PDA

View Full Version : Hỏi chức năng sever tdjx và giúp đỡ

lee113
15-06-11, 08:05 AM
Anh hoa hay may anh pro cho em hoi chuc nang sever tdjx.va sever do co chuc nang nhiem vu chuyen sinh khong.neu khong anh co bik sever nao co nhiem vu chuyen sinh khong share em voi em gui bang dien thhoai nen khong viet dau duoc sr

SaoThaiBinh72
15-06-11, 08:22 AM
nv cs tdjx thì k bạn à , mình setlv thử kick thẳng cổ => k có setlv.

thaihoa91
15-06-11, 09:28 AM
Server dạng beta bản công thành chiến, thời CTC ko có chuyển sinh, ko có đồ HK BK

lee113
16-06-11, 07:15 AM
Thanks anh va ban.vay anh voi ban co biet sever nao co nhiem vu chuyen sinh khong co gi share em voi nha.sever trung quoc cung duoc.lam phien anh voi ban :d

[B.M.W]Sports
16-06-11, 07:53 AM
server Xuân Thu đó bạn
Link SV :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch : PAtch Full thaihoa91
hoặc cái sv mình share này củng có nv chuyển sinh , 2 cái này là server china , có thắc mắc về nv cs bạn bạn pm mình . 2 cái làm nv khác nhau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lee113
16-06-11, 04:47 PM
cảm ơn bạn vi cái sever .nhưng nhiệm vụ cs xuân thu với china khác chỗ nào vậy bạn mong bạn giúp đỡ nhiệt tình với lại sever china ban uplink lại giúp mình nha nó bị die link skill phong thần và một cái cuối là ban giúp mình chỉnh lai clien sever china vì minh dung clien vinagame mà vao thì nó không hiện gì cả thank nhìu

DirectX
19-06-11, 02:53 PM
hàng hồ cẩm đào thì dùng client hồ cẩm đào là ok. còn mấy cái nhiệm vụ ở mấy server trung quốc nó cũng giống nhau nếu như code chưa dc viết mới.