PDA

View Full Version : Chỉ em cách chỉ làm admin sever off bản sóng gió tình yêu

hungtien0
09-06-11, 02:55 PM
Hiện tại em đã cài xong võ lâm off chơi được trong mạng lan rồi mà em không biết cách chỉnh để làm admin anh nào hướng dẫn cụ thể dùm em :((

taizero30
09-06-11, 03:45 PM
trong file script/star upremix có chỗ chĩnh tên admin cd như bên TSBD 0.3 sẽ như thế này:

listgm={{"Tên Admin Bạn Mún","Admin"},{"Tên Admin Bạn Mún","Admin"},{"Tên Admin Bạn Mún","Admin"},{"",""},{"",""}}

function admincheck()
Còn NPC admin thì bạn nhìn lên phía trên Include đường dẫn đến file NPC thì tên NPC .lua . bạn đến file .lua đó mở lên thì NPC Admin sẽ xuất hiện trên đầu code. TSBD 0.2 thì Caolao thái . TSBD 0.3 thì xa phu. SGTY chưa tét nên chưa bít . mà ban cứ mở lên như thê se thấy. Jx gần giống nhau hết chỗ admin

hungtien0
10-06-11, 07:29 AM
mình mở batca2tay2.lua = notepad va sua TENADMIN rồi vào thì chẳng tìm thấy ông Sứ Giả Sever nó ở đâu vậy sao kích hoạt được chức năng admin

thaihoa91
10-06-11, 08:07 AM
mình mở batca2tay2.lua = notepad va sua TENADMIN rồi vào thì chẳng tìm thấy ông Sứ Giả Sever nó ở đâu vậy sao kích hoạt được chức năng admin

Nó chỉ nằm đâu đó trong thôn Ba Lăng huyện thôi !

GameMaster72
10-06-11, 06:59 PM

Thằng mặc áo cá sà đỏ bôi thuốc rụng tóc đứng gần Thiên Vương bang với tạp hóa ý.