PDA

View Full Version : Gặp vấn đề về Skill trong SV hút hit

cuncon82
08-06-11, 07:51 AM
TÌnh hình là mình dev SV này được 80% rồi, nhưng mình gặp vấn đề về Skills.
Một số skills sao lại không thể thi triển? Ví dụ như: Vô Tướng trảm, Huyền âm trảm.. một số skill liên quan đến vũ khí là đao.
Bạn nào rành về Skill có thể chỉ mình cách fix được không?

KingMax
08-06-11, 09:46 AM
bạn xài skill gốc của nó hay là sao

DirectX
08-06-11, 10:34 AM
TÌnh hình là mình dev SV này được 80% rồi, nhưng mình gặp vấn đề về Skills.
Một số skills sao lại không thể thi triển? Ví dụ như: Vô Tướng trảm, Huyền âm trảm.. một số skill liên quan đến vũ khí là đao.
Bạn nào rành về Skill có thể chỉ mình cách fix được không?

he he. mấy skill này tui fix hết oy. chỉ còn mỗi skill ngũ độc 3x thui hà. skill cái bang cũng fix lun. giống VNG. nhưng mỗi tội nếu việt hoá skill thì dẫn đến các npc ko đánh dc. phải việt hoá lun phần skill npc lun. hjx. hoi pi mệt

có 1 số skill đánh lúc ra hình lúc ko. tui cũng fix lun oy. hj. mà sao cái server này ko có hàm setlevel nhỉ. ko chuyển sinh dc. còn 1 số hàm bị thiếu nữa

cuncon82
08-06-11, 01:43 PM
bạn xài skill gốc của nó hay là sao

UH. Mình chưa động gì đến Skill của nó cả. Chỉ mới xong phần tem, vh hết các maps cũng tiêu tốn rất nhiều thời gian rồi.

cuncon82
08-06-11, 01:48 PM
he he. mấy skill này tui fix hết oy. chỉ còn mỗi skill ngũ độc 3x thui hà. skill cái bang cũng fix lun. giống VNG. nhưng mỗi tội nếu việt hoá skill thì dẫn đến các npc ko đánh dc. phải việt hoá lun phần skill npc lun. hjx. hoi pi mệt

Chỉ giống cái xác thôi chứ thực chất phần hồn là damage thì không chuẩn như VNG được. Ví dụ rồng không đuổi theo mục tiêu khi đang di chuyển.
ông có thể chỉ tôi cách fix được không? Skill tui mù tịt

01676598479
08-06-11, 03:33 PM
có 1 số skill đánh lúc ra hình lúc ko. tui cũng fix lun oy. hj. mà sao cái server này ko có hàm setlevel nhỉ. ko chuyển sinh dc. còn 1 số hàm bị thiếu nữa

Ông có thể share cái skill.txt đã fix được không :( chỉnh quài không được :(

DirectX
09-06-11, 04:50 AM
chờ fix xong skill npc share lun. mà gần thi cuối kỳ oy. môn c++ thi pị rớt. pùn quá. thi xong lại phải đi mùa hè xanh nữa. ko pít có rảnh ko nữa... hjx

thaihoa91
09-06-11, 07:26 AM

Điều này cũng dễ ! Mỗi lần việt hóa 1 tên skills thì vào NpcS.txt và tìm từ tên skills TQ đó và thay 1 lượt thì sẽ dễ dàng hơn !

Nhập môn C++ fải ko ??? Môn này thi dc 8 điểm nè :D Ai dạy thế ??? Fải cô Tâm ko :D Nếu là cô Tâm thì cổ bít anh đó :)) Bít anh làm game mý ghê :))

Có bữa bận ko đi học là cô Tâm hỏi mấy đứa bạn anh sao hum nay Thái Hòa ko đi học :D Kết thầy Nghĩa, cô Tâm và cô Thảo nhất :D