PDA

View Full Version : Website đổi tiền Bạc Vcoin trong game

linhkids
12-06-11, 11:52 PM
ai cho mình biết website pspay.com.vn đổi tiền có đáng tin cậy ko nhỉ L-)'
mình chưa biết về website này lắm ai thử rồi cho mình biết nhé mod huuduyen vào kiểm tra thử dùm em
và ngoài web này còn web nào khác đổi tiền nữa ko

cho mình hỏi thêm nữa cái này hơi khó đấy ai pro trả lời giúp nhé mình dùng modem wifi comtrent 820C của FPT.mình làm máy chủ dùng mạng cáp quang mà sao ko vào được game
mà có vào được thì mất hết npc và hình ảnh người chơi mình như kỉu là 1 camera nhing từ trên trời nhìn xuống ko chat dùng lệnh GM hay chẳng có thông tin nhân vật gì cả ko move dc đi đâu ai biết fix giúp mình với mình mở 3 port 80 90 và 3731 còn làm gì để vào game nữa thì mình chịu ko bít ai pro giúp với nhé<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thân!

linhkids
13-06-11, 02:28 PM
hixxz hem ai giúp mình à chán thế vào clb game đến giờ lập topic chưa ai trả lời phát nào chán

huuduyen_05
13-06-11, 02:59 PM
Các web khác thì có nhiều nhưng tin tưởng hay ko thì ko biết, còn pspay.com.vn hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì có uy tín đã lâu.

Còn về hiện tượng vào game như trên là do server delay quá, có thể do nhiều nguyên nhân. Như đã nói ở topic tổng hợp, muốn hỏi 1 cách nhanh chóng thì post đủ thông tin như bài 1 ở Topic tổng hợp đã nói.

Post lên tấm hình như vậy thì cho dù đã gặp trường hợp đó cũng không thể biết chính xác nguyên nhân là gì để trả lời chính xác.

Các topic hỏi về lỗi trong quá trình cài đặt mình không trả lời là do các câu hỏi không đủ thông tin, lặp đi lặp lại các câu hỏi giống nhau nhiều lần.