PDA

View Full Version : Full Web TV 1.75 2skin.Tv1.8+Phần mềm Dezend+Server Thương Mại

khuek8b
10-06-11, 03:31 AM
tình hình là e bỏ nghề mu.e share toàn hàng ngon.
trong đó có rất nhìu web.có cả phần mêm dezend nữa.server thương mại ss5 10sub.đang online.mai e up tiếp trang quản lý của mu-hanoi.net cho ai cần.kèm theo đây.xin mod để topic này lên chú ý giùm.là mình đang việt hóa khuỳnh thành.cũng dc 2 tháng rùi.công việc quá nhiều.mà mình làm ko hết.nếu ai muốn làm cùng thì pm yahoo: khuek8b.mình nói trước.nhiệt huyết thì ai cũng có.nhưng người mình cần là nguời có chút trình độ
download full web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server thương mại: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn đây là hình ảnh khuynh thành mình đang việt hóa.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

apple
10-06-11, 06:45 AM
demo là cái hình gì vậy cậu, Mu đâu thế kia :)

rongden2400
10-06-11, 06:46 AM
tình hình là e bỏ nghề mu.e share toàn hàng ngon.
trong đó có rất nhìu web.có cả phần mêm dezend nữa.server thương mại ss5 10sub.đang online.mai e up tiếp trang quản lý của mu-hanoi.net cho ai cần.kèm theo đây.xin mod để topic này lên chú ý giùm.là mình đang việt hóa khuỳnh thành.cũng dc 2 tháng rùi.công việc quá nhiều.mà mình làm ko hết.nếu ai muốn làm cùng thì pm yahoo: khuek8b.mình nói trước.nhiệt huyết thì ai cũng có.nhưng người mình cần là nguời có chút trình độ
download full web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server thương mại: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn đây là hình ảnh khuynh thành mình đang việt hóa.
ko bt sao ang ve tét là bt ngay mà

laitrungde
10-06-11, 07:20 AM
cám ơn bạn dowload về test thử ! shera nốt quản lý của mu-hanoimoi.net đi

blackcatyb
10-06-11, 08:41 AM
tui cũng thích game khuynh thành nhưng tiếng trung thì chả bít gì nên chả bít VH thế nào :D

mrrainnt
10-06-11, 11:16 AM
;)! Share trang quản lý NBB 2.0 được đấy bạn à

stardustdragon
10-06-11, 11:57 AM
ặc sv nặng rhe61 giải nén ra mất 2.1Gh rồi ko bt web nào trong số đó là ngon đây ai bt web nào ngon ko ma hóa sài vỉnh viển thì giúp mình với

nguvadot
10-06-11, 04:58 PM
tôi đag định share trang quản lý giống MU ha noi mới mà ông share rồi thì thôi . thankssssssssssssssssssssssssssss

cám ơn bạn dowload về test thử ! shera nốt quản lý của mu-hanoimoi.net đi

ông là thằng s2hoa gì đó chửi nhau bị block phải không=D>=D>=D>=D>

laitrungde
10-06-11, 06:36 PM
tôi đag định share trang quản lý giống MU ha noi mới mà ông share rồi thì thôi . thankssssssssssssssssssssssssssss

ông là thằng s2hoa gì đó chửi nhau bị block phải không=D>=D>=D>=D>
ừkm đó là mình sao biết thế hoaclub.s2 chửi nhau với thằng carotkhoaitay bi block

có mỗi cái TV mà chubelonton shera thôi mà chúng nó cứ nói nhiều thấy bức xúc thì nói thôi

tonyviet2
10-06-11, 06:54 PM
ừkm đó là mình sao biết thế hoaclub.s2 chửi nhau với thằng carotkhoaitay bi block

có mỗi cái TV mà chubelonton shera thôi mà chúng nó cứ nói nhiều thấy bức xúc thì nói thôi

Con chó ghẻ =)) =)) =)) kêu thằng con chó muvietopen ra cho bố mày gặp nào =))

Banned by Mr.Noob.

khuek8b
10-06-11, 07:50 PM
muvietopen la thang ngay xua lam voi toi.an noi lich su ti.mun gap no.om mR.Hau ay.XL anh em.DKm nha may.dam chui bo may.

thecong
10-06-11, 08:34 PM
He he he, cái khunh thành hiển thị được tiếng việt rùi à, he he, làm theo cách tui được ko?

Trang quản lý Mu hà nội mình cũng có, nhưng cái đó dùng chán lắm, ko hay đâu, cũng có vài bộ web, bỏ nghề rùi định share nhưng thấy ae share nhiều quá nên lại thôi

Hào Hoa Công Tử
10-06-11, 09:06 PM
He he he, cái khunh thành hiển thị được tiếng việt rùi à, he he, làm theo cách tui được ko?

Trang quản lý Mu hà nội mình cũng có, nhưng cái đó dùng chán lắm, ko hay đâu, cũng có vài bộ web, bỏ nghề rùi định share nhưng thấy ae share nhiều quá nên lại thôi
share cho mình tớ là đc mà =))

mrrainnt
10-06-11, 10:40 PM
:"> Share đi mọi người dạo này toàn có hàng ngon xài

Anh_Zai
11-06-11, 12:58 PM

Đúng Dân Việt Nam =)) VKLlllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll llllllllllllllllllllllllllll

vnhcmvn
11-06-11, 07:58 PM

- Vãi đạn... nghe mắc ói... ích kỉ thì im đi cho mọi người nhờ.

hung_devil
13-06-11, 05:10 PM
hehe em oi co con cho' lai dang chui em kia. anh hung than yeu cua em day ka ka. bo nghe ha

apple
13-06-11, 06:33 PM
Cậu ơi, DB sao mà nặng thế, giải nén ra 2 GB, khiếp :))

hateroc22
13-06-11, 08:09 PM
thanks for sharing ..............:)

tuananhc1
14-06-11, 04:15 PM
Củng hơi ớn nhỉ, thank for share :-s

mrrainnt
15-06-11, 02:06 AM
Ai xài được phần mềm dezend không nhi :-?

Anh_Zai
15-06-11, 06:51 AM
Củng hơi ớn nhỉ, thank for share :-s

có phải có viủt khong nhỉ hay chỉ là tuong thick

chubelonton
15-06-11, 08:49 AM
Cậu ơi, DB sao mà nặng thế, giải nén ra 2 GB, khiếp :))
pó tay cho người up,chắc chưa có kinh nghiệm về db rồi khi các bạn retorse xong db thì nên dùng query này

USE master
backup log [MuOnline] with truncate_only
dbcc shrinkdatabase([MuOnline],0)
thì log của db nó xuống còn khoản 4,5Mb là cao nhất!chứ không thì nó lên đến 2Gb :D!

laitrungde
15-06-11, 08:57 AM
Ai xài được phần mềm dezend không nhi :-?

phần mềm giãi mã dezend xài được ! kéo chuột vứt nó vào là ra

mrrainnt
15-06-11, 10:21 AM
phần mềm giãi mã dezend xài được ! kéo chuột vứt nó vào là ra

laitrungde
15-06-11, 12:18 PM
mình dùng hệ điều hành Win XP sp3 ! giải ngon mà lại

thecong
15-06-11, 12:20 PM
Nó nằm trong thư mục decode ý, hik hik, ông này share tools dezend thì lại khối cao thủ crack web TV rùi

khuek8b
15-06-11, 02:53 PM
Nó nằm trong thư mục decode ý, hik hik, ông này share tools dezend thì lại khối cao thủ crack web TV rùi

hihi cần gì cao thủ mới crack dc.đọc code là biết.mà bố nào bết làm lic thì dạy luôn đi.thủ đâm làm chi.vì một cộng đồng phát triển.ko chia sẻ cái cũ sao phát triển dc nhiều cái mới.mọi người thấy tui nói đúng ko.

soihoangtu
15-06-11, 03:54 PM
Hình như đang nói đến thằng chán nản ;))

apple
15-06-11, 05:18 PM
hihi cần gì cao thủ mới crack dc.đọc code là biết.mà bố nào bết làm lic thì dạy luôn đi.thủ đâm làm chi.vì một cộng đồng phát triển.ko chia sẻ cái cũ sao phát triển dc nhiều cái mới.mọi người thấy tui nói đúng ko.

mấy ông này ~:> quá, nếu cái gì cũng share thì TV đổi khuynh hướng tạo web = Zend Guard 5 thì cũng bó tay. hạn chế là tốt nhất :))
p/s: làm như vậy thì gọi là chẹt đường làm ăn của ng` ta, làm ng` ai làm thế :-s

membering
15-06-11, 06:55 PM
nge mấy pác nói chịn e cũng thấy ngứa thiệt, nhưng thoy nói j` là quyền của mấy pác, e chỉ nhắc là có hiểu pít thì nói còn k thì cứ im lặng mà nge thui, lic TVWeb từ lâu lắm rồi đã k cần nữa rồi vì e chỉ sell gói full chứ hok có làm lic tháng, cái màn lic tháng đó là do hồi còn share mấy pản free trên 4r e mới làm để hạn chế bớt lạm dụng thoy nhưng thấy vô dụng wá nên e đâu có share nữa, chứ để lic là để e có thể quản lý xem MU nào của khách, bởi zậy mấy từ crack lic TVWeb nge hài VL`, rồi còn dezend nữa chứ, vãi, từ lâu rồi e đâu có zend code làm j`, mấy pản share trên 4r mà cứ nge zend code lại e ngĩ chắc là khách của e lấy về tự zend rồi sell lung tung thoy chứ mắc j e fải zend trong khi khách e toàn mua full source hajzz.
zend rồi dezend thì chịn phát sinh lỗi là đương nhiên, zậy nên xài có lỗi thì cứ hỏi chủ topic chứ đừng có pm yahoo e nói lảm nhảm zí e hen