PDA

View Full Version : [MF] Server-Clien-HD Thống Lĩnh

westermost
14-06-11, 06:00 PM
Thấy mấy bạn bên kia kêu gào Link MF nên hum nay rảnh Leech cho các bạn về MF
Ngày maj Thi nên giờ chưa Time cài thử. Thi xong mình viết 1 HD bằng tiếng dziệt cho các bạn.
Cố lên để CLB mình có thêm 1 chí bảo nữa8->
Link Download:
AutoDownload MF cho ai chưa có: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Clien:
Folder MF cho AuTo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Từng park cho ai rảnh hơi :P:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server: (Lưu ý là ai down trong Folder thì server đã nằm trong đó)
HD của bọn tàu (cái này thì mình copy của PhienNhaTrang tks)

Passsword là: Nhấn dùng cái thanks thoaj, đặt pass rườm rà anh em=D>

phien-nhatrang
14-06-11, 06:38 PM
Cái đó chĩ là hướng dẫn crack, mình làm chứ bọn tàu làm gì có hướng dẫn

mà client version nhiêu đây bác, tui nhớ nó chỉ load đc client 1250 thôi ah

westermost
15-06-11, 12:45 PM

kyo11
15-06-11, 05:09 PM
game nay cấu hình may bao nhiu thì cai đc vậy có HD cài đặt hòang chỉnh luôn ko ^^

Kakarot96
16-06-11, 02:06 AM
chạy đc server rồi mà cái client chả biết phải làm sao ai trả lời dùm cái

Anh2SiTinh
16-06-11, 11:05 AM
"Chích" cho bác 1 phát nào :D ............................

nghichtu91
17-06-11, 08:03 PM
úp cho lên trang đầu nè 8->8->8->8->8->8->8->

tututu12
18-06-11, 09:52 PM
hướng dẫn cụ thể chút đi
server mình chạy ok rùi
nhưng client ko vào game dc

Kakarot96
25-06-11, 07:45 PM
upppppp cần huong dan cai client

hongtu1
05-07-11, 08:15 PM
Client của Saigontel hay có path việt hóa đc ko chủ topic (sr tại mình thấy tên client ThongLinh.rar :D), nhớ game này tên Warlords

westermost
06-07-11, 04:28 AM
Client của Saigontel hay có path việt hóa đc ko chủ topic (sr tại mình thấy tên client ThongLinh.rar :D), nhớ game này tên Warlords
Cũng Client TQ ak` tại Leech về đổi tên cho dễ bjk :D

upppppp cần huong dan cai client

hướng dẫn cụ thể chút đi
server mình chạy ok rùi
nhưng client ko vào game dc
sr 2 bác cái này mình chỉ Leech về giùm thoaj, chứ chưa đụng tới , đang chơi với Loong :D .Bác hỏi PhienNhaTrang ó. cái này bác ấy đem về

tuyentc
25-11-11, 11:17 AM
cái này ai rành ko. giúp tui 1 chút đc hem. vì thấy cái games này giống JX2 nên muốn setup cái mà chưa rõ nữa.