PDA

View Full Version : Dự án Audition Private Server Again!

nhocquay4mat
13-06-11, 01:24 PM
Hiện nay thì Box Au của chúng ta chưa có Client nào ổn định hoặc do chỉnh sửa linh tinh nên phát sinh rất nhiều lỗi. Cũng để đáp ứng nhu cầu của các bạn hiện nay cần có một Client Audition chuẩn, không lỗi và không die, mình xin lập cái Topic này thăm dò ý kiến của mọi người về vấn đề có nên tạo một Audition Private Server một lần nữa hay không =D>. Mình sẽ không đảm bảo mình làm nhanh cái Server này (kinh nghiệm từ hồi làm Client THD :|) nên dù thế nào chăng nữa, mình sẽ lắng nghe ý kiến của mọi người một cách khả quan nhất để tạo ra một Client hoàn chỉnh. Đề nghị các bạn chú ý từ ngữ khi bàn luận trong Topic này. Cảm ơn!

gautrucchina
13-06-11, 04:23 PM
Mình ủng hộ bạn, nếu giúp được gì mình sẽ giúp :D

kumanh17896
13-06-11, 05:09 PM
ủng hộ, vì chính mình cũng đang tìm bản chuẩn đây ^^~

jxvietnam
13-06-11, 08:00 PM
ủng hộ Nhóc làm client mới :D, cố gắng nhá :D

KingStone
13-06-11, 08:15 PM
Hiện nay thì Box Au của chúng ta chưa có Client nào ổn định hoặc do chỉnh sửa linh tinh nên phát sinh rất nhiều lỗi. Cũng để đáp ứng nhu cầu của các bạn hiện nay cần có một Client Audition chuẩn, không lỗi và không die, mình xin lập cái Topic này thăm dò ý kiến của mọi người về vấn đề có nên tạo một Audition Private Server một lần nữa hay không =D>. Mình sẽ không đảm bảo mình làm nhanh cái Server này (kinh nghiệm từ hồi làm Client THD :|) nên dù thế nào chăng nữa, mình sẽ lắng nghe ý kiến của mọi người một cách khả quan nhất để tạo ra một Client hoàn chỉnh. Đề nghị các bạn chú ý từ ngữ khi bàn luận trong Topic này. Cảm ơn!

có thể patch vào client audition của VTC ko bác hay client riêng biệt luôn ?

westermost
14-06-11, 10:58 AM
Clien nào thì không quan trọng.Chủ yếu là ko bug . Nếu làm Priver thì bác nên xác định ko thương mại, hoặc thương mại với giá cực re or tuỳ lòng hảo tâm.

Bác nên xây dựng 1 kho Avatar phong phú, dẹp mấy đồ xấu đi, để toàn đồ đẹp thoaj :d
Chúc bác thành công

kumanh17896
14-06-11, 08:07 PM
Clien nào thì không quan trọng.Chủ yếu là ko bug . Nếu làm Priver thì bác nên xác định ko thương mại, hoặc thương mại với giá cực re or tuỳ lòng hảo tâm.

Bác nên xây dựng 1 kho Avatar phong phú, dẹp mấy đồ xấu đi, để toàn đồ đẹp thoaj :d
Chúc bác thành công

đúng là đồ au có nhìu cái xấu kinh nhưng lỡ có cái có người thík thì sao! tốt nhất là không nên bỏ

kumanh17896
14-06-11, 08:09 PM
mà pác chờ bao nhiu ng` vote mới thực hiện zậy, làm càng sớm càng tốt bạn nhá, mình đang chờ

audition
15-06-11, 06:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

leanhtuan159
19-06-11, 10:54 AM
nên làm lại một bản chuẩn mới k bug :|

và nhất là phải xóa hết mấy cái texture của China đi cho nó nhẹ bớt client :|

nhocquay4mat
21-06-11, 10:06 AM
1. Client này miễn phí 2. Client này là bản cũ nên có thể hack như bình thường 3. Chỉ thích hợp chơi Offline

kumanh17896
23-06-11, 02:42 PM
1. Client này miễn phí 2. Client này là bản cũ nên có thể hack như bình thường 3. Chỉ thích hợp chơi Offline
ủa mà nếu chơi onl thì dc nhiu người chơi đâu!

nguyenhaicntt
05-07-11, 10:25 PM
Ủng hộ nhiệt tình :). Audition đã đến lúc quay trở lại rồi

hstrongtuan
06-07-11, 12:56 AM
Ủng hộ hết mình, nếu làm tốt chắc chắn sẽ chơi nhiều mà, Au của VTC đồ đắt đỏ quá nên nếu như chơi onl thì tốt rồi

nhocquay4mat
06-07-11, 01:15 AM
Rõ ràng mình nói là "Client này là Offline" mà sao ai cũng nói là Online thế = ="

Invisible
07-07-11, 01:22 PM
- Ủng hộ 2 tay , 2 chân luôn :D

Louisxiao
11-07-11, 08:57 PM
Rõ ràng mình nói là "Client này là Offline" mà sao ai cũng nói là Online thế = ="

chắc tại các bạn ấy thấy chữ private sv :))
// ủng hộ hết mình , cố lên bạn nhé :D

bkvietanh
12-07-11, 02:48 AM
cần share client 911 không ? mà client 911 cắt giảm chỉ chơi đc mỗi BU và 1-2 thôi

nhocquay4mat
12-07-11, 10:32 AM
cần share client 911 không ? mà client 911 cắt giảm chỉ chơi đc mỗi BU và 1-2 thôi
K dựa trên client 911 đâu bạn ạ. Cái đó dành cho dân BU

yuhari
18-07-11, 09:18 PM
bỏ tlbb qua đây góp sức thôi.. au.. à nhocquay dc biết ông 97, tôi 98, chào ;]

nhocquay4mat
19-07-11, 09:45 AM
bỏ tlbb qua đây góp sức thôi.. au.. à nhocquay dc biết ông 97, tôi 98, chào ;]
Hân hạnh ghê. Dạo này thành viên diễn đàn càng ngày càng trẻ :)

memberscf
01-08-11, 12:03 PM
ủng hộ 2 tay lun làm server đi xong em muốn test đầu tiền :D

huuthienshpy
01-08-11, 12:26 PM
ủng hộ bạn :D, mình sẽ test cái sever của bạn ^^!

auditionofflin
03-08-11, 05:45 AM
Hân hạnh ghê. Dạo này thành viên diễn đàn càng ngày càng trẻ :)

mong có 99 nhỉ :D
chắc phải cài lại win mới có cơ hội tham gia dự án này thôi, vì máy bị lỗi sql rồi X_X ghost=vô ích ~o)

minhtanxd1
05-08-11, 09:09 PM
ủng hộ = tinh thần nhé! chúc Au sớm ra mắt!!

chodoitinhem
05-08-11, 10:05 PM
nếu dc online thi lam choi chung voi ban ở nơi khac se vui hơn

nhocquay4mat
07-08-11, 07:43 AM
Dự án tạm thời bị hoãn lại do thiếu nhân lực, thời gian và tài nguyên mod. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ. Mong một bản Au hoàn chỉnh sẽ sớm ra mắt các bạn vào thời gian tới.

=> Tạm thời Close Topic!