PDA

View Full Version : cho mình hỏi về client thái sơn bắc đẩu V03

ngoquangdang
12-06-11, 09:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình down bản patch client trên topic này sau đó patch vào nhưng server báo là không tìm thấy serverlist.ini ai biết giúp dùm mình yahoo mình : quamotkhoanhkhac_nqd

thaihoa91
12-06-11, 10:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Manner
13-06-11, 06:44 AM
Bạn down patch của thằng Đao Kiếm Vô Tình:
+Part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn xoá hết mọi thứ trong sever chỉ chừa lại maps, settings, script, db, folder dữ liệu rồi down cái này về bỏ vào chỉnh theo ip máy bạn đang chạy ko cần fai chỉnh ip cố định 192.168.1.2
+Thứ Phụ Cho Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taizero30
13-06-11, 11:48 AM
mún cài sv đó có 3 phần cần down:
+ Thứ 1: Client Server ( Dùng client Full của bác H kiếm tren clb sẽ thấy )
+ Thứ 2 : Server thì dùng cái server của Ohishu
+ Thứ 3 : Path full thì dung Path của BMW ( lỗi don't send game.exe thì xóa cái game.exe đó lấy cái game.exe của bác H vào )

thaihoa91
13-06-11, 03:41 PM
Tối hum wa tui làm xong rùi ;))

kiwan
11-06-12, 11:25 PM
anh thaihoa ơi tối mai có online đc ko cài giúp em với :(