11:12 AM
xin hỏi bạn này thấy anh hoà có giữ nguyên 1 chỗ ko share ở đâu dậy ;;)
có cách làm + kiến thức dev nào anh hoà chưa từng share ra cho mọi ng trên forum ;;)
bạn nói thẳng nói thật ra là bạn muốn ăn hàng làm sẵn như kiểu anh trung share bộ ô kim cho nó tiến bộ :">
h share source chay cho bạn xem bạn complete dc ko ;;)

Trong bài tôi có nhắc đến tên ThaiHoa91 à ? Công nhận tôi rất lười và muốn ăn hàng làm sẵn, nhưng ít nhất là tôi có thể thay đổi đc nội dung và sửa chút lỗi cho họ chứ ko phải cái hạng há miệng chờ share, tôi có nói là tôi complete được ko ? bạn ko thấy tôi có nhắc đến những người có khả năng develop à ?

zonjkut3
20-06-11, 11:24 AM
bạn ko đích thân làm ra nó thì bạn hiểu cấu trúc nó cặn kẽ = niềm tin à mà edit với chả sửa lỗi

mà th stop tại đây văn chương kém ngại post :">

p/s:rất có thể lí do ko share source và các tool là vì vấn đề cạnh tranh sv online :-ss

SaoThaiBinh72
20-06-11, 11:36 AM
Thôi stop đi , mấy bữa nay cứ vô Box jx là thấy cãi nhau, muốn Jx phát triển thì nên học tập bên Mu ấy. Đừng có hơi tí là đá ông này xiên ông kia , mấy bạn thấy cãi nhau có giải quyết đc vấn đề gì k? nếu cãi nhau mà Jx có vòng sáng hk , jx có chữ tiếng việt , jx có này có nọ thì hẵng cái , còn cãi k chỉ để làm người khác tức ruột ngứa mắt thì stop dùm.

ph4mduc4n
20-06-11, 11:52 AM
Không đích thân làm ra nó chả nẽ ko edit và sửa lỗi đc nó chắc ??? cãi nhau với mấy ông này bực cả mình

jxvietnam
20-06-11, 12:13 PM
@PhamDuc : Source muốn hiểu nó phải biết C++ bạn àh, bạn có thể down bộ source của King share về xem thử, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> server TKH của mướp đc bạn ấy dev trên nền source đó :)
@SaoThaiBinh72 : MU phát triển hơn JX bởi vì từ rất lâu rồi MU đã full tính năng :). Trong khi jx đến bây giờ còn chưa viết TV đc :)
@Zonj : Lâu lắm mới gặp ông này :)

SaoThaiBinh72
20-06-11, 12:30 PM
@ph4mduc4n: cho mình hỏi khí k phải bạn và Quận 7 có quan hệ gì với nhau vậy ?