PDA

View Full Version : Mấy Anh Ơi vào giúp em gấp cái này tý

15-06-11, 11:54 AM
Em khởi tạo sever thành công rồi mà vào lúc đăng nhập nó lại báo < hiện đang kết nối với máy chủ > mà nó cứ đứng hoài chỗ đó nó ko chịu vào
có ảnh rõ ràng nek mấy anh giúp em với

cái này là kết nối với máy chủ đăng nhập đc ròi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này là lúc đăng nhập thì nó báo là ....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mong mấy anh giúp em cái em ngồi hồi sáng h chờ nó kết nối đến đau cả đầu pi h mới post lên cho mấy anh giúp nek

ai giúp dc em thank nhiều:((

À quên còn cái này nữa nek
lúc em khởi động server game thì nó hiện ra cái bảng này nek mấy anh giúp dùm thèn em cái :((

thaihoa91
15-06-11, 12:14 PM
Bạn cho mình 1 tấm hình về GameServer.exe khi game báo lỗi !

15-06-11, 12:37 PM
nó nè THaihoa91 ơi
giúp dùm mình cái :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/COLOR][/SIZE]

thaihoa91
15-06-11, 12:39 PM

15-06-11, 12:48 PM
đây nè thaihoa ơi mình load xong suôi hết rồi
chỉ có 1 tội nữa là vào game thì nó báo là < hiện đang kết nối với sever > huhuhuhu :((

mình cũng tắt đi 1 card mạng thật rồi chỉ còn lại mạng ảo thôi pi h đang lên mạng nè Y!H của mình bạn lên mạng y mình pm qua cho : foxglove_yeah

15-06-11, 12:58 PM
jxnewem..lỗi server TSBD 0.3
Mình đã làm đúng theo hướng dẫn = video của jxvietnam 100% ko sài lỗi bước nào chạy server ngon luôn nhưng khi vào chỗ game.exe để chơi thì lúc chọn server lại bị " Kết nối máy chủ thất bại " ai biết cách fjx giúp với

thái hoa cái tình trạng của mình cũng giống như của JXNEWEMS bên hia hìa bạn ui

thaihoa91
15-06-11, 03:21 PM
Bạn chưa cài font china và chưa chuyển languages của máy thành Chinese !

Bạn tham khảo cách cài bằng video tại đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

15-06-11, 05:14 PM
ờ ờ mình chưa cài thật ..
để mình cài sem sao có gì mình post lên sau :(

á mà quên thaihoa ơi cái đó mình đăng nhập vào game xong ...> tạo nhân vật xong > vào game mới cần tới cái đó mà bạn

huhuhu

bạn giúp mình cái

Ức chế quá đi
:((

jxvietnam
15-06-11, 06:18 PM
ờ ờ mình chưa cài thật ..
để mình cài sem sao có gì mình post lên sau :(